All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Sao mấy site nga ngố không chạy được nhỉ, chỉ chạy được 2 site, mặc dù vào bằng IE thì ok nhưng tool báo đăng nhập không được :binhsua49:

Mình vừa chạy mấy site đó xong vẫn OK mà.
Bác chủ thớt cho hỏi là mấy site Nga bác đưa ra mới click đc ah? Mấy sai như SeoSprint.net có đc ko? Bác viết cho site này nhé, Seosprint.net đang Hót ^^:binhsua50:

Bác chủ thớt cho hỏi là mấy site Nga bác đưa ra mới click đc ah? Mấy sai như SeoSprint.net có đc ko? Bác viết cho site này nhé, Seosprint.net đang Hót ^^:binhsua50:

Mấy cái hàng hot thường làm hơi bị căng nên anh mình nghiên cứu kỹ 1 tí. Mấy bạn chơi seospint trên này thì nhớ đặt acc seo tên khác nhé, cũng từng tuyển ref trên này. Mấy thằng GATO nó report là tiêu đấy =)), như probux hôm trước vừa bị một vài bạn, cho tới giờ acc probux của mình vẫn sống :D

vẫn lỗi , không chạy được nữa!

Vậy chắc là trình diệt virus nó xóa cái gì rồi, bạn chịu khó down thằng commonInfo về lại giải nén ra, rồi bạn copy những file trong thư mục Sites của thư mục cũ đè vào Sites của thư mục mới (commonInfo bạn mới down về), nhớ copy file patch luôn nha, rồi chạy tool thì thông tin cũ của bạn sẽ không bị mất.

Về vấn đề buxhost thì mình đang nghiên cứu xem sao chạy quá nhiều process một lúc thì lại bị ban IP.
Mình giờ sẽ nghiên cứu site seoprint.

Các site nga vì nó từa lưa quá, nên chỉ các site nằm trong danh sách mình đưa ra mới click được thôi, mình sẽ cố gắng update thường xuyên.

Các site nga vì nó từa lưa quá, nên chỉ các site nằm trong danh sách mình đưa ra mới click được thôi, mình sẽ cố gắng update thường xuyên.

Ừm, cứ như vậy thôi cũng dc, 1 lần update dc tầm 1-2 sites là đủ rồi, vì site Nga chỉ có số ít người chơi theo kiểu PTC mà chủ yếu là job thôi... Vì thế bạn cứ tập trung tool với các scripts đang thịnh hiện nay... còn thằng Russia thì cứ từ từ mà làm hen ...

FIGHTING bạn hiền ^^

536F7CD8BE4CD083A8529CDD55C7E1D7
mail: [email protected]

Cho mình dùng thử 3 ngày nhé chủ thớt!
Thanks

Đã send file patch cho bạn.

Mới nghiên cứu cái site seosprint.net, phải nói là site này chống auto quá bá đạo các bác ạ.

đã hết hạn gia hạn thêm tháng nữa nhé bác:
Payment Mode Account
Date 12/17/2012 18:15
Batch 124515757
From U7532408 (dunghieu238)
To U0250315 (bdnall1tool)
Amount $2.00
Memo
Payment Purpose Other

email:[email protected]
D62928E36751C0B2AA4CDFB5C81CCD46

Last edited by a moderator:
Tool mình click vô run tự động tắt luôn k chạy lên được giao diện, k biết là lỗi gì, lamviecnhieu kiểm tra giúp mình xem có phải do tool hết hạn k hay là do 1 lỗi khác và hướng khắc phục thế nào. Code: 4B61335EFA516C197FBDC50D85FD1BB5

Tool mình click vô run tự động tắt luôn k chạy lên được giao diện, k biết là lỗi gì, lamviecnhieu kiểm tra giúp mình xem có phải do tool hết hạn k hay là do 1 lỗi khác và hướng khắc phục thế nào. Code: 4B61335EFA516C197FBDC50D85FD1BB5

Bạn pm để mình teamviewer nha.

nó ko click được site neobux

Chủ thớt xem giúp mính 2 site này thuộc script nào dùm nhé: http://www.clixzon.com, http://www.sambux.com/
Thanks
Mình trả lời 2 câu hỏi của bạn:
- Neobux thì bạn vào phần config profile, bỏ check ngay chỗ store cookies đi, clear cookies, save lại chạy bình thường vì neobux ko cho lưu cookies. Không chạy dc thì cứ clear cookies sẽ chạy ok.
- Clixzon bỏ vào tab gen4 và sambux bỏ vào tab custom nhé!

gửi lại patch cho mình đi, cài lại sạch sẽ win rồi, gởi sớm cho mình để mình chạy rồi đóng băng ổ cứng lun!
code: EA8D29A19DF886D160F09782DEB77A7D
mail : [email protected]
2 ngày không làm được gì!

Last edited by a moderator:
Các Bạn đã biết cách add name và pass của các site Nga thì hướng dẫn lại nhé.

Hoặc cho mình xin cái yahoo để hỏi. yahoo mình là : s13k17

Vì mình đăng kí và add site nay http://wmreklama.com vào auto, mà không biết add bằng email wmr hay tên đăng kí. thử cả 2 mà chưa được

- - - Updated - - -

Đã send file patch cho bạn.

Mới nghiên cứu cái site seosprint.net, phải nói là site này chống auto quá bá đạo các bác ạ.
Thế mới cần nhưng người viết auto giỏi chứ bạn.

Hôm nay mình vào tool thì không khởi động được (Chắc do đêm qua máy tính tự tắt do nóng quá). định sử dụng lại file SiteBackup thì cũng báo lỗi luôn cả file này, không thể giải nén. Có cách nào khắc phục không bác Hunter và bác Lamviecnhieu? Tks.

Các Bạn đã biết cách add name và pass của các site Nga thì hướng dẫn lại nhé.

Hoặc cho mình xin cái yahoo để hỏi. yahoo mình là : s13k17

Vì mình đăng kí và add site nay http://wmreklama.com vào auto, mà không biết add bằng email wmr hay tên đăng kí. thử cả 2 mà chưa được

lúc bạn đăng ký là thông qua trang webmoney nhưng mà sau đó phải có nhập ID và pass mà... lấy cái ID và pass mà bạn đã đăng ký nhập vào thì được thôi...

Có gì thì pm mình nói rõ hơn thử hen

Code: 2007D7C31991FACF861ABAFACF78F933
Batch: 124683936
Email: [email protected]

Chắc là người mở hàng hôm nay rồi :-j

Sp, đã bảo để mua tặng xem như quà nhập môn mà k chịu... Định lập topic tuyển ref BN All1Tool rồi mua sll giá rẻ tặng sp xài chơi mà bây h lỡ rồi thì ráng chịu ...

Sp, đã bảo để mua tặng xem như quà nhập môn mà k chịu... Định lập topic tuyển ref BN All1Tool rồi mua sll giá rẻ tặng sp xài chơi mà bây h lỡ rồi thì ráng chịu ...

Chơi hội lớn à :p
Không sao, mai mốt cơ hội còn dài dài =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week