Ask Anh chị nào làm offer ở quảng ngãi ko

phuckhanhqn

Verified
Reactions
474
MR
0.000
Có anh chị nào làm offer ở Quảng Ngãi ko cho em theo với, em bik fake ip , tạo info ,reg acc nói chung là bik mấy cái cơ bản và chỉ bik làm mấy con off lẹt vẹt dc mười mấy point, sock có thể lượm trên forum . Em tham gia MMO cũng 4 5 tháng rồi nhưng ko dc trò trống gì, chơi zeek chưa thu hoạch gì dc thì đóng cửa , capcha thì bị cận nên ko chơi dc, offer gốp tiền chung mở site với thằng Kaikudokis ( các anh chị đề phòng với thằng này lun nha) trên forum thì bị nó lừa mất 2,5tr và mấy trăm k tiền mua sock nên càng ko có tiền để chơi site đầu tư. anh chị nào ở quảng ngãi hay ở tình thành khác nhận em làm đệ tử , em bik ơn rất nhiều ạ

Chưa biết đi mà đã chạy té là phải rùi heyyyyyyy :| Quảng ngãi ở chỗ nào? Offers bây giờ muốn chiến mà có hiệu quả phải có acc sock và phải biết làm mấy dạng cơ bản trước đã.Có nhiều sub trên này cũng nhiệt tình bạn coi lại rùi pm họ nhé :| Tội nghiệp mình dạo này bạn quá ko nhận làm đệ cũng được rùi

Chưa biết đi mà đã chạy té là phải rùi heyyyyyyy :| Quảng ngãi ở chỗ nào? Offers bây giờ muốn chiến mà có hiệu quả phải có acc sock và phải biết làm mấy dạng cơ bản trước đã.Có nhiều sub trên này cũng nhiệt tình bạn coi lại rùi pm họ nhé :| Tội nghiệp mình dạo này bạn quá ko nhận làm đệ cũng được rùi
vậy là anh cũng ở QNg hay sao ạ, khi nào anh hết bận thì nhận em cũng dc, anh để lại YH có gì em liên lạc ạ :)

khi nào onl thi để lại yahoo nhé.bạn nhé.tôi cũng ở quảng ngãi

khi nào onl thi để lại yahoo nhé.bạn nhé.tôi cũng ở quảng ngãi

\m/ yeah đồng hương đây rồi, ở đâu quảng ngãi thế, mình ở nghĩa hà này :)
tết về off chơi :D học hỏi kinh nghiệm

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week