[anchoiratien] Có nên Ban không các bạn ?

Status
Not open for further replies.
các bạn sao thích ban người khác thế, người ta có sai nhưng cũng đóng góp miếng ăn cho mọi người, còn hơn khối người vâng vâng dạ dạ lòng lang dạ sói và ko giúp ích đc gì cho forum

còn BINH thì rút kinh nghiệm đi, cái gì ko rõ thì lên nói chiện mang tính giải quyết chứ ko nên gây hấn

sorry chủ thớt , request support hỏi thì bọn nó kêu sai BOX ,ngẫm lại không đúng

các bạn sao thích ban người khác thế, người ta có sai nhưng cũng đóng góp miếng ăn cho mọi người, còn hơn khối người vâng vâng dạ dạ lòng lang dạ sói và ko giúp ích đc gì cho forum

còn BINH thì rút kinh nghiệm đi, cái gì ko rõ thì lên nói chiện mang tính giải quyết chứ ko nên gây hấn

Hơ, mình mà thích ban mình đã ban rồi chứ hỏi han ai làm gì :| đầu bài viết mình đã nói là mình chưa ban ai lần nào, lần này bị chửi nên mới bực, bạn binh bực vì cái gì chả liên quan đến mình vì mình làm đúng, còn mình làm đúng mà bị chửi thì lại không được bực à ?

Căng thẳng làm gì
ae với nhau cứ ghi chú rõ ràng trong bài viết
Lỗi cũng chỉ là : đặt link ref
còn tiêu đề là quá rõ ràng
Lỗi nhỏ cung không phải đáng kể
Ít ra cùng đều là admin HYip monitor,nhịn 1 tý không được à
Cứ tưởng là SAI BOX mới bực vậy thôi

binhhhk đã pm yahoo mình và nói chung là có thành ý :)) mặc dù cách xin lỗi của bạn ấy hơi bị lạ :)) thôi close không có thành thằng thù dai :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week