Event Ăn mừng lấy lại dc PP bị hack nên mjk HD

Status
Not open for further replies.
Nhân dịp lấy lại được tài khoản PP bị hack cơ tấn công mjk có tạo 1 event nho nhỏ dành cho tất cả các anh em MMO.

Sự việc là hôm qua mjk bị hack cơ tấn công hack tài khoản PP và lấy mất tổng số tiền mất là 594$ và tiếp theo mjk thu mua PP lại bị khách đòi refun mất tiếp 62$ nữa tổng cộng số tiền bị thiệt hại lên tới 656$.

Nhưng hôm nay mjk rất vui vì đã lấy lại được 523$ và mất đi là 133$.Tuy số tiền mất đi cũng khá nhiều nhưng dù sao thì mjk cũng đã lấy được số tiền còn lớn hơn nên mjk muốn chia sẻ một chút niềm vui với anh em MMO.

Yêu cầu :

Comment một lời chúc hay một câu gì cũng dc đừng thô tục là được.

3 bạn trúng giải sẽ mjk sẽ HD free cách chơi offer androi và hỗ trợ nhiệt tình cho các bạn :) :) (cái này có nhiều pro sell tut từ 150$ đến 200$ và cũng có một số anh em tôt bung share tut nhưng quan trọng là được mấy bạn làm dc từ share tut nên mjk tạo event ra là HD free đảm bảo làm được 100% nhé các ban )
Để cho công bằng cho các bạn mjk sẽ quay radom trao giải cho 3 bạn trung giải nhé các bạn.

Thời gian đóng event là 20h ngày 26/7/2014 nhé các bạn :)

Thân : iloveyouforever !!!
chúc mừng chúc mừng -> của thiên trả địa

không biết thứ tự nhiêu rồi, chúc mừng thớt nhé :)

Thớt may mắn thật đấy. Chúc mừng. Hôm sau có PP thì e bán giá hữu nghị cho. Yên tâm là không đòi refund :p

Mừng ngày bạn lấy lại được tiền :>
Thông 1 cái :)
Tại sao không nhỉ :)
Yhaoo: langtu_theki58

chúc mừng thớt nha!! chúc thớt
" Thoáng ass- mát mông càng thông càng

thích, nếu muốn về đích- hãy dùng NEPTUNE
" :D (NEPTUNE hân hạnh tài trợ)!!:p

Nhân dịp lấy lại được tài khoản PP bị hack cơ tấn công mjk có tạo 1 event nho nhỏ dành cho tất cả các anh em MMO.

Sự việc là hôm qua mjk bị hack cơ tấn công hack tài khoản PP và lấy mất tổng số tiền mất là 594$ và tiếp theo mjk thu mua PP lại bị khách đòi refun mất tiếp 62$ nữa tổng cộng số tiền bị thiệt hại lên tới 656$.

Nhưng hôm nay mjk rất vui vì đã lấy lại được 523$ và mất đi là 133$.Tuy số tiền mất đi cũng khá nhiều nhưng dù sao thì mjk cũng đã lấy được số tiền còn lớn hơn nên mjk muốn chia sẻ một chút niềm vui với anh em MMO.

Yêu cầu :

Comment một lời chúc hay một câu gì cũng dc đừng thô tục là được.

3 bạn trúng giải sẽ mjk sẽ HD free cách chơi offer androi và hỗ trợ nhiệt tình cho các bạn :) :) (cái này có nhiều pro sell tut từ 150$ đến 200$ và cũng có một số anh em tôt bung share tut nhưng quan trọng là được mấy bạn làm dc từ share tut nên mjk tạo event ra là HD free đảm bảo làm được 100% nhé các ban )
Để cho công bằng cho các bạn mjk sẽ quay radom trao giải cho 3 bạn trung giải nhé các bạn.

Thời gian đóng event là 20h ngày 26/7/2014 nhé các bạn :)

Thân : iloveyouforever !!!
chúc bác lấy lại dc tiền, có j hướng dẫn cho em với bác nhé, hi vọng sớm fund tiền cho bác được :)

Cung hỉ, cung hỉ

Đâu có chỗ nào để edit đâu cậu ? Lúc trước mjk có thấy có chỗ để edit mà giờ tìm mãi không thấy nữa.
Hi PP cậu thu rate tốt thì mjk để luôn cho cậu sll vì mỗi tháng mjk thu đều đều, còn không thì mjk with về bank luôn cho an toàn :)
P/S : GD với mjk thì cậu an tâm 100% không bao giờ có vụ sell rồi lại đòi refun tiền :) :)
sll sell lâu năm...rate max 19,5..ns r mà ta ..:-|

tiền về :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet