Anh e cẩn thận với thằng có yahoo là xf_ug nhé

Status
Not open for further replies.

minano

Banned
Reactions
27
MR
0.000
Mình vừa bị thằng bẩn bựa , cho '''''' má này nó lừa mất 15 WMZ . Nó có yahoo là xf_ug .Mình muốn mua một số account thế nên Mình có gửi cho nó 15 WMZ nhưng nó bảo với mình là nó không hề nhận được tiền và bảo mình team view sang máy nó mà xem .Xong thì nó lặn mất luôn chứ . Vì mình nghĩ bụng WMZ đã send thì ất sẽ cũng nhận được mà nó nói với mình thế chứ ... Số tiền mất không đáng là bao nhưng mình muốn anh em cảnh giác nhiều hơn ....

PS : Làm người không muốn mà muốn làm người ta chủi mình là bẩn bựa , cho ''''' má liệu có được không bố thí cho mày đấy xf_ug à

Yahoo của nó là : xf_ug

proof chuyển tiền cho nó mà nó kêu không nhận được chứ.Xong bảo mình team view quá ...(Thầm nghĩ nếu mình team view qua chắc nó cũng send tiền của mình đi đâu mất rồi và lịch sử giao dịch nó cũng xóa luôn ...) . Mình để cho nó 2,3 ngày rồi mà nó cũng lặn luôn lên mình phải report lên đây ..sợ nó lại đi lừa người khác ...

profile của nó

http://mmo4me.com/member.php?54182-XFUG

proof chuyển tiền cho nó

=================================

Last edited by a moderator:
Sao Scam lẻ vậy nhỉ, thấy XF cũng kì công gây dựng uy tín lắm mà, share hết cái này đến cái kia. :m098:

Sao Scam lẻ vậy nhỉ, thấy XF cũng kì công gây dựng uy tín lắm mà, share hết cái này đến cái kia. :m098:
đồng quang điểm với bác này, ít nhất cũg phải làm 1 vố 50$ để bù công share chứ:binhsua83:

thì các cậu dìm hàng em nó quá nên em nó có scam đc ai đâu , may mắn có con gà lạc như chủ topic em nó mới kiếm đc ít ngân lượng thế là may quá rồi còn gì :binhsua90:

vào forum thấy toàn bị scam, mình lúc trước cũng bị scam mất 6$ giờ kinh nghiệm đầy người, check kỹ và ai uy tín đóng BH mới gd

Ôi zào, khôn thì sống, dại thì chết. Ngay từ lúc nó ti toe share phần mềm leech mình đã nói rồi, lên cbox gặp lần nào chửi lần đấy, các bố còn ko nghe thì chết, chả trách ai được. Chửi nó thì tự chửi bản thân trước, nhiều người cảnh báo rồi ko nghe, tiền đóng học phí thế là còn rẻ.

xạo hay phét thế, ko có bảo hiểm ko uy tín mà dám send 120pm ko có proof mình ko tin :binhsua75:

Dĩ nhiên mình có cái payment send tiền của PM,mình cũng không report nó nên đâu cần post proof

N G U thì chết..... toàn là tạo cơ hội cho scammer lộng hành.

đùa , ngay từ đầu đếu có cảm tình với thèng nì =))

Trời, ảnh pro mà, viết dc cả auto it với c++ java trên cùng tool mà scam lẻ à, Vô Danh đâu, idol của tao với mày làm thất vọng quá, tưởng phải scam vài k chứ :m108:

share liên tục cái này đến cái nọ để tạo dựng uy tín:m088:, lúc có được uy tín rồi thì scam 1 phát rồi biến luôn:binhsua85:, thiệt tình chứ bây giờ ngày nào vào 4rum cũng gặp SCAM hết:m018:, anh em cẩn thận khi giao dịch nhé:binhsua12:, giờ mình thấy có rất nhiều bạn trong list friend yahoo của của mình bắt đầu cảnh giác rồi đấy:binhsua11:, cũng nhờ bọn SCAMMER này cả!:m082:

share liên tục cái này đến cái nọ để tạo dựng uy tín:m088:, lúc có được uy tín rồi thì scam 1 phát rồi biến luôn:binhsua85:, thiệt tình chứ bây giờ ngày nào vào 4rum cũng gặp SCAM hết:m018:, anh em cẩn thận khi giao dịch nhé:binhsua12:, giờ mình thấy có rất nhiều bạn trong list friend yahoo của của mình bắt đầu cảnh giác rồi đấy:binhsua11:, cũng nhờ bọn SCAMMER này cả!:m082:

Chuẩn men ông bạn ;)) Cảnh giác với tớ nhé

Đang đếu biết làm gì :-"

Chuẩn bị Scam cậu phát rồi vọt lẹ =))

:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,528
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week