All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Mình đã send patch cho các bạn trên, nếu bạn nào chưa nhận được thì thông báo mình.

Ok mình sẽ send, mình đã check bạn này, tới thời điểm hiện tại, mã cũ của bạn này thì mình check lại thì ko thấy ai sử dụng :D
đã nhận nhé !..................................

bác ơi cho mình xin cái key trail với bữa cài lại win mất tiêu rùi
email:[email protected] code:3AC046017B6AE652CA33E1BAAE810E26

Cái ông này định chơi bài xin trail chùa vĩnh viễn à =)) Xin dc trail hôm 23 giờ 27 lại kêu mới cài lại win xin trail mới =)) Bỏ cái kiểu *** sắt đấy đi ai cũng phải kiếm tiền cả. Đã kiếm tiền dựa trên auto rồi giờ lại còn định kiếm trên công sức lao động của người viết auto cho mình nữa thì là cái dạng gì đây ? ? ? ? ?

Last edited by a moderator:
Gia han tool cho minh nha.
E93867A913F9B3C77DC8A2BBAF024186
[email protected]

You've sent a payment
Transaction ID: 6DK6502821253791W
Dear Dung Le,

You've sent a payment for $2.40 USD to nha bui.

Please note that it may take a little while for this payment to appear in the Recent Activity list on your Account Overview.

View the details of this transaction online

Your monthly account statement is available anytime; just log in to your account at https://www.paypal.com/vn/cgi-bin/webscr?cmd=_history. To correct any errors, please contact us through our Help Center at https://www.paypal.com/vn/cgi-bin/webscr?cmd=_contact_us.

Amount: $2.40 USD
Sent on: January 27, 2013
Subject line of your payment email: gia han tool
Yours sincerely,
PayPal

Cái ông này định chơi bài xin trail chùa vĩnh viễn à =)) Xin dc trail hôm 23 giờ 27 lại kêu mới cài lại win xin trail mới =)) Bỏ cái kiểu *** sắt đấy đi ai cũng phải kiếm tiền cả. Đã kiếm tiền dựa trên auto rồi giờ lại còn định kiếm trên công sức lao động của người viết auto cho mình nữa thì là cái dạng gì đây ? ? ? ? ?
Thấy cũng siêng đó chứ. 3 ngày vào post 1 lần để xin trial. Rất tích cực nhưng toàn ở chỗ tào lao =))

Thấy cũng siêng đó chứ. 3 ngày vào post 1 lần để xin trial. Rất tích cực nhưng toàn ở chỗ tào lao =))

Nghe thớt nói là hiện giờ tool quản lý bằng email, hdd và cả server luôn rồi nên ai dùng chùa trial hay mượn lý do ghost máy dùng lậu thớt đều biết cả đó nhưng chẳng qua là chưa "xử lý đẹp" vì không muốn mất lòng nhau và giúp đỡ mọi người là chính thôi hihihi. :binhsua57:Qua mặt người làm cái cho mình dùng đâu có dễ, chẳng qua người ta dễ tính không tính toán thôi nhưng đừng vì vậy mà làm tới. :binhsua51: Mình cũng đã đề nghị thớt thắt chặt vụ này đảm bảo công bằng cho những người còn lại rồi, các bạn đừng lo :binhsua50:

Nghe thớt nói là hiện giờ tool quản lý bằng email, hdd và cả server luôn rồi nên ai dùng chùa trial hay mượn lý do ghost máy dùng lậu thớt đều biết cả đó nhưng chẳng qua là chưa "xử lý đẹp" vì không muốn mất lòng nhau và giúp đỡ mọi người là chính thôi hihihi. :binhsua57:Qua mặt người làm cái cho mình dùng đâu có dễ, chẳng qua người ta dễ tính không tính toán thôi nhưng đừng vì vậy mà làm tới. :binhsua51: Mình cũng đã đề nghị thớt thắt chặt vụ này đảm bảo công bằng cho những người còn lại rồi, các bạn đừng lo :binhsua50:
ngày xưa cũng xài tool này,nhưng mình phá máy cực, cỡ 3-4 ngày , hoặc 1 tuần là cài lại máy, mà cài lại thì xin key lại ngại lắm , nên suy nghĩ kỉ thì bỏ tool, bỏ lun PTC cho khỏe! ^^
p/s: chủ thớt nên tìm cách nào để khi cài lại win thì tool vẫn hoạt động trên máy đó mà khỏi cần xin lại key cho ae đỡ ngại ,đỡ bị nghi kị!

bác chủ thread ơi sao mình dùng sock 5 mà vào một số trang buxhost bị login failed nhỉ .mặc dù vào web vẫn bình thường.

bác chủ thread ơi sao mình dùng sock 5 mà vào một số trang buxhost bị login failed nhỉ .mặc dù vào web vẫn bình thường.

Rồi, lại thiên tai của PTC :binhsua53:. Clear cookies xem thử bác. Đi mua socks về cày ít tiền bỏ bu :binhsua58:.

Rồi, lại thiên tai của PTC :binhsua53:. Clear cookies xem thử bác. Đi mua socks về cày ít tiền bỏ bu :binhsua58:.

Nếu cùng dùng sock trên 1 profile thì phải clear cookies profile đó trước khi chạy. Tốt hơn hết là bỏ chức năng store cookies (mặc định là store) bằng nút config ở profile đó. Cách này thì 100% vào được nhưng phải thay đổi acc + pass profile đó.
Dùng thông mình thì tạo mỗi tài khoản 1 profile. Đỡ phải thay ra thay vào acc và pass thì ko cần clear cookies cũng dc. (Nhưng bỏ luôn vụ store cookies cho chắc vì tool tự vượt được captcha đăng nhập đối với buxhost mà :D

Cho tớ hỏi là các profile có cùng site thì khi chạy nó sẽ chạy cùng lúc site đó trong nhiều profile luôn. Vậy thế có bị block ip hay ban acc không (2 acc vào cùng 1 site)

Cho tớ hỏi là các profile có cùng site thì khi chạy nó sẽ chạy cùng lúc site đó trong nhiều profile luôn. Vậy thế có bị block ip hay ban acc không (2 acc vào cùng 1 site)
Câu trả lời là có tùy thuộc vào Term Of Servies (TOS) của nó. Có những site quy định 1 IP được 2 acc cũng được nhưng có những site chỉ được 1 acc per IP (house hold) Thế này thì ăn ban chắc. Muốn chích cũng cần có kiến thức tí, không thì chỉ góp phần đưa IP VN vào Blacklist @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week