Ăn mít no tráng miệng bằng cam :(

Status
Not open for further replies.

duyanh101

Newbie
Reactions
2
MR
0.000

Attachments

• Ảnh chụp màn hình (2).png
    Ảnh chụp màn hình (2).png
    44.3 KB · Views: 191
cho cái proof xem nào

Ủa sáng nay mình mới giao dịch với bạn này, bạn ấy hỗ trợ cũng rất tốt mà, mặc dù gọi xong rồi cũng limit như thường T.T

Ủa sáng nay mình mới giao dịch với bạn này, bạn ấy hỗ trợ cũng rất tốt mà, mặc dù gọi xong rồi cũng limit như thường T.T

có gọi đâu mà hỗ trợ tốt với chả ko tốt lừa tiền nhau lấy card đt thôi :D

đm riset máy rồi mất hút cái văn từ thủa xa xưa :) biết ko chắc ăn nó đòi car 100 mình đưa cái 50k thôi

Cá nhân mình trong trường hợp này không tin là enterprise scam cậu đâu,chỉ là hiểu lầm gì đó thôi

Cá nhân mình trong trường hợp này không tin là enterprise scam cậu đâu,chỉ là hiểu lầm gì đó thôi
nhà cậu ấy mất điện hả :v 50k tớ ko tiếc chỉ cảnh báo các bạn khác thôi nhé nếu làm đc rõ tớ sẽ ko bjo đem lên đây

hok có bình luận
bữa tài khoản mình chỉ là người ta đòi tiền hok biết post lên hỏi ae, bạn đó kêu mình gởi tiền vô tk vietcombank bạn đó để bạn đó gọi hỏi cho :D, gởi 100k đi :">, mình im luôn :))

hok có bình luận
bữa tài khoản mình chỉ là người ta đòi tiền hok biết post lên hỏi ae, bạn đó kêu mình gởi tiền vô tk vietcombank bạn đó để bạn đó gọi hỏi cho :D, gởi 100k đi :">, mình im luôn :))

dường như các bạn ấy nghĩ tại diễn đàn mmo thì mọi thứ đều mua bán đổi chác chứ không có gì là free.

nhiều cái hoàn toàn có thể gõ vài câu trả lời nhưng cũng kêu pm yh, rồi lại đò đưa 50k 100k.

mong bạn chủ thread bình tĩnh lại 1 chút :D,để enterprise vào giải thích đã
hehe có gì mà ko bình tĩnh . các bạn vào xem và cảnh giác thôi . paypal limit cái trời ơi đất hỡi ko phải 180 ngày đang buồn bạn ấy làm mình hi vọng vãi đạn :))

toàn lừa nhau kiếm tiền :eek: chia buồn

gỡ limit thì có gì khó đâu mà phải thuê, làm theo hướng dẫn trên mạng ấy, chụp cái chứng minh thư với mấy cái giấy tờ rồi gửi là xong thôi mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week