All1Tool - Tự động xem quảng cáo hầu hết script

Các bạn thấy oto này như thế nào? Bạn nào thấy hay thì bấm thanks nhé! Thân!

• Rất hay, hãy tiếp tục phát triển. Mình ủng hộ :)

Votes: 31 77.5%
  • Quá bình thường. Không dùng cũng ko sao :)

Votes: 5 12.5%
  • Quá tệ. Dẹp luôn cái này đi :)

Votes: 4 10.0%

• Total voters
    40
  • Poll closed .

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tool còn nhiều lỗi quá, có lẽ nên hoàn thiện hơn trước khi đưa ra cho ae test, thế này mệt cho cả đôi bên

UANDME

Newbie
Reactions
332
MR
0.000
:| Xl bạn nhưng đừng lôi mình vào mấy vụ cãi vã này nhé, với cả cái từ bợ đít tool ấy bạn cho mình cái nguồn với xem thằng nào nói thế, nói như bạn làm ảnh hưởng cả mình là không chịu đâu nha bạn :))

Có người bảo mình bợ bám vào Tool bạn đây ^^!:

..... Bồ "giỏi", "khôn", "thông minh" lắm à? Thế thì phắn cmn về nhà rồi tự viết cái tool xài luôn chứ đừng bám vào anh Toàn nữa nhé! Ko có cái hội của bồ thì cũng có người khác dùng tool a Toàn. Tôi ngu những đỡ hơn mấy thằng nguy hiểm như bồ đấy ạ :) 2 anh em tôi éo vì đồng tiền làm lu mờ danh dự con người, éo phải nô lệ của nó như bồ. Bồ bị nhiều người cùng chửi cho còn ko tỉnh ngộ, quay lại cắn bậy sủa bạ lung tung như thế này đây. Công nhận nguy hiểm =)) Nói gì sau khi up tool mới thì cứ biết anh Toàn éo giảm giá cho bồ đâu, khỏi phải lằng nhằng ^_^! Cứ tiếp tục bám váy chờ bọn Tung Của nó "ấp đết" cho xài nhé. .....

Last edited by a moderator:

dragonmachine

Senior
Reactions
547
MR
0.000
Hôm nay chạy lại và chạy full, phát hiện ít lỗi nè:
1. Add site mới nó sẽ ko nằm sẵn bên profile All, phải click chọn profile All nó mới hiện ra bên tay phải, nếu bấm save trước khi nó hiện thì lỗi luôn.
2. Một số site không chạy được, báo wrong host type hoặc exception hoặc can not detect, mặc dù chắc đúng. Ví dụ: flutterybyclicks, hippoptc, tulipptc,... Một số thì chạy lại thì ok, nhưng có site vẫn lỗi.
3. Khi chạy thỉnh thoảng sẽ bị lỗi change page rồi đứng im luôn. Mà nó bị lỗi rồi thì ko biết mình đã chạy tới đâu luôn 8-x (do chạy nhiều trình thực thi, không biết trình thực thi đó đang chạy đống site nào.

Thắc mắc:
1. Không biết nếu mình chọn chạy thực thi 1 là site A B C, xong thực thi 2 mình chọn site B C D, thì nó sẽ play thế nào?
2. Một số site tại sao đang chạy ngon (thấy nó load ads rồi), tự nhiên lại bảo exception. Không biết exception này gồm lỗi nào?
3. Chức năng Go To Captcha dùng để làm gì?

Ý kiến:
1. Không biết phải do mình ko biết dùng hay không nhưng mình nghĩ là nên có lưu lại những trình thực thi, vì không lẽ mỗi lần vào phải add lại site vào trình thực thi sao? Mình nghĩ nên có chức năng lưu.
2. Nên bỏ phần đếm time captcha hay không, chỉ nên hiện time captcha, chứ nó load mỗi giây thế muốn nhìn nó đang load tới đâu cũng khổ, vì nó nháy liên tục.

Nhìn chung:
1. Buxhost bình thường.
2. Aurora khá nhiều site lỗi.
3. Nten bình thường.
4. Gen4 bình thường.
5. PTCEvo bình thường.
6. Custom lỗi nhiều, PTCBox chạy ok.
7. Các code khác mình không biết :D

hunterxxi

Hero
Reactions
514
MR
1.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
e chay Nten toan bi Exception .con lai van ok het
Đối với dạng script này, sau khi đăng ký phải log in vào web vào view ads 1 lần để cài đặt thời gian load lại ads của nó nha bạn. Thắc mắc lại post lên tiếp nhé. Xin cám ơn.
@ Uandme: Bài viết thật dài và đậm tính nhân văn ghê gớm nên ... không muốn Quote luôn :)) Tôi cũng chẳng cần biết tuổi đời bồ bao nhiêu, nhưng vẫn giữ phép lịch sự tối thiểu xưng là tôi và bồ, chứ ko giở giọng cha người ta mà nói chuyện như bồ :D Tôi không biết thằng dở người nào chủ động bước vào topic tool của tôi lại bàn và kêu mọi người sử dụng tool khác. Là tác giả cái tool đó tôi còn chửi chứ huống hồ gì là cái tool bồ lượm lặt bên Tàu. Ai đúng ai sai ở đây quá rõ. Hơn nữa tôi tự đứng ra bảo vệ quan điểm của mình còn bồ thì lôi hết người này người kia vào nói chẳng hiểu mục đích là gì nữa :| Search từ khóa "bám đít", "bợ đít" đi, chỉ có 1 mình topic này và 1 mình bồ nói như vậy, có "ngậm máu phun người" thì phun người khác, phun tôi phun anh T tôi tát cho vêu mồm :D Tôi cũng đã nói tôi ko phán xét vấn đề refback của bồ, ref bồ bảo sao tôi bảo vậy? Problem? Tôi chỉ khẳng định một điều cách comment của bồ "có duyên... éo thể tả" nên tôi không tôn trọng! Problem? Phương châm của tôi là nói thẳng, nói thật, ko có hoa mỹ đạo đức giả và ignore the haters. :)
Vừa report vì tất cả các post của bồ ko có post nào là đóng góp xây dựng vì đã dùng tool rồi cả. Tôi cũng đã lịch sự tiễn ra ngoài rồi mà còn cố gắng làm bài diễn văn trên cả sự mong đợi =)) Cám ơn. Thân chào.

Đối với dạng script này, sau khi đăng ký phải log in vào web vào view ads 1 lần để cài đặt thời gian load lại ads của nó nha bạn. Thắc mắc lại post lên tiếp nhé. Xin cám ơn.
@ Uandme: Bài viết thật dài và đậm tính nhân văn ghê gớm nên ... không muốn Quote luôn :)) Tôi cũng chẳng cần biết tuổi đời bồ bao nhiêu, nhưng vẫn giữ phép lịch sự tối thiểu xưng là tôi và bồ, chứ ko giở giọng cha người ta mà nói chuyện như bồ :D Tôi không biết thằng dở người nào chủ động bước vào topic tool của tôi lại bàn và kêu mọi người sử dụng tool khác. Là tác giả cái tool đó tôi còn chửi chứ huống hồ gì là cái tool bồ lượm lặt bên Tàu. Ai đúng ai sai ở đây quá rõ. Hơn nữa tôi tự đứng ra bảo vệ quan điểm của mình còn bồ thì lôi hết người này người kia vào nói chẳng hiểu mục đích là gì nữa :| Search từ khóa "bám đít", "bợ đít" đi, chỉ có 1 mình topic này và 1 mình bồ nói như vậy, có "ngậm máu phun người" thì phun người khác, phun tôi phun anh T tôi tát cho vêu mồm :D Tôi cũng đã nói tôi ko phán xét vấn đề refback của bồ, ref bồ bảo sao tôi bảo vậy? Problem? Tôi chỉ khẳng định một điều cách comment của bồ "có duyên... éo thể tả" nên tôi không tôn trọng! Problem? Phương châm của tôi là nói thẳng, nói thật, ko có hoa mỹ đạo đức giả và ignore the haters. :)
Vừa report vì tất cả các post của bồ ko có post nào là đóng góp xây dựng vì đã dùng tool rồi cả. Tôi cũng đã lịch sự tiễn ra ngoài rồi mà còn cố gắng làm bài diễn văn trên cả sự mong đợi =)) Cám ơn. Thân chào.

Sao mau quên wá zậy đọc lại các log cũ đi chú em ^^!

@dragonmachine : Cám ơn đóng góp của bạn. Mình trả lời trước cái phần lỗi:
1/ Khi add site mới thì nó sẽ thêm vào cột bên trái và profile all ( vì đây là profile mặc định), đương nhiên khi nó sẽ không thêm vào profile bình thường trừ khi bạn muốn thêm.
2/ Lỗi chủ yếu là do cái captcha nó ko load được captcha dạng Image. Aurora rất hay bị lỗi nay, ngay cả log in bằng trình duyệt cũng vậy. Nên chạy lại là được. Vài site thì đúng là đổi script hoặc captcha thì mong bạn ghi chú lại dùm gửi mail hoặc chụp hình post lên đây mình sẽ note lại và đưa a mình fix.
3/ Sẽ fix cái vụ thêm số PID như cũ (do bản này chú trọng vá lỗi phần mềm thanh ra bỏ qua cái vụ đó) Mong bạn thông cảm.

Phần thắc mắc:
1/ Nó sẽ chạy theo nguyên lý site nào được thêm vào 1 trình thực thi rồi sẽ bỏ qua. Thí dụ process 1 chạy A thì process 2 chạy B. Sau đó 2 trường hợp là:
+ Process 1 xong trước: Chạy A xong process 1 sẽ nhảy qua chạy C vì process 2 vẫn đang chạy B chưa xong.
+ Process 2 xong trước: Chạy B xong process 2 sẽ nhảy qua chạy C, còn sau khi chạy A xong process 1 sẽ dừng hẳn. (Đương nhiên D thì chỉ có process 2 chạy)
2/ Exception thì để a mình giải thích. Mình ko rõ nên ko trả lời bậy bạ được.
3/ Bạn có thể chạy cùng lúc rất nhiều tab script khác nhau, chứ ko chỉ 1 script 1 lần. Do đó thí dụ đang ở tab script buxhost nhưng cùng lúc nten, ptcevo, gen4 đòi hỏi nhập captcha nhưng lại nằm ở những process khác nhau thì sao, chỉ cần click vào đây tool sẽ đưa bạn tới chỗ cần điền captcha vào. Hot key là F2.

Phần ý kiến:
1/ Bạn nên xem lại kỹ đoạn 2'30 -> 7'30. Mình ko cần gán process cho từng site đâu :) Process sẽ tự động chọn site chưa đánh dấu bên trái. Lưu ý là muốn chạy như vậy thì đừng đánh dấu vào RS (= run selected = chỉ chạy site được bôi xanh) :D
2/ Ý này mình ko hiểu lắm, bạn nói rõ hơn đi, hoặc để a mình trả lời vậy :)

Phần site thì mình cũng test qua: Hiện tại thì cũng đúng như bạn báo, các site khác oke, aurora vài site lỗi, nhưng custom chỉ bị lỗi neobux nên đang fix, còn 4 site còn lại oke mà. Cậu test thử đi :D

tool còn nhiều lỗi quá, có lẽ nên hoàn thiện hơn trước khi đưa ra cho ae test, thế này mệt cho cả đôi bên
Nếu bọn tớ xài 1 mình thì làm gì có lỗi :)) Share lên mỗi người một máy khác nhau thì nó dẫn đến lỗi. Tìm cái chung và fix thường xuyên cho tool mới khó bọn mình không mệt thì cậu mệt cái gì ấy nhỉ? Cậu có thể không dùng thử, chờ tới bản thương mại mua luôn, đảm bảo ko có lỗi, có lỗi khắc phục từ a->z cho bạn :)

Sao mau quên wá zậy đọc lại các log cũ đi chú em ^^!
Trên đời có thằng hâm Vô Cùng Lớn. Tự mình chửi mình nặng hơn :)) Không hiểu sao từ "bám vào a T" lại ra mấy từ nặng nề như vậy, hại não thật :) Chắc nhà này thích ăn mặn lắm. "Đời cha ăn mặn, đời con khát nước" nhé! Ngồi trích dẫn những cái người ta chửi mình rồi cười mãn nguyện :-ss Rãnh rỗi ngồi trích dẫn từng từ như đứa trẻ con thì sao không đọc lại hết từ đầu tới cuối tìm hiểu luôn nguyên nhân vì sao mình bị ném đá tại topic đó đi? Vì người này... vì người nọ... nói huỵch toẹt là vì bản thân cho nó đúng! Mà sao ko thấm tí nào vậy ta, cũng lợi hại thật :D Thân!

;)) up ---------------------cái này tính phí àh
Biết thần thánh phương nào rồi, ko dám động chạm tới thần đâu :D Thần đi thì lượn qua luôn để con còn kiếm chút chào ^^!
easyptc said:
thôi nhà ai nấy về - giường ai nấy ngủ - vcl ^^
cậu này cũng là đối thủ cạnh tranh của mình đây, ráng update cái tool đã
1 ngày làm supporter,thì cả đời vẫn là supporter, mà đã là supporter thì phải hỗ trợ coder phát triển tool của coder. Làm gì có chuyện supporter là đối thủ cạnh tranh của coder được hahaha =)) Mỗi tool mỗi vẻ và cũng là động lực để tool kia phát triển hơn thôi :D Sử dụng tool nào do người dùng quyết định. Không có gì phải bi quan cả anh :)

1 ngày làm supporter,thì cả đời vẫn là supporter, mà đã là supporter thì phải hỗ trợ coder phát triển tool của coder. Làm gì có chuyện supporter là đối thủ cạnh tranh của coder được hahaha =)) Mỗi tool mỗi vẻ và cũng là động lực để tool kia phát triển hơn thôi :D Sử dụng tool nào do người dùng quyết định. Không có gì phải bi quan cả anh :)
b này chuẩn men !!!!!!!

coldroad

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Chờ tool hoàn thiện rồi chiến sau, dạo này 1 đống việc, chiến lại PTC mà dính lỗi gồi lạch cạch tới sáng ch
ắc chết
Tool easy bị hư làm bể cả kế hoạch của mình, chán, đang suy nghĩ ko biết có bỏ luôn PTC hay ko.
Chúc tool mới mau hoàn thiện, bá đạo 1 vùng trời ^^

Ps : Bác mmo4uandme chặt chém nữa làm gì, căn bản là tool tàu có free nhiều người cũng ko xài, dân Việt ko ưa đồ tàu :D.

lamviecnhieu

Senior
Reactions
610
MR
0.001
Sorry tất cả anh em vì quá nhiều lỗi, cho mình có vài lời :D
+ Một trong những lý do là hiện tại mình vẫn đang code những request mà anh em đưa ra, mà có code thì lại có bugs, cái nữa là tool mình test rất
ổn khi chỉ có 2 người dùng, public lên là lỗi từa lừa :D.
+ Tool mình code chỉ được mới 3 tháng, và vẫn phải đi làm cty :|
+ Vì ôm đồm hỗ trợ nhiều host nên => xác suất lỗi cũng cao
+ Topic mang ý nghĩa là đóng góp ý kiến và test dùng cho tool, ko còn ý nghĩa là dùng trial nhứ trước :D

(dragonmachine)
1. Add site mới nó sẽ ko nằm sẵn bên profile All, phải click chọn profile All nó mới hiện ra bên tay phải, nếu bấm save trước khi nó hiện thì lỗi luôn.
-> Đây đúng là lỗi của tool (mình đã phát hiện và đang fix)
2.
Nên bỏ phần đếm time captcha hay không, chỉ nên hiện time captcha, chứ nó load mỗi giây thế muốn nhìn nó đang load tới đâu cũng khổ, vì nó nháy liên tục. ->> good, mình nãy ra ý kiến khác để khắc phục rồi :)
(royal)
3.
Tool Chạy từng site 1 thì mất nhiều thời gian quá nhỉ
-> Bạn có thể tạo ra nhiều processes mà, mỗi process chạy xong 1 site nó sẽ tự nhảy qua site tiếp tục, (mình từng test tạo ra 30 cái process cho buxhost vẫn chạy được)

Thôi mình code tiếp

À cái này nữa quên, các bạn chạy mà vô tình gặp sites nào mà ko chạy được (bị lỗi ngoài can not load page), thì giúp mình post lên tên site đó lên đây để mình biết mà fix, vì thông thường các site đó là do nó custom (nhất là aurora)

Những bạn mà bị lỗi Exception hàng loạt (thường gặp ở buxhost), hoặc vòng lặp vô tận hàng loạt thì thường là do thiếu cài đặt cái vs2008 redistribution package (đã post ở link 1)
Buxhost là sites mình viết đầu tiên nên mình chạy khá ổn định, 1 vài bạn chạy ko được chắc có nguyên nhân sâu sa nào đó, và nếu để ý là sẽ ko chạy được hàng loạt luôn. Những bạn đó chắc phải pm với hunterxx để mình teamviewer coi nguyên nhân mới mong khắc phục được .

Thanks

Mình là demo ngắn về việc run nhiều site trong tool, trong clip là mình run buxhost với 30 processes

youtu.be/A2eBfkf6JyA

Chửa đủ 20 posts nên không bỏ link nhúng video vô được, các bạn chịu khó copy link :|

À cái này nữa quên, các bạn chạy mà vô tình gặp sites nào mà ko chạy được (bị lỗi ngoài can not load page), thì giúp mình post lên tên site đó lên đây để mình biết mà fix, vì thông thường các site đó là do nó custom (nhất là aurora)

Tulipptc.info: đang chạy ngon nửa chừng sẽ nhảy exception, phải chạy lại vài lần mới ok.
Unicornsummerptc.info: thỉnh thoảng bị Can Not Detect nhưng chạy lại vài lần là ok.
Neobux: exception ;)

Các site khác mình chơi phải nói là ổn cả rồi :D

gizzvn

Junior
Reactions
92
MR
0.241
Tool chạy tốt các site buxhost, vài site lỗi nhưng liệu khi tới bản thương mại pác lamviecnhieu sẽ fix hết vài lỗi của aurora,nten và custom chứ?:binhsua09:
Hiện tại đang xài sandboxie và proxifier để chạy proxy nên hi vọng pác sẽ thêm tính năng proxy vào chỗ profile để chạy đc nhìu acc :binhsua14:.
Hi vọng tool ngày càng pro :binhsua79:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week