All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Chủ thớt ơi cho mình hỏi chút, hôm trước mình có xin key trial của bạn, giờ mình mún mua tool thì chỉ cần cung cấp email và số batch LR thôi phải không, hay là phải thêm code generation nữa bạn, Nếu có code thì là code lúc đầu chạy tool hay là mình generation code mới bạn?

Email : [email protected]

Chủ thớt ơi cho mình hỏi chút, hôm trước mình có xin key trial của bạn, giờ mình mún mua tool thì chỉ cần cung cấp email và số batch LR thôi phải không, hay là phải thêm code generation nữa bạn, Nếu có code thì là code lúc đầu chạy tool hay là mình generation code mới bạn?

Bạn chạy lại file generatecode.exe xem có bị đổi ko, ko thì dùng code cũ. Nhưng cứ đưa code cho chắc :D

@Vutraclinh: em làm gì đổi code liên tục thế ^^

cung cấp số code mà bạn lấy trial đấy. Bạn ko cài hay ghost lại win thì số code đó sẽ ko đổi. Code chỉ đổi khi đổi máy, cài win, ghost lại bản win khác ( nếu dùng duy nhất 1 bản ghost thì sẽ ko đổi code nhé, vì máy mình dùng 1 bản ghost mấy năm nay chẳng soft nào bị đổi code ^^ )
----------------
@Vutraclinh: em làm gì đổi code liên tục thế ^^
Dạ chẳng wa là em thích màu đen lắm ạh, tối wa tự dưng tìm đc cái win7 giao diện đen đen nên em hứng quá ghost lun :p. Em xin lỗi đã làm phiền, anh ko cần bonus thêm ngày cho em cũng đc ạ cứ như bình thường thôi. Vì cái event bonus ngày em ko đủ đk mà nhận bonus thì hơi kì anh ạ. Lần này là hết rồi anh ạ, kím đc cái bản win em thích thì có chết cũng ko đổi nữa ^^

Last edited by a moderator:
cung cấp số code mà bạn lấy trial đấy. Bạn ko cài hay ghost lại win thì số code đó sẽ ko đổi. Code chỉ đổi khi đổi máy, cài win, ghost lại bản win khác ( nếu dùng duy nhất 1 bản ghost thì sẽ ko đổi code nhé, vì máy mình dùng 1 bản ghost mấy năm nay chẳng soft nào bị đổi code ^^ )
----------------

Dạ chẳng wa là em thích màu đen lắm ạh, tối wa tự dưng tìm đc cái win7 giao diện đen đen nên em hứng quá ghost lun :p. Em xin lỗi đã làm phiền, anh ko cần bonus thêm ngày cho em cũng đc ạ cứ như bình thường thôi. Vì cái event bonus ngày em ko đủ đk mà nhận bonus thì hơi kì anh ạ. Lần này là hết rồi anh ạ, kím đc cái bản win em thích thì có chết cũng ko đổi nữa ^^
Để a gửi e trc cái bản patch 3 ngày, khi nào anh lamviecnhieu đi làm về a nhắc a + thêm đủ ngày code cũ sau nhe ^^

Để a gửi e trc cái bản patch 3 ngày, khi nào anh lamviecnhieu đi làm về a nhắc a + thêm đủ ngày code cũ sau nhe ^^
Dạ, em cám ơn anh ạ. Ngày hết hạn tool của em là 8/3 anh cứ gia hạn 1 tháng giống lúc trước cũng đc ạh em ủng hộ tool hết mình mà ^^.
------------
Sẵn anh cho em hỏi,nếu đi xa xài 3g thì tool click nỗi ko anh nhỉ? Em xài mạng dây wen định đ/ký 3G để đem đi xa treo tool lun, mà ko biết dùng mạng nào rẻ và nhanh.

- mình mới có key dùng thử 3 ngày sao mình chọn xong luc PLAY thì nó báo: Finish running for this process.
- Tul co bị lỗi gì ko vậy. giúp mình với.

bác nào biết cách add vào mấy site Nga ngố không ạ..EM làm tothaasyaasy EX thôi ak..
Tool hiện h chỉ add đc những site Nga ở trang đầu thôi nhé bạn
ai huong dan e check site thuoc dang gi khong.
Khi bạn add thêm site thì cope site đó vào khung chọn Detect ( nhưng ko phải site nào cũng check đc nhé ). Cách nữa là vào web kéo xuống chân web để xem ( có vài web cũng ko có ghi ).
- mình mới có key dùng thử 3 ngày sao mình chọn xong luc PLAY thì nó báo: Finish running for this process.
Tool ko bị lỗi nhé bạn, trước khi play bạn bỏ hết dấu tick đi là đc. Có file hướng dẫn ở trang đầu đấy
---------------------
code cũ: D70503533557E6D238250A7AEE751AA6
code mới: 48D76FFBC8A08A207E1713F01E721F28
email: [email protected]
Khi nào anh về thì change key giúp em anh nhé.Thanks anh nhìu ạ

Request send key All1Tool

Chủ thớt ơi, send mình key dùng tool nghe, mình mới sen money cho bạn 2LR vào tài khoản U0250315.Bạn check và send key qua mail mình nha.
Thank you so much!
Số batch : 135387688
Code : BC14BEA54BCFAD739BA3E2CBC33EF87C

chủ thớt ơi sao tui chơi site adsclicker.com = MC 2 cả bữa nay chả bị sao mới đổi qua all1tool đã bị ban acc. acc gần 1$ rồi :((. Vs k hỉu sao xài tool sao mà nhìu site click đc vài ba ngày là can not load page ( hiện tại bị 10 site rồi ) reset modem lại vẫn chịu. Còn lỗi Wrong host type vs exception nữa chớ, thà bị từ đầu đây click site 2 3 ngày rồi mới bị . chán... Mong chủ thớt mau hồi âm

chủ thớt ơi sao tui chơi site adsclicker.com = MC 2 cả bữa nay chả bị sao mới đổi qua all1tool đã bị ban acc. acc gần 1$ rồi :((. Vs k hỉu sao xài tool sao mà nhìu site click đc vài ba ngày là can not load page ( hiện tại bị 10 site rồi ) reset modem lại vẫn chịu. Còn lỗi Wrong host type vs exception nữa chớ, thà bị từ đầu đây click site 2 3 ngày rồi mới bị . chán... Mong chủ thớt mau hồi âm

thật tình minh ko rõ bạn à, chia buồn cùng bạn.

Bạn bị can not load page là loại site nào, buxhost à?

Mình đã send key cho tất cả các bạn, bao gồm đổi key, nếu ai còn chưa có cứ post lên forum nhá.

chủ thớt ơi sao tui chơi site adsclicker.com = MC 2 cả bữa nay chả bị sao mới đổi qua all1tool đã bị ban acc. acc gần 1$ rồi . Vs k hỉu sao xài tool sao mà nhìu site click đc vài ba ngày là can not load page ( hiện tại bị 10 site rồi ) reset modem lại vẫn chịu. Còn lỗi Wrong host type vs exception nữa chớ, thà bị từ đầu đây click site 2 3 ngày rồi mới bị . chán... Mong chủ thớt mau hồi âm
Nếu bị lỗi ở buxhost thì có vài cách khắc phục nè :
- Mở site = web nếu load bình thường thì chạy lại tool
- Trưa - chìu mạng chậm thì tối click lại
- Đừng chạy quá nhiều site, scrip nào ít thì để chạy sau đừng dồn chạy cùng 1 lúc tool lag thì bị mấy vấn đề đó nhìu lắm.
Nhưng nói chung là cũng ko trong mong vì mấy thằng buxhost này đâu,100site chơi xóa 1 cái còn lại chưa đc 30site. Hầu như toàn scam mở vài ngày banned acc, acc ko khớp, bảo trì, bán site tùm lum. Mình thì chỉ aurora, custom và Nga, mấy site kia lụm đc thì lụm, ko đc thì del thẳng tay dù có đủ payout cũng chẳng tiếc :|. Mà cái modem nó có dính líu gì đến site đâu =.=" mình onl modem 24/12 tháng đây. Cái đó là do bị lag hoặc mạng đang quá chậm, thời gian login = tool là 19-30s nếu site load quá time thì nó tự " Worng host type ", " Can load... ", " Ex " thôi.
---------------
Anh lamviecnhieu fix 2 site aurora dùm em
http://www.adrollz.com
http://turbo-clicks.info/

bác nào biết cách add vào mấy site Nga ngố không ạ..EM làm tothaasyaasy EX thôi ak..
Tham khảo vấn đề user agent page 1.
ai huong dan e check site thuoc dang gi khong.
Bấm nút detect hay tham khảo ở đây http://mmo4me.com/showthread.php?97...phan-biet-cac-loai-script-ptc-Hinh-anh-cu-the
Coi kỹ lại clip hương dẫn, ko có lỗi gì hết :D
Tham khảo cheat link của mình (không bảo đảm đủ nhưng ko bị ban trừ trương hợp cheatlink quá đặc biệt):
cheat
anti
dont click
18aaeed2d4e67305b4813086949a7112
9e3828ca61aa27e807ead4bee9cb10ee
7ae463cd6a3a40d64a083502d71c9bb4
do not
banned
Cheat Check - Do NOT Click
Do Not Click
No Click
Anti Cheat
Cheat Link
bad link
warning
Cheaters
Anti-cheat
Bot Detector
Do Not Visit This Link
Reset
deduct
avoid
trash
donate
Suspended
B0t _d3t3ct0r
Do N0t Cl1ck
Don't Click Here
will be deleted
This link will RESET your BALANCE to ZERO
DO NOT VISIT THIS LINK
https://clicks-fx.com/cgi-bin/gpte27.cgi?type=ptc&id=26&rand=0.830193080781207
Anti-Cheat link [-10 cents]
नहीं क्लिक करें! Không bam! Tıklamayın! Ne cliquez pas! Не нажимать! لا تقم بالنقر فوق! 不要点击!Don't click! Μην κάνετε κλικ! クリックしないでください!Klicken Sie nicht auf! No haga clic! Nie klikaj! Nu faceți clic pe! Ne kattintson!
''''''''', d o . n o t . c l i c k ,''''''''''

Còn vụ cannot load page nhiều khi do mạng chậm, connect nhiều site cùng lúc mà mạng ko mạnh thì nó cũng bị lỗi như vậy. Chỉ khi nào buxhost bị cannot load nhiều thì mới cần reset modem thôi :D
hồi xưa mình có xin dùng thử nhưng ko biết sử dụng,bây giờ xin thử nữa dc ko bạn,click tay chịu không nổi
Được bạn. Đưa cái email, code. Hi vọng thử xong ủng hộ!
:(Mất 1 ngày click chỉ để đợi chủ thớt, sang ngày mai là ngày thứ 2 luôn :(
Được đổi key chưa, chưa post lên gấp :D

Mấy bác nào chơi site nga chỉ giùm em sao cái này nó toàn login failed vậy ạ,Mấy cái kia thì vẫn bt
Page 1 đi bạn :D Xem phần user agent :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week