Event Ăn mừng lấy lại dc PP bị hack nên mjk HD

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng thớt. đặt gạch hóng tin chiến thắng :D
thanks cậu :)
xin slot kaka.. chúc thớt kiếm nhiều $ vào PP nữa nhé
chúc thớt lần sau limit pp ..................................................................... .......................................................................... .......................................................................... .......................................................................... .......................................................................... .......................................................................... .......................................................................... .......................................................................... .......................................................................... .......................................................................... .......................................................................... .......................................................................... .......................................................................... .......................................................................... ...............................................................................1 phút nha :D:D:D
hi bạn vui tính nhỉ :D :D :D :D
ở hiền gặp lành chúc mừng bác, không biết mình hiền lành có đc như bác không hóng may mắn thôi :D
hi thanks cậu :)
Giải thưởng của bạn mình ko hào hứng, chỉ comment chúc mừng vì cảm giác mất đi tìm lại đc mới thấy giá trị thực sự của cái đã suýt mất :D
Theo như cách nhận xét của cậu mjk đoán là cậu đã biết chơi offer androi rồi nên không hào hứng với nó, chứ thực sự đang có rất nhiều member đang muốn tìm hiểu và học mảng offer androi này cau à. :)

Tớ không hóng gì event của b, nhưng lúc chiều có ghé qua topic Report scam, cũng thấy bạn khá chật vật, tớ ăn limit paypal 180 ngày vài lần rồi, nên có $ b cứ rút về card thôi, khi cần cứ trừ trong card, đắt tí nhưng tiền sạch và safe 100%. May mắn cho bạn -nếu có thì tự nó đến, chúc cũng chẳng được nên khỏi chúc chéc gì luôn nhóe, post góp vui thôi. :p
Đúng thật là vật vã với PP thật cậu. Vì vừa bị hack cơ tấn công lấy xong hơn 500$ thì vào TK PP khác lại phát hiện mua hàng thì bị khách đòi refun tiền, thực sự mjk choáng váng luôn.
Nhưng giờ thì vui rồi tuy số tiền cũng đang thiệt hại nhưng không đáng là bao nhiêu :)
thanks cậu chúc cậu vui vẻ :)

Chúc mừng tiền đã về với thớt :)! tiền của ta muôn năm :D! tiền của ta muôn năm :D! tiền hãy về với đội của ta và thớt ! tiền hết tiền lại có :p, tiền rụng tiền rơi nhanh tay mà nhặt để lâu tiền lại bay mất :eek: ! Tiền là tiền mà vợ là vợ chứ ta không vợ mà ta có tiền :confused:, có tiền rồi lại cưới vợ :rolleyes:. Tiền đã về với thớt như ta vui có thêm tiền :cool:. kẻ nào cướp tiền của ta , ta chém ta đâm :mad:. đồng tiền xương máu đồng tiền phũ phàng :D Ta yêu tiền :D:p:);) $_$

chúc mừng, :3 vậy cũng hên, thôi khỏi event làm j, cứ chuyển cho t đi, t bít t trúng mà :))

Chúc cậu thành công
chúc cậu sớm thành công trên con đường mjk đã chọn :)
chúc mừng bạn ...
Chúc mừng tiền đã về với thớt :)! tiền của ta muôn năm :D! tiền của ta muôn năm :D! tiền hãy về với đội của ta và thớt ! tiền hết tiền lại có :p, tiền rụng tiền rơi nhanh tay mà nhặt để lâu tiền lại bay mất :eek: ! Tiền là tiền mà vợ là vợ chứ ta không vợ mà ta có tiền :confused:, có tiền rồi lại cưới vợ :rolleyes:. Tiền đã về với thớt như ta vui có thêm tiền :cool:. kẻ nào cướp tiền của ta , ta chém ta đâm :mad:. đồng tiền xương máu đồng tiền phũ phàng :D Ta yêu tiền :D:p:);) $_$
Hi comment gì mà dài thế cậu :)
Chân thành cảm ơn cậu nhiều nhé cậu giúp đỡ mjk khá nhiệt tình :)
Chúc cậu vui vẻ !!!

Bạn lấy lại được paypal bằng cách nào hay vậy. Chúc mừng nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week