All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Mình đã send cho các bạn file patch.

Về việc cài lại máy và xin lại key, thì thật tình ban đầu mình ko nghỉ cài lại win thì lại thay đổi code, nhưng cuối cùng nó lại vậy.
Thực chất máy nào chạy tool với code nào mình đều có lưu hết, nếu các bạn xin code mới trong khi code cũ vẫn chạy ầm ầm thì là có vấn đề :D.

Mình sẽ check lại các site buxhost.

- - - Updated - - -

Thớt on YH gửi 2 cái Ptach nhé! Thấy ít on YH quá!

Bạn cứ nhắn offline yahoo nha bạn.

Last edited by a moderator:
Câu trả lời là có tùy thuộc vào Term Of Servies (TOS) của nó. Có những site quy định 1 IP được 2 acc cũng được nhưng có những site chỉ được 1 acc per IP (house hold) Thế này thì ăn ban chắc. Muốn chích cũng cần có kiến thức tí, không thì chỉ góp phần đưa IP VN vào Blacklist @@
cậu hiểu lầm ý tớ rồi. Cái đó thì ai mà chả biết, biết vậy tớ mới hỏi chứ. Tại khi chạy tool tớ để ý rằng các profile mà có các site giống nhau thì điều chạy hết. Như thế thì có cách khắc phục không. Hay chạy như vậy không ảnh hưởng gì cả? Ý tớ là vậy chứ không liên quan gì TOS TÉT gì đâu, và tớ cũng chẳng đủ sức mà đưa VN và blacklist.

cậu hiểu lầm ý tớ rồi. Cái đó thì ai mà chả biết, biết vậy tớ mới hỏi chứ. Tại khi chạy tool tớ để ý rằng các profile mà có các site giống nhau thì điều chạy hết. Như thế thì có cách khắc phục không. Hay chạy như vậy không ảnh hưởng gì cả? Ý tớ là vậy chứ không liên quan gì TOS TÉT gì đâu, và tớ cũng chẳng đủ sức mà đưa VN và blacklist.
Nếu cùng 1 site ở 2 profile khác nhau thì tool chỉ chạy site đó ở cái profile nào cậu uncheck và chọn process chạy thôi, do đó nếu ko muốn chạy nó tại profile nào thì mình uncheck all các site còn lại và check ở site đó là nó sẽ tự ko không chạy. Thí dụ có site abc.com ở profile a và profile b. Cậu cho các process 1,2,3 chạy các site ở profile a, process 4,5,6 chạy các site ở profile b. Nhưng ko muốn chạy site abc.com ở profile b thì chỉa mũi tên phần profile bên tab process xuống chọn profile b, sau đó check vào bên cạnh site abc.com. Process 4,5,6 lúc này tự động bỏ qua site abc.com mà chạy tất cả những site uncheck ở profile b. Cậu hiểu quy tắc hoạt động mình mô tả ở trên ko?

Nếu cùng 1 site ở 2 profile khác nhau thì tool chỉ chạy site đó ở cái profile nào cậu uncheck và chọn process chạy thôi, do đó nếu ko muốn chạy nó tại profile nào thì mình uncheck all các site còn lại và check ở site đó là nó sẽ tự ko không chạy. Thí dụ có site abc.com ở profile a và profile b. Cậu cho các process 1,2,3 chạy các site ở profile a, process 4,5,6 chạy các site ở profile b. Nhưng ko muốn chạy site abc.com ở profile b thì chỉa mũi tên phần profile bên tab process xuống chọn profile b, sau đó check vào bên cạnh site abc.com. Process 4,5,6 lúc này tự động bỏ qua site abc.com mà chạy tất cả những site uncheck ở profile b. Cậu hiểu quy tắc hoạt động mình mô tả ở trên ko?
Ok, thanks cậu đã giúp đỡ :D.

mình có nên chạy tất cả các trình thực thi (ttt) không bạn?
hôm nay mình chạy 5 ttt aurora với 5 ttt BuxHost mà không hiểu sao tự nhiên nó tắt luôn bạn à!!

hôm nay mình chạy 5 ttt aurora với 5 ttt BuxHost mà không hiểu sao tự nhiên nó tắt luôn bạn à!!
Lâu nay mình vẫn chạy cỡ 100 luôn mà không bị sao.

5 Buxhost, 10 Aurora...

Mình cũng chạy cỡ 5 buxhost, 5aurora. mấy script còn lại chắc tầm 3 => khoảng 20-30 process mà ko sao :D Nếu bị trục trặc nên pm chủ tool để kiểm tra đi bạn ^^. Mới bị hôm nay thôi thì khả năng do lỗi tool. Backup dữ liệu = cách giải nén site backupsite.7z rồi copy paste hết mấy thư mục xml trong đó vào thư mục hiện tại đi :D

mới mua một key full 1 tháng gd qua pay pal .
Transaction ID # 64A03908AF2675831
email nhận key :[email protected]
code:3AC046017B6AE652CA33E1BAAE810E26
mong sớm nhận đc key

Cập nhật âm thanh captcha và min pay buxhost theo từng profile đi bác ơi

Bữa mình quên vụ này luôn, cập nhậpt minpay theo từng profile mình làm cho buxhost thôi nhá.

Custom http://ebuxer.com/ thông báo thì ok balance thì 0 vô xem thì không thấy click gì cả mấy ngày rồi cậu check lại thử

ok mình sẽ check lại.,
Mình vô kiểm tra thì thấy click vẫn bình thường, nó có điểm epoint vẫn tăng và tổng số ad mình click được trong web ghi giảm. Bạn check lại xem, nếu vẫn ko được thì mình teamviewer xem sao.

- - - Updated - - -

có bán key chạy riêng buxhost không thớt

Có bạn, nếu bạn mua riêng buxhost là 0.4/tháng

Mình đã gửi key cho các bạn ở trên.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member