All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

thớt ơi chuyển sang Win XP bị lỗi này là sao thớt , khắc phục giúp mình với , đang cần quá
rdccdn

hình như tool báo chuyển PC thì phải , trước mình dùng windows 8 nhưng giờ mình chuyển sang windows xp .

Máy mình vừa bị hư mới* sửa lại vừa vào tol thì nó báo : The application failed to initialize proÎly ()xc0000134).Click on OK to Îminate the application . Vậy là sao , h mình pải làm sao ??

Máy mình vừa bị hư mới* sửa lại vừa vào tol thì nó báo : The application failed to initialize proÎly ()xc0000134).Click on OK to Îminate the application . Vậy là sao , h mình pải làm sao ??
- Bắt buộc cài đặt:
+
Microsoft Visual C++ 2008 SP1 Redistributable: Win32bit hoặc Win64bit
+Net framework 4.0: .NET 4.0
nhưng mà vẫn phải chờ thớt lên để fix vì nó báo machine sai . ngày hôm nay chưa chạy được acc nào đây

- - - Updated - - -

- Bắt buộc cài đặt:
+
Microsoft Visual C++ 2008 SP1 Redistributable: Win32bit hoặc Win64bit
+Net framework 4.0: .NET 4.0
nhưng mà vẫn phải chờ thớt lên để fix vì nó báo machine sai . ngày hôm nay chưa chạy được acc nào đây

hình như tool báo chuyển PC thì phải , trước mình dùng windows 8 nhưng giờ mình chuyển sang windows xp .

Đưa mình code mới với tên file patch cũ (mà mình send mail) lên đây, rồi mình send các bạn patch mới.
Code cũ khi nào có thời gian minch check để bỏ đi.

Mình cài +Microsoft Visual C++ 2008 SP1 Redistributable: Win32bit
+Net framework 4.0: .NET
Roi ma` van~ bao' loi~
LogInformation has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience
Hix .Lam` sao day

- - - Updated - - -

Roi ma` van~ bao' loi~
LogInformation has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience
Hix .Lam` sao day

Mình có 2 máy tính, 1 cái ở cơ quan và 1 cái ở nhà. Mình có thể sử dụng 1 key cho 2 máy tính này ko?
ko được đâu bạn ơi , 1 key chỉ được dùng cho 1 máy thôi , bạn copy sang máy ở cơ quan thì sẽ có code khác .

Roi ma` van~ bao' loi~
Hix .Lam` sao day . Ai giup' minh voi' :((((((

Roi ma` van~ bao' loi~
Hix .Lam` sao day . Ai giup' minh voi' :((((((

PM nick All1ToolOwner de minh teamviewer

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week