Anh e cẩn thận với thằng có yahoo là xf_ug nhé

Status
Not open for further replies.
Mình vừa bị thằng bẩn bựa , cho '''''' má này nó lừa mất 15 WMZ . Nó có yahoo là xf_ug .Mình muốn mua một số account thế nên Mình có gửi cho nó 15 WMZ nhưng nó bảo với mình là nó không hề nhận được tiền và bảo mình team view sang máy nó mà xem .Xong thì nó lặn mất luôn chứ . Vì mình nghĩ bụng WMZ đã send thì ất sẽ cũng nhận được mà nó nói với mình thế chứ ... Số tiền mất không đáng là bao nhưng mình muốn anh em cảnh giác nhiều hơn ....

PS : Làm người không muốn mà muốn làm người ta chủi mình là bẩn bựa , cho ''''' má liệu có được không bố thí cho mày đấy xf_ug à

Yahoo của nó là : xf_ug

proof chuyển tiền cho nó mà nó kêu không nhận được chứ.Xong bảo mình team view quá ...(Thầm nghĩ nếu mình team view qua chắc nó cũng send tiền của mình đi đâu mất rồi và lịch sử giao dịch nó cũng xóa luôn ...) . Mình để cho nó 2,3 ngày rồi mà nó cũng lặn luôn lên mình phải report lên đây ..sợ nó lại đi lừa người khác ...

profile của nó

http://mmo4me.com/member.php?54182-XFUG

proof chuyển tiền cho nó

View attachment 26481

Up proof chat lên đi cậu

làm người thường đi bạn sao lại dấn thân vào ug làm gì , cái này bạn bị thì cũng là đúng ko thông cảm cho bạn đc

Cho cái ảnh chụp view details của nick đi.
Nhưng dù thế nào thì cái nick này mọi người cũng nên tránh xa ra. Chả biết cái gì về lập trình mà thấy người khác thuê người code cũng nhảy xổ vào :binhsua72:

Đã cảnh báo từ trước và nhiều pro cũng đã cảnh báo mà không nghe, 4rum này có khối thằng mới vô đều giả làm người tốt, share đủ thứ, chủ yếu là chỉ để lấy post + thank kiếm uy tín rồi scam :))! Đầy đủ Proof thì BAN nick nó đi luôn đi để trừ hậu họa cho anh em!

chụp cái nick đi, vào profile của nó coi. Chứ chụp vậy không nói lên được gì hết

giờ có nói gì thì cũng đành chịu thôi có mỗi cái acc xóa acc này nó lập acc khác nhằm nhò gì!!! tự bảo vệ mình là chính kinh tế càng ngày càng khó khăn mấy thằng tham ăn lười làm càng được thế đi lừa người!!! thấy nó cũng đâu phải gà thời gian bỏ ra đi scam người ta sao ko bỏ ra tính đường làm ăn ấy vừa có lợi cho mình vừa ko bị bàn dân chửi rủa cơ chứ!!! mà cũng tại mấy bác bò lạc này nên bọn nó mới có đất sinh nhai chứ mình từ hồi tham gia mmo tới giờ có bị scam bao giờ đâu!!! haizzzzz!!! tặng bác thớt thêm 1 câu nữa "cẩn tắc vô áy náy " :))

lại chuẩn bị có người lên làm event rồi anh em hóng kiếm cháo thôi :binhsua79::binhsua79:

chuẩn bị có ***_ug gì đó nữa rồi, ug có gì hay mà đi đâu cũng hô tao là ug =)), pro thật sự ngừoi ta còn ko dùng yh luôn ấy chứ :D

[video=youtube_share;h1sP8Aqfxpk]http://youtu.be/h1sP8Aqfxpk[/video]​
:binhsua113:

Cái anh đại gia sell 12k PP trong 15 phút h scam 15 z à sao mà bựa thế :binhsua76:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,528
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week