Help AMZ account Đã ai gặp tình trạng này bao giờ chưa?

@sakdataco bạn mua của ai vậy? Mình nghĩ bạn nên khởi tố nghi phạm và đưa proof lên

Dù bạn có lấy lại được tiền hay không thì nên công khai để chúng ta cận thận với những kẻ Scammers

Thông báo của Amazon là họ đã hoàn tiền Refunded cho người mua Gift card

Mình đã liên lạc lại vs ng bán, bạn ấy phối hợp tốt vs mình, chỉ cần tìm lại đc lịch sử và thông báo chứng minh là bị lấy lại rõ ràng bạn ấy sẽ refund lại tiền cho mình, thế nên mọi ng hãy chia sẻ đóng góp thiết thực giúp! Thanks first!
Thằng này scam rồi... Amazon đã thông báo Refunded như vậy đó là bằng chứng rồi đó

Last edited:
@sakdataco bạn mua của ai vậy? Mình nghĩ bạn nên khởi tố nghi phạm và đưa proof lên

Dù bạn có lấy lại được tiền hay không thì nên công khai để chúng ta cận thận với những kẻ Scammers

Thông báo của Amazon là họ đã hoàn tiền Refunded cho người mua Gift card

Thằng này scam rồi... Amazon đã thông báo Refunded như vậy đó là bằng chứng rồi đó

Bạn này nhận là con gái, bạn ấy bảo cũng thu mua lại GC. Thông tin này mình chưa kiểm chứng. Nhưng khách quan nhìn nhận nếu đúng là bạn ấy cũng mua từ người khác thì cũng nên lắng nghe phản hồi của bạn ấy để có giải pháp đủ tình, đủ lý. Huống chi MMO luôn có rủi ro! :(

TSXW-5938PG-ME8W
CGQU-Y7FMRE-N473
LMBY-2K73NX-J3P4
USk8KwrtBFgAnpkxMbY5fHcHgTeTb2Fmc1QXa-TySpZBG7c7wcnx1nuNOMshhSnpEUcqOHWW0o-bb7AovJdJDTLIaubYbbtZ6yRe3Ul7JMjhlUGc5JZfS6ayWec=s0-d-e1-ft
K4YQ-5TGMJX-53CB
Hàng code bẩn tôi đâm đấy. bạn thử add vào xem chắc chắn ko khác gì cái code bạn đã add vào acc của bạn

:) mấy vụ AMZ này sợ lắm , nhất là vụ 1k GC mà gd 3 lần của đám cày android kìa. Điêu nữa.

Bạn này nhận là con gái, bạn ấy bảo cũng thu mua lại GC. Thông tin này mình chưa kiểm chứng. Nhưng khách quan nhìn nhận nếu đúng là bạn ấy cũng mua từ người khác thì cũng nên lắng nghe phản hồi của bạn ấy để có giải pháp đủ tình, đủ lý. Huống chi MMO luôn có rủi ro! :(
Gái giờ scammers nhiều lắm... nhiều con khốn nạn vãi...

Mình biết nhiều con ngoài đời luôn (hot girls luôn) kẹt tiền sẵn sàng chôm của đại gia mất tiền và Tây

Scammer thì là scammer thôi, bác bị lừa tình rồi

Mình đã liên lạc lại vs ng bán, bạn ấy phối hợp tốt vs mình, chỉ cần tìm lại đc lịch sử và thông báo chứng minh là bị lấy lại rõ ràng bạn ấy sẽ refund lại tiền cho mình, thế nên mọi ng hãy chia sẻ đóng góp thiết thực giúp! Thanks first!
Từ đầu mình bảo là thanh niên cứng rồi mà các bạn cứ ráng, người ta vẫn liên lạc được với người sell mà, uh thì không sài cam :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week