amazongiftcard SĐT: 0906767080 . Vào đối chứng Scam 490$

Vấn đề ở đây ko phải là scam của 1 thằng scam khác, mà đang dính vào trường hợp có khả năng (có khả năng vì người bị tố cáo còn đang cãi chứ chưa xác nhận) Còn nếu bạn vào trường hợp như thế mà bạn trả lại tiền cho thằng kia thì mình sẵn sàng phong thánh cho bạn hoặc tài trờ đi học miễn phí 1 khóa bổ túc nhận thức xã hội.

Cái chú em xem lại coi nhé!

Nó chỉ đích danh! Đây không còn là topic waitting!
Nó muốn quịt rồi!
:))

Bầy đàn bằng ăn theo!
Xem lại ai cố tình lái vấn đề.

Warning:

Anh em làm gift card cẩn thận khi sell gift nhé! Dạo này buyer hay lấy lí do gift amz bi refund nên hay có buyer dở chứng và ép giá anh em

Thế nào là ăn theo, có vấn đề về nhận thức do va chạm vật lý hay chạy theo cái đẹp mang não ra là mỗi ngày 2 lần cho phẳng và nhẵn thế ?
Có biết diễn đàn lập ra để làm gì ko, có biết tồn tại MOD, BQT và member để làm gì ko. Tham gia diễn đàn thì các vấn đề của diễn đàn phải chấp nhận mang ra cho thiên hạ đánh giá phán xét, những gì tao nói từ trên đến giờ hoàn toàn khách quan chứ bênh vực đứa nào. Bảo mày chứng minh các điểm ko hợp lý thì ko chứng minh, toàn nói vớ vẩn linh tinh lái vòng vòng vấn đề, còn to mồm kêu cái gì. Hay là đầu chỉ để mọc tóc, óc chỉ để cắm hoa ???

- - - Updated - - -

Cái chú em xem lại coi nhé!

Nó chỉ đích danh! Đây không còn là topic waitting!
Nó muốn quịt rồi!
:))

Ko chứng minh được mình vô tội, ko giải thich được các chi tiết trùng hợp ngẫu nhiên một cách vô lý thif report có gì là sai. "Chưa xác nhận" ở đây có thể hiểu là cãi cùng hoặc não phẳng cũng được, mọi người đều có thể hiểu.

*** giải thích dc gì ngoài 2 chữ trùng hợp =)) có 1 điều là thằng scam nào cũng già mồm như thằng nào :binhsua144:

Close TOpic được rồi nhé, cả 2 thẻ đều được làm cùng 1 chi nhánh, chỉ khác tên chủ tài khoản, số điện thoại trùng với số trước liên lạc giao dịch với nó(thời gian cuối trước khi scam nó dùng số google gọi cho tớ không dám dùng số thật), 1 thằng SCAM mặt chai lì, ăn không dễ đâu con tó à cứ ở nhà mà chắp tay sống qua ngày đi con tó nhé, để tao bắt được thì đừng lạy lục van xin nhé

Last edited by a moderator:

Chứng minh gì, mình đã nói như vậy! có read kĩ chưa, rõ ràng ăn theo, hay não phẳng!
Còn muốn chứng minh cái gì thì liệt kê ra đây!

Close TOpic được rồi nhé, cả 2 thẻ đều được làm cùng 1 chi nhánh, chỉ khác tên chủ tài khoản, số điện thoại trùng với số trước liên lạc giao dịch với nó(thời gian cuối trước khi scam nó dùng số google gọi cho tớ không dám dùng số thật), 1 thằng SCAM mặt chai lì, ăn không dễ đâu con tó à cứ ở nhà mà chắp tay sống qua ngày đi con tó nhé, để tao bắt được thì đừng lạy lục van xin nhé
Vào HCM call em 1 tiếng em đi với bác góp vui *hi vọng ăn ké đc vài nhát* :D

:binhsua140: đứng ngoài cuộc chơi thôi ae à đễ họ chứng minh nào đụng là đập với đá hoài mà có bao giờ thấy j đâu

chuẩn luôn cậu đã xác minh như thế thì đến công an nó cũng tin cứ theo phương án là ko hoàn tiền để bù lỗ lô cũ của cậu

- - - Updated - - -

deck mịa, có thằng nào giả mạo tớ gửi mail chửi cậu nè, mà lại chửi lung tung chứ. có 2 người hôm nay pm tớ bảo là tớ chửi nè

Nhân đây mình xin lỗi những ai bị gửi mail như vậy nhé

chắc do bác ăn ở không tốt chỗ nào rồi ??? có yêu em nào rồi đá không thương tiếc ko ??

scam của scam thì là gì nhỉ , là pro ak hay la hero =)))

cũng chỉ là thằng scam mà thôi :binhsua144:

Trừ khi số tiền scam đc cho vào quỹ từ thiện :binhsua144:

Có thể cậu sai :D

SCAM của SCAMMER chính mình thì không phải là SCAMMER hay HERO đâu cậu. ĐÓ là LẤY LẠI NHỮNG GÌ MÌNH ĐÃ MẤT.

Thanks cậu

Hiện tại con tó này bị vạch mặt nên fake mail đi sủa lung tung, nhân đây ai dính cho mình xin lỗi nhé :), còn mày xác định đi con tó à anh mà tóm được thì không nhẹ tay với mày đâu, scam mà sống con súc vật nó còn hơn mày đấy

Vào HCM thuê luôn dàn ĐÒI NỢ THUÊ xin tý huyết nó đi anh :D (em có biết 1 trùm cho vay ở quận 11 ko biết có nhận đòi nợ nhỏ k?)

Vào HCM thuê luôn dàn ĐÒI NỢ THUÊ xin tý huyết nó đi anh :D (em có biết 1 trùm cho vay ở quận 11 ko biết có nhận đòi nợ nhỏ k?)

:binhsua27: Ô ! thế trang bên kia vừa thấy cậu này bảo khi nào đi pm cậu cho đi chung mà h lại bảo đi thuê dàn nào là thế nào nhỉ ?

bình tĩnh bình tĩnh , chuyện đâu còn có đó , cứ bình tĩnh @@

:binhsua27: Ô ! thế trang bên kia vừa thấy cậu này bảo khi nào đi pm cậu cho đi chung mà h lại bảo đi thuê dàn nào là thế nào nhỉ ?

Có thì call mình đi xem cho biết cảnh đòi nợ mà :D nếu đi ko trùng với ngày thi ĐH thì mình theo các bác.

deck mịa, có thằng nào giả mạo tớ gửi mail chửi cậu nè, mà lại chửi lung tung chứ. có 2 người hôm nay pm tớ bảo là tớ chửi nè

Nhân đây mình xin lỗi những ai bị gửi mail như vậy nhé
cũng nhận được nè, cơ mà nhìn là biết giả mạo

thì ra cái mail spam từ đây mà ra. đọc mỏi cổ. fake mail chửi như đúng rồi. :binhsua122: :binhsua122:

ps: mà sao nó biết mail của anh em ta mà spam nhỉ

thì ra cái mail spam từ đây mà ra. đọc mỏi cổ. fake mail chửi như đúng rồi. :binhsua122: :binhsua122:

ps: mà sao nó biết mail của anh em ta mà spam nhỉ
cũng ngắn mà, đọc tí là hết đâu đến nỗi mỏi cổ :binhsua117:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week