Event ÂM VANG SÀI GÒN CÙNG VUATHE.COM VÀ 123PAY

Status
Not open for further replies.
Qua cái k/m mobi bác mới pay :(
Bonus chứ không phải pay bạn ơi, hôm qua lu bu nhiều việc quá thông cảm nhé, bạn có thể để tieefnf trong TK đợi đợt khuyến mãi sau nạp cũng ok, đâu có sao:D

chiết khấu game cao phết bác nhỉ thử mua cái thẻ vcoin mà ko instant ah bác,thời gian chờ bình thường lâu ko bác

chả hiểu site kiểu gì, chọn thanh toán 3 lần đều thất bại. báo sai thông tin thẻ mà mình điền đúng 100%. chả hiểu site gì

nói trung là support nhiệt tình...người miền bắc nghe dọng miền trung hơi khó nghe ....!nói đi nói lại đến lần 4 mình mới nghe rõ ...keke

chả hiểu site kiểu gì, chọn thanh toán 3 lần đều thất bại. báo sai thông tin thẻ mà mình điền đúng 100%. chả hiểu site gì
Cái đó thì bên mình chịu thua vì bên 123pay họ check thẻ bạn có khơp với hệ thống thanh toán của họ không, bạn có thể trao đổi vấn đề trục trặc trong lúc thanh toán vào email, hoac pm bên mình, bên mình thu thập phản hồi từ khách hàng gởi qua 123pay họ sử lý nhé

Topup Viettel đang gặp sự cố quá tải, các bạn chuyển sang dùng mua mã thẻ để tránh sự cố

Topup Viettel đang gặp sự cố quá tải, các bạn chuyển sang dùng mua mã thẻ để tránh sự cố, bạn nào dùng tiền bonus mà nap topup VT chưa được mình sẽ refund lại cho các bạn

hình như là đăng kí trong 100cmt đầu tiên đều đc àh thớt :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week