All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Chủ theard cho mình hỏi nhé ! những lúc bị lỗi " can not load page " , thì cách fix tối ưu nhất là làm sao vậy chủ theard ! thanks !
cách fix là
1- kiểm tra xem site đó còn sống ko ( có thể đang bảo trì hoặc đã die )
2- kiểm tra mạng vào lúc đó nếu mạng hơi chậm thì để đó tối click lại
3- còn muốn chắc ăn nữa thì chạy từng site 1 ( là chỉ chạy 1 tab duy nhất cho mỗi scirpt :D ). như ông pà ta nói chậm mà chắc :))
--------------
có hiện tương này là vì site load wá lâu hoặc cái ads đang click load ko đc nên bị. Cứ click hết mấy site còn lại, rồi way lại click 1 mình nó. Rảnh thì lúc nó can't ngồi chạy lại, ko thì để đó mai click ^^!.

anh có thể thêm vào tool cái thông báo hết hạn data trước 3 ngày ko ạh? Nhìu khi dùng mà quên ko để ý hết hạn ko hay, có cái thông báo còn biết đường tranh thủ gia hạn. Sẵn anh fix dùm em cái site Aurora này với http://www.ptc4bux.info/ nó ko click ads
-----------------
Cho em hỏi lun là sao mua script lẻ add data vào nó có 3 ngày thế anh? Hay là tại nó thế mà mình dùng 1 tháng? Lần đầu mua script lẻ nên ko bít :|

Chắc mình check lộn :D, mình sẽ check lại và gửi lại cho bạn.

- - - Updated - - -

buxhost mình không thể load đc captcha, toàn là mấy đường sọc sọc thôi. Dạo này tool chạy cho buxhost tệ ghê

Bạn cho mình biết site nào bị không?, nếu mình biết thì sẽ fix liền .

Thớt ơi, hướng dẫn mình cách lấy link cheat của buxhost với.
+ Lấy link như thế nào.
+ Dán vào đâu trong phần mềm để nó tránh link đó.
Mình copy tên nhưng no vẫn cứ click, làm bị trừ tiền và banded hoài

:m003: thớt cho hỏi là nếu như cắm hma thông thì tool có chạy đựoc không - or là không đc thì thớt hướng dẫn cách sử dụng ssh đối với tool đi ( vì mới sử dụng ssh lần đầu - ssh đều có dạng 127.0.0.1 khi chạy xong Bitvise - không biết add vào tool có chạy không nhỉ )

site buxhost tool không click ngot như mấy ngày trước nữa bạn ơi!

đã test rồi chắc chắng không phải do tốc độ mạng... Mong thớt sớm khắc phục

chơi tools này chỉ được phép chơi những side có trong tools phải hem các bác. có add được side khác vào tools được hem vậy :binhsua163:

thớt ơi làm click adgrid site kyclix đê,bên tun ptc nhanh nhẹ trúng thấy mê lun

ok, mai sẽ update cho bạn :)).

- - - Updated - - -

chơi tools này chỉ được phép chơi những side có trong tools phải hem các bác. có add được side khác vào tools được hem vậy :binhsua163:

Add được các site khác đúng kiểu của nó, trừ custom và Russ thì danh sách site ở trang 1.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back