All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Thớt ơi, hũm qua mình mới sửa list của mình, mấy site scam mình loại bỏ hết, sao mới update cái nó lại trở về như xưa rồi, cả mấy site trong russ của mình, mình mới add mà giờ mất tiêu :-s

Thớt xem mấy trang này nhé - click điên cuồn nhưng tiền ko lên ( hoặc đã hết ads nhưng vẫn click)
http://www.clicksia.com
http://www.ref4bux.com - ko click Ref4Grid
Clicksia nó click exchange đó. Nếu có trang web quảng cáo tại đây thì dùng cái này tăng traffic rất ngon nhá :D

chắc sắp tới tool sẽ bán chạy lắm đó vì anh em seosprint sẽ chuyển qua chơi PTC khá đông!:binhsua11:
Làm seoprint vẫn chiến PTC dc mà, sao phải đợi chuyển :D

Thớt check lại xem giờ mới để ý : update Tool hôm nay site Nga mất 2 site mới update hôm trước
Các Scipt khác một số site bị loạn tiền...Có site hôm qua ít thì hôm nay lên nhiều ..
Có site hôm qua nhiều thì hôm nay bị ít đi như kiểu chạy lại từ đầu ý ko hiểu sao :
Ví dụ :
-ranthemptc : hôm qua mình có 0.03 giờ còn 0.007
-historybux hôm qua 0.8 hôm nay 0.007

Thớt ơi, hũm qua mình mới sửa list của mình, mấy site scam mình loại bỏ hết, sao mới update cái nó lại trở về như xưa rồi, cả mấy site trong russ của mình, mình mới add mà giờ mất tiêu :-s

Các bạn nào bị mất dữ liệu chịu khó add lại dùm nha, đây la sự cố ngoài ý muốn do đợt khắc phục dữ liệu gây ra. Nhưng đã ổn định hơn và ko gặp lỗi này ở bản update sau nữa. Chân thành cám ơn các bạn đã ủng hộ :D

Thớt check lại xem giờ mới để ý : update Tool hôm nay site Nga mất 2 site mới update hôm trước
Các Scipt khác một số site bị loạn tiền...Có site hôm qua ít thì hôm nay lên nhiều ..
Có site hôm qua nhiều thì hôm nay bị ít đi như kiểu chạy lại từ đầu ý ko hiểu sao :
Ví dụ :
-ranthemptc : hôm qua mình có 0.03 giờ còn 0.007
-historybux hôm qua 0.8 hôm nay 0.007

Sorry các bạn vì sự cố ngoài ý muốn, cái này chắc do thảm họa 8-3 :D, thật ra là do mình chuyển cơ chế lưu dữ liệu, để đảm bảo rằng cúp điện tool vẫn chạy được, các lần update sau sẽ ko bị .

Có 1 điều mình thấy lạ là tool chỉ update tại sao tiền trên site lại bị thay đổi nhể.Thậm chí có site còn bị tụt rất nhiều tiền :m003:

euro-pinata.com
Trang này chuyển qua Evolution vẫn không chạy được nha bạn!
có chạy dc đâu, thread kiểm tra giúp cái

tool bị lỗi là sau khi xóa site, zô lại vẫn còn :(

site mới add vào thì lại mất tiêu :(

sặc sao mất dữ liệu rồi , mình ko nhớ mấy trang đã add , phải làm sao đây ? hả ? phải làm sao đây

Sau khi update bạn vẫn bị vậy à, nếu vậy cho mình teamviewer xem thử, mình test máy mình thì ko bị.

Hình như ai chat thì mình cũng replay lại mà. Có 1 ai, hình như do lỗi yahoo nên ko hiện ra được thông tin.

Các bạn cứ đưa thông tin code mới, email code cũ lên diễn đàn cho tiện để mình check là ok, mình sẽ send patch mới, code cũ mình sẽ expired

2 bạn này cho mình thông tin, sáng mai mình lên check để send.

Sorry mọi người .

Bản update là để fix vấn đề dữ liệu lưu trong tool.

Code: D0B03609AB5AB2617E7BEFB8EF0DFEAD
Email: [email protected]

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week