Matrix Amwayrewards - Free 10$, 2%/ngày trong 75 ngày, chấp nhận PZ, PP, PM

Status
Not open for further replies.

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.440
$150.00
Chat with me via Skype
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Một chương trình mới xuất hiện, đầu tư bằng PZ, Paypal, và PM. Khi đăng ký nhận free 10$ (đặc biệt nhận 20$ khi chương trình đang Prelaunch - còn hơn 1 tiếng nữa - Nhanh tay)
Không biết chương trình này thế nào nhưng nếu có thể đầu tư bằng PP và PZ thì có thể chiến đc vì nếu có vẫn đề gì còn Dis được. Và nó free 10$ nên có thể chiến free. Tạm thời cứ đăng ký xem nó tặng 20$ không đã

Lưu ý nhé. Chương trình còn chưa được kiểm định nên nguy cơ cao do đó không nên đầu tư vào lúc này. Bằng chứng là nó còn quảng cáo ngay trên Banner của nó nữa. Tuy nhiên Free thì chứ chơi. vì thực ra cũng chẳng mất gì. Có thể nó là một nhánh của thực phẩm chức năng Amway hay sao đó mà toàn quảng cáo thuốc giảm cân.

CHi tiết về chương trình

COMPOSITION PLAN

$ 20 FREE SIGN UP BONUS IN PRE-LAUNCH

DAILY 2 % FOR 75 DAYS

150 % ROI

FIVE WORKING DAYS IN WEEK

PROFESSIONAL SUPPORT

DEPOSIT WITH ON-LINE CURRENCIES

NO REGISTRATION FEE

N0 TRANSFER FEE

NO WITHDRAW FEE

Daily Matching Bonus

AUTO COMPOUNDING

Daily Matching Bonus Capping $ 1000

24 X 7 Instant Withdraw

Min Amounts of Withdraw

Referral Bonus

Đăng ký tại đây: http://amwayrewards.com/Register.aspx?SID=hourlymonitor
Hi vọng sống tốt. Chương trình mới ra mắt nên còn cần một chút thời gian để kiểm định. Nhưng thấy có thể chiến free thì giới thiệu để anh em xem thử. Chế độ RCB và Đầu tư sẽ cập nhật sau.

Last edited:

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
Đã theo thớt,
ID: jwade
xem xét tình hình rồi quyết địch sau

Cơ mà cái banner phía trên cùng, lẫn 10$ free cho sign up, rồi 2%/ngày cho 75 ngày,
3 yếu tố này thật sự làm mình nhớ đến JustBeenPaid, ProfitClicking, và là AdClickXpress bây giờ :rolleyes:

Thằng này chắc cũng vớ vẩn thui chứ không phải chủ sở hữu của JSS đâu cậu. Ngay trên Banner nó còn quảng cáo nữa chứ. Có điều Free thì cứ nhận xem sao. Mà đăng ký nó cũng chưa cho $. Hay chờ đến lúc chạy nó mới tặng $ nhỉ.

Reactions
307
MR
0.026
Thằng này chắc cũng vớ vẩn thui chứ không phải chủ sở hữu của JSS đâu cậu. Ngay trên Banner nó còn quảng cáo nữa chứ. Có điều Free thì cứ nhận xem sao. Mà đăng ký nó cũng chưa cho $. Hay chờ đến lúc chạy nó mới tặng $ nhỉ.
site này đầu tư min là 20$ và khi reg thì nó cho free 10$ hay sao vậy thớt. và mình chỉ cần bỏ ra 10$ thôi hay sao.

site này đầu tư min là 20$ và khi reg thì nó cho free 10$ hay sao vậy thớt. và mình chỉ cần bỏ ra 10$ thôi hay sao.
CHưa biết thế nào cậu ah. còn hơn 1 tiếng nữa chạy chính thức. Mình đăng ký nhưng vào bản điều khiển cũng ko có gì.
Đang chờ qua 1 tiếng nữa xem nó có cộng ko? Nhưng theo ý mình thì nó free 10$ thế này ko cần phải DEP đâu.

CHưa biết thế nào cậu ah. còn hơn 1 tiếng nữa chạy chính thức. Mình đăng ký nhưng vào bản điều khiển cũng ko có gì.
Đang chờ qua 1 tiếng nữa xem nó có cộng ko? Nhưng theo ý mình thì nó free 10$ thế này ko cần phải DEP đâu.
vừa đăng ký mà ko thấy nó cộng tiền củng ko thấy cổng thanh toán đâu, chờ tiếng nữa xem sao. tự nhiên cho 10$ thì củng hơi nguy hiểm thật.

Chúc mừng!,

Chúng tôi muốn chào đón tất cả các thành viên mới vào Amway rewards.The Amway thưởng Trang web chính là đến sớm và sẵn sàng cho doanh nghiệp. Cảm ơn bạn đã kiên nhẫn của bạn trong khi Cục CNTT của chúng tôi hoàn thành công việc và thực hiện các bản sửa lỗi cho các lỗi mã hóa gây ra, chúng tôi đến trễ. Chúng tôi tin tưởng vấn đề là phía sau chúng tôi, và bây giờ chúng tôi có thể quay lại công việc kinh doanh của việc kiếm tiền Chúng tôi tin rằng một khi các thành viên hiểu và trải nghiệm sức mạnh của Amway thưởng, sẽ có không nắm giữ thưởng back.Amway là tốt nhất của lựa chọn tốt nhất trong các chương trình trực tuyến kiếm tiền, không có nơi bạn có thể kiếm được một gian hoàn vốn là 2% một ngày với tổng số 150% trong vòng chưa đầy ba tháng, tất cả các trong khi biết rằng khi công ty ra mắt
Trân trọng,
AmwayRewards
PS tôi thách thức bạn để tìm thấy bất kỳ chương trình dễ dàng hơn
để kiếm tiền với hơn AmwayRewards
PPS AmwayRewards có thể trở thành
"Tất cả mọi người chương trình trong biết tham gia. '
Nếu bạn tham gia ngay lập tức, bạn có thể nói với bạn bè và địa chỉ liên lạc của bạn về nó ...
trước khi họ tham gia theo người khác.

060708

Hero
Reactions
362
MR
0.485
theo thớt 1 chân
webmmo4you
thấy nó như kiểu xếp ma trận trái - phải. Thớt thống kê ref và thử xếp cho anh em xem có kiếm được gì không
chưa tháy 10$ hay 20$ gì cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week