All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

có cách nào vượt cái captcha hình ngược không tác giả, hix cứ ngồi click cái hình ngược đó sao

- - - Updated - - -

quên nữa tại đang làm việc nên cứ quên hoài, hình ngược captcha của 2 trang incentria và clicksia

ah mà hỏi tác giả trang twickerz.com có chạy được không và có phải trang này là custom không :binhsua10:
trang này tool mình click được, nó dang PTCEvo, (thực chất nó có custom nhưng mình xử riêng nó)

- - - Updated - - -

mới biết xài forum nên thông cảm nha mọi người[/QUOTE]

có cách nào vượt cái captcha hình ngược không tác giả, hix cứ ngồi click cái hình ngược đó sao

Bản update mới đã tự động vượt qua cái vụ hình ngược rồi (lâu lâu mới phải click), mình sẽ check và xem lại

khoan hãy nói đến giá cả, hiện tại thì tool đang 1$ 1 tháng đó, hãy chạy thử đi bạn, kiếm những site nào uy tín tuy có pay hơi thấp nhưng dù sao cũng có pay rồi chạy thử xem có ổn định không, nếu những trang uy tín đó thiếu ổn định các bạn nên báo liền cho tool fix lại liền, vt nghĩ với những trang ổn đinh đó mà chạy chừng 5acc thui chắc cũng đủ tiền cho tool 1 tháng, khi nào hết tháng rồi mà thu nhập không đủ cho tool lúc đó hãy ý kiến, xem nguyên nhân tại đâu, với lại tác giả cũng cố gắng fix những lối còn tồn đọng lại, ah mà hỏi tác giả trang twickerz.com có chạy được không và có phải trang này là custom không :binhsua10:

- - - Updated - - -

mới biết xài forum nên thông cảm nha mọi người

Twickerz là Evolution đó bác à, tớ thấy vẫn chưa click được.

Last edited by a moderator:
Twickerz là Evolution thì đúng rồi, nhưng đã click được từ lâu rồi nhé

Hunterxxi kích hoạt lại Key dùm mình, mình update bản mới bị lỗi nên xóa đi dow lại từ đầu, giờ key báo hết hạn

9D99DECBBAE12C686BCFBB5D0D5F72BB
Email : [email protected]

Thank

khẳng định lại một lần nữa twickerz không chạy được ads, đã kiểm tra loại, usename và pass mấy lần rồi, trong tool cứ hiện page, login miết luôn

khẳng định lại một lần nữa twickerz không chạy được ads, đã kiểm tra loại, usename và pass mấy lần rồi, trong tool cứ hiện page, login miết luôn

Mình sẽ check lại để fix.
Thanks bạn.

Khẳng định lần nữa twickerz click dc và click rất bình thường. Các bạn không click được thì làm theo như sau:
Vào cái profile có trang twickerz trong tool. Bấm clear cookies, hoặc chọn site twickerz trong tool click edit rồi del cookies đi. Do các bạn log vào trang web để kiểm tra dẫn đến việc cookies của tool và cookies của trình duyệt khác nhau nên ko click được. Với site này tốt nhất nên đừng ghi nhớ cookies (bỏ check ở store cookies) sẽ chạy bình thường nha các bạn.

Twickerz là Evolution thì đúng rồi, nhưng đã click được từ lâu rồi nhé

Hunterxxi kích hoạt lại Key dùm mình, mình update bản mới bị lỗi nên xóa đi dow lại từ đầu, giờ key báo hết hạn

9D99DECBBAE12C686BCFBB5D0D5F72BB
Email : [email protected]

Thank
Lấy cái patch trong mail ra paste vào dùng bình thường nha :D

Ước gì

Mong coder thêm cái nút request payout nữa thì good quá.

Tác giã cho hỏi: Nếu cheat nhiều acc cùng 1 site bằng reset modem để thay đổi IP.
Khi reset modem để đăng nhập bằng acc khác mà không cần làm sạch cookie liệu có được không?

potay

Tác giã cho hỏi: Nếu cheat nhiều acc cùng 1 site bằng reset modem để thay đổi IP.
Khi reset modem để đăng nhập bằng acc khác mà không cần làm sạch cookie liệu có được không?

Cheat như bác này thì nó cho VN vào blacklist hết, sao ko dùng sock mà cheat :(.Chạy mượt lắm.
Mỗi profile bác add 1 sock, die thay con khác có hơn ko :(.
p/s: chủ tool cho mình hỏi là thỉnh thoảng chạy tool có site buxhost nó báo EXCEPTION là sao vậy :D

Anh coi dùm em trang cashit ở aurora nhé

Đã cập nhật ở bản mới, update về sẽ click được.
Mai mình nói kĩ hơn về chức năng schedule, giờ đuối quá :D.

Update2 (quan trọng):

Có nhiều bạn vẫn chưa update lên phiên bản 1.1.0.0 của mình bằng tay, mà vẫn ở phiên bản 1.0.x.x rồi auto update lên bản 1.0.4.0 hoặc lên 1.1.1.0 ngay lập tức, dẫn đến việc rất nhiều lỗi xảy ra (điển hình là phải nhập captcha cho các site incentive và incentria liên tục, trong khi thực chất là ko phải vậy).

Các bạn phải bắt buộc update bằng tay lên bản 1.1.0.0 trước nếu phiên bản hiện tại của bạn nhỏ hơn 1.1.0.0, còn lớn hơn hoặc bằng 1.1.0.0 thì không cần. (đọc chi tiết việc update bằng tay trong phần cài đặt trang 1(
phần chữ màu đỏ), lý do mình không autoupdate được là vi nó thay đổi sâu trong hệ thống)

Nên hiện tại mình đã ngưng auto-update lên phiên bản 1.1.1.0 để chờ những người chưa update bằng tay, cho đến cuối ngày mai.

Về việc giá của tool mình cũng đã xem xét, nhưng vì vài lý do mình vẫn quyết định giữ giá ở 2$.
Để hỗ trợ các bạn, từ nay đến tết mình sẽ thêm +7 ngày/30 ngày bạn mua tool.

Last edited by a moderator:
có bạn nào chạy lại trang cashnhits sau khi cập nhật bằng tay chưa vậy, vt chạy lại sau khi cập nhật bằng tay lên 1.1.0.0 vẫn không được bị báo tình trạng "can not detect"

sao ko thêm chức năng học cheat check mấy site aurora đi thớt?
1 số site aurora cheat check cứ lặp đi lặp lại hoài.
Mặc định là tool sẽ học, những site nào mà tool không học được vậy bạn?

Đã send 1.2$ qua pp.
Tác giả gửi patch vào địa chỉ mail theo acc paypal hoặc [email protected] cho tớ nhé:
799874CA25A5D3FFCA1C4CA3CC6A6B21

Chiều mình sẽ send.

- - - Updated - - -

có bạn nào chạy lại trang cashnhits sau khi cập nhật bằng tay chưa vậy, vt chạy lại sau khi cập nhật bằng tay lên 1.1.0.0 vẫn không được bị báo tình trạng "can not detect"

Chiều nay mình mới mở lại bản cập nhật 1.1.1.0 để chạy được site cashnhit, vì mình muốn đợi những người còn lại update bằng tay trước.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back