[anchoiratien] Topic tuyển Ref - Bonus $0.05 - Refback 100%

đã nhận rb $0.1, hình như là của tất cả các site. Thanks. Click tiếp avax.

khoảng Bn 0.05 là chung 2 site đúng ko ? nếu đúng thì đã nhận đủ, nếu ko thì thiếu mất 1 site.

Last edited by a moderator:

khoảng Bn 0.05 là chung 2 site đúng ko ? nếu đúng thì đã nhận đủ, nếu ko thì thiếu mất 1 site.

$0.05 mỗi site, hôm trước mình bonus trang lucky rồi :binhsua33:

:D vừa đi chơi về, ngồi tổng hợp thanh toán cho anh em đây, mai ai có proof up dùm mình nhé :D

---------- Post added at 11:25 PM ---------- Previous post was at 11:15 PM ----------

ôi vãi luyện, vào check thử thì :
thằng Dzi...

thằng avax

Quyết định nghỉ 2 thằng này nhưng vẫn bonus cho anh em $0.05 mỗi người vậy :D

bác teavivian có LR thì mình mới thanh toán nhé
bác ngoctuan mình không thể bonus vì kgoong vào được thàng avax nhé :D

Bổ sung: ID: teavivian - LR:U7077710

mình rè cho bạn cả 3 site luôn, đc bạn trả rb là 0,17, ko bik là site nào? trang avaxbux là chưa bn và rb đúng ko?

learning said:

$0.05 mỗi site, hôm trước mình bonus trang lucky rồi :binhsua33:

khoản $0.05 mình nói ở trên là bn hôm trước, chứ lần này bạn chỉ ghi rb 0.1 thôi

vậy $0.1 là rb và bn chung luôn đó hả bạn, $0.05 bn 1 site scarbux, và $0.05 rb 2 site phải không ?

mình rè cho bạn cả 3 site luôn, đc bạn trả rb là 0,17, ko bik là site nào? trang avaxbux là chưa bn và rb đúng ko?

uhm, avax mới trở lại nên mình chưa BN và RB, các bạn click 2 ngày mình sẽ thanh toán

khoản $0.05 mình nói ở trên là bn hôm trước, chứ lần này bạn chỉ ghi rb 0.1 thôi

vậy $0.1 là rb và bn chung luôn đó hả bạn, $0.05 bn 1 site scarbux, và $0.05 rb 2 site phải không ?

uhm, 0.1 này là bao gồm bn 1 trang chưa bn và rb 2 trang, mỗi trang chỉ BN 1 lần thôi

chủ thớt uy tín và hào phóng, vote! Khi nào có dịp mình sẽ ủng hộ :D. Không biết chủ thớt kiếm LR từ đâu nhể? HYIP, forex..? Cho mình học hỏi với ^^
Up hộ (dù đang cạnh tranh site avaxbux ^^, nói về chế độ rb và bn thì của mình chẳng đáng xách dép :) ).

chủ thớt uy tín và hào phóng, vote! Khi nào có dịp mình sẽ ủng hộ :D. Không biết chủ thớt kiếm LR từ đâu nhể? HYIP, forex..? Cho mình học hỏi với ^^
Up hộ (dù đang cạnh tranh site avaxbux ^^, nói về chế độ rb và bn thì của mình chẳng đáng xách dép :) ).

Thanks nhé :D
LR mình kiếm nhiều nguồn cậu ạ, HYIP cũng có, FX cũng có mà mua bằng tiền mặt cũng có luôn :D
Mình làm được thế này vì nguồn tài chính mình mạnh mà :D

Đã bonus cho anh em trang avaxbux, ai đăng kí trên 2 ngày mà hôm nay chưa bonus là do tính đến lúc mình bonus thì hôm nay chưa click, các bạn click rùi mai bonus nha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week