Matrix ALLIENTUS 2%/ngày trong 75 ngày cho chơi PZ, LR, PP, PM, STP...

Status
Not open for further replies.
t dep bao nhiêu ma C cũng hk biết lun sao, cũng đã lâu rồi đó . e nghèo có 25 PZ vặt quất vào thôi

nó cho ăn tiền ref 5% mình ghi trong topic rcb 70% tính ra cậu mới được có nhiu đó thôi khi nào đủ 1$ mình mới chuyển được

góp thêm cái proof buổi sáng, pay instant luôn, mod nào ghé qua chuyển got paid giùm nhé Capture.PNG

1/28/2013 Transfer Received From Allientus
[email protected] Completed $1.00 USD
thêm cái proof nữa, ko hiểu sao mod ko chuyển qua got paid cho mình nhỉ, đúng rules rồi thì mod cũng nên làm cho đúng rule đi chứ

ko hiểu sao mod ko chuyển qua got paid cho mình nhỉ, đúng rules rồi thì mod cũng nên làm cho đúng rule đi chứ

ko hiểu sao mod ko chuyển qua got paid cho mình nhỉ, đúng rules rồi thì mod cũng nên làm cho đúng rule đi chứ

thằng này thấy rơm thế mà lại ngon.mình trc choi có 50pz nhưng hnay thu về đã hơn 70pz rầu.trc nhat quá k làm luôn 500thì hnay có lãi rầu.hehe
dc cái paia là intanst luôn sướng

thằng này thấy rơm thế mà lại ngon.mình trc choi có 50pz nhưng hnay thu về đã hơn 70pz rầu.trc nhat quá k làm luôn 500thì hnay có lãi rầu.hehe

uh mình cũng thấy thế, cùi cùi lại đâm ra ngon :v

- - - Updated - - -

Payment Details
Date: February 02, 2013 7:00:22 PM
Amount Sent: $1.00 USD
Sender Name: Allientus
Sender Email: [email protected]
Reference Number: D4A0F-A3E19-2CD82

70% của 2.5% mỗi ngày hả bạn??? Dep vào có đc bonus hay gì không. Newbie hỏi ngu tý :D

- - - Updated - - -

70% của 2.5% mỗi ngày hả bạn??? Dep vào có đc bonus hay gì không. Newbie hỏi ngu tý :D

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

bonus mình ghi ở trang 1 cậu chịu khó xem nhé

pay trong 1 nốt nhạc Transaction in Detail
Date
2/12/2013 1:22:18 AM
Reference Number
2BB93-36C36-20FD3
Transaction type
Transfer Received From
Name/Email
Allientus
[email protected]
Current Status
Completed
Amount
$1.20 USD
Purchase Type
Service
Shipping Details
Not Provided
Note (optional)
Withdraw to kid12114 from allientus.biz

Bác phon có tiền ăn tết lớn ròi. Biết nó ngon vậy e cũng dep vô ít.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week