All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Việt

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Chuẩn đấy bạn

Nói thật mỗi lần mình vào topic thấy comment của bạn là y như rằng đòi hỏi khiếu nại.. blah.. blah.., chán bạn quá, còn chưa dùng qua tool mà cứ comment bừa bãi..Mình đang dùng và cảm thấy tool rất tốt, à mà nói rất tuyệt cũng k sai biệt lắm đâu.

Support của tool thì phải nói là quá ổn, online hằng ngày để giải đáp thắc mắc, fix lỗi và update tool liên tục cho mọi người còn gì.

Về vấn đề tool giá 2$ thì mình k hiểu vấn đề mà bạn thấy k được là sao (!?). Theo mình thì:

-Tool có thể vượt captcha 3 loại script Buxhost, PTCevolution và nTen là được giá 1$ pa nó rầu. / Bạn nói tool easyptc 1$ thì bạn có thể lựa chọn tool mà, dùng tool ấy cũng khá tốt, nếu bạn tiếc 1$ thì cứ việc nhập captcha mỏi tay, k ai ép uổng bạn buộc phải dùng tool nào đâu ha.

-Tool click được 8 loại script.... aigoo... k lẽ mình phải nói các mức độ hay ho của tool với loại script nữa hay sao ?

-Tool có thể click được vài site thuộc thể loại custom (Custom là cái thể loại khó chơi nhất thì bạn nên hiểu được vài site ở đây là thuộc trình độ nào rồi chứ chứ)

-Tool có các chức năng vượt trội mới như:
+Proxy/socks ( xui cái này mình k rành lắm k thì cheat xả láng rồi >"<)
+Schedule ( lịch trình )
+Click nhiều site với nhiều profile thuộc các script khác nhau.

-Tổng kết lại bạn chỉ cần quăng info vào rồi tool chạy đến khi nào bạn thấy đủ tiền rút thì vào rút...

Haizzz, bạn hãy dùng thử tool, cảm nhận qua tool rồi mới biết được cái giá trị của tool, chứ cứ vào topic comment than phiền trong khi chưa biết cai tool nó ra sao thì thôi mình cũng :binhsua21: bạn.

Bạn nói chuẩn.
Nếu bạn ko biết dùng sock thì pm mình, sẽ hướng dẫn nhiệt tình tới khi khai thác hết công dụng của tool thì thôi :)

lamviecnhieu

Senior
Reactions
610
MR
0.001
tình hình ko chạy dc soft bùn ghê
Bạn bị gì mà không chạy được ?

bạn ơi vẫn chưa gửi patch cho mềnh ah :(

Mình gửi bạn rồi thông qua mail [email protected] rồi mà?

- - - Updated - - -

http://dreammails.net/ ---> Expection
http://donkeymails.com/ ---> Wrong Host Type
Ko hiểu cái donkeymails bị gì :|. Với lại chức năng hẹn giờ rùi tool tự chạy, Cái giấu check sites ở bên tay trái sẽ tự động bị ngắt khi tool tự chạy hay sao nhỉ?

nó sẽ tự động bỏ check đi và chạy tất cả các site dựa vào số process bên phải.

Check mục spam xem sao nha. Gửi rồi mà?

mình nhận được rồi bạn ah.
nhưng cái thằng buxhost bị lỗi exception, không hiểu tại sao ?

tool chạy trang twickerz một hơi báo ok đầy đủ, log vào web thấy còn toàn bộ ads, tiền không lên, vào lại took xóa hết cookie bỏ check mục store cookie luôn, cho tool chạy lại báo ok, thấy tiền không lên, nên vào web xem lại hiện trạng ads vẫn còn nguyên

- - - Updated - - -

up lên 1.1.1.3 twickerz lại bị gì rồi

Tool bị thằng http://www.2crazyladiesptc.info/ tóm.
Không chơi được fast-ptc và các trang login tương tự (Aurona).
Mới test thử, phát hiện thêm sẽ cập nhật

- - - Updated - - -

Còn nữa, chưa gửi patch cho mình: U6688831

Email? Code? Batch LR. Cái thằng ở trên nó ko có pay cho VN đâu mà rãnh quá đi chơi =)) Fast-ptc sẽ xem lại. Cụ thể là trang nào ko login dc? Có thể là do mạng nha, tình hình mạng mấy ngày nay rất lag :D

- - - Updated - - -

tool chạy trang twickerz một hơi báo ok đầy đủ, log vào web thấy còn toàn bộ ads, tiền không lên, vào lại took xóa hết cookie bỏ check mục store cookie luôn, cho tool chạy lại báo ok, thấy tiền không lên, nên vào web xem lại hiện trạng ads vẫn còn nguyên

- - - Updated - - -

up lên 1.1.1.3 twickerz lại bị gì rồi

Tình hình là click twickerz tiền lên. Vào web check thấy tiền cũng lên luôn??? Tiền trong tool = tiền trên web luôn :| Clear cookies trong tool, save rồi chạy lại xem bạn ơi! Check xem trang chủ có phải https://twickerz.com ko bạn?

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week