Anh e tránh xa thằng lừa đảo (newmember0011) lừa sell PZ bẩn

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,634
MR
0.073
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là bị con cờ hó này scam vài $.
Nó dụ mua PZ rồi ex qua LR, xong nhờ trung gian. Nó yêu cầu các bác send LR cho trung gian và hối thúc nhanh lẹ de nó send PZ.
Thủ doạn của nó là lừa anh e mua PZ, xong với chiêu cũ, cho anh e xem nguồn BB chuẩn. nếu anh e sơ ý ko xem kỹ nó sẽ send tài khoản PZ khác ngay.
Nó chi cho anh e check team trong 1p, anh e cứ copy nick payza của nó cho chắc ăn.
nếu ko sell dc PZ bẩn thì chúng nó out và cắn. anh e sẽ bị thiệt hại 2 lần với fee LR.

Tổng thiệt hại với con cờ hó này là 8$ LR, trung gian qua canavan. Đây là 1 bài học, sau này có trung gian thì anh e ko send LR trước nhé, kẻo dính bẫy của mấy con cờ hó.
Dạo này PZ bẩn tràn lan, bọn cờ hó nó luôn luôn tìm cách suy nghĩ để lừa sell PZ bẩn. Lần này may chỉ mất có 8$, chứ dính 1k PZ bẩn của nó thì chết.
Đây là email payza của con cờ hó : Nam Nguyen Minh ([email protected] ) ( đã copy nhanh chóng)
nick yahoo nó : [email protected]
Anh e cẩn thận, kẻo nó lại sử dụng tài khoản làm cò mồi với các bác khác.

Last edited by a moderator:
Hồi nãy pm nó ko cho team..ko là mất tiền oan giống bác rồi..chia buồn cùng bác

Hồi nãy pm nó ko cho team..ko là mất tiền oan giống bác rồi..chia buồn cùng bác

may cho bác, nó cho bác team,xong kêu bác send cho trung gian, thì bác cũng chết. Có lẽ bọn cờ hó nó chuẩn bị cắn rồi, nếu ko sell dc là nó cắn, hoặc nó sẽ ép giá anh em.

PZ là con dao 2 lưỡi nếu nằm vào người tử tế ko sao , còn vào hạng ko ra gì thì quả là 1 nỗi buồn cho dân VN toàn đi lừa VN có giỏi ra bên nước ngoài vác tiền về ủng hộ từ thiện cho người nghèo đúng là người tốt

PZ là con dao 2 lưỡi nếu nằm vào người tử tế ko sao , còn vào hạng ko ra gì thì quả là 1 nỗi buồn cho dân VN toàn đi lừa VN có giỏi ra bên nước ngoài vác tiền về ủng hộ từ thiện cho người nghèo đúng là người tốt

hình của bác nhìn wen wen, thôi iem xem phim đây, nghĩ tới bọn cờ hó bực mình

UG ở quanh ta, ko sao mà né dc.
PZ bẩn thì chỉ có UG mới có.

pro buy hang cua minh ko ! :binhsua01:
nguon goc ro rang

pro buy hang cua minh ko ! :binhsua01:
nguon goc ro rang

nick zero thì iem ko mua đâu bác, nick dó có dinh report PZ, nguy cơ cao lắm

móa cái hình thâm vãi :))

dạ em biết anh hay cắn càng rồi anh hoangdouis12 ah.anh check teamview xong,rồi anh nhờ trung gian.xong em éo có sell nữa vì quyên mất cmn pin.anh quay ra bảo em scam anh 7$ =)).bảo em sell pz bẩn trong khi anh đã check nguồn bb.vậy em hỏi anh anh có bị khùng không khi mà anh check nguồn bb xong lại bảo em đi sell pz bẩn?anh bảo anh copy mail cho chắc em cũng đã cho anh copy đúng.em cũng thấy anh cmt đại loại như "giờ này chỉ còn nguồn bb là chuẩn".anh mua,anh check,anh nhờ trung gian.em bị trục trặc ko sell được là anh report em như vậy.mời anh show proof em lừa anh 7$ ạ.anh show cái phần anh chuyển tiền cho em ý ah.em thừa biết cái tính của anh là "ko ăn được thì phá cho hôi" nên ko gd với em được thì anh quay sang report.em cũng thừa biết là chỉ có anh,ml kiệt là có nguồn bb.còn lại là nguồn bẩn cả :)).
ah.em biết anh ở sài gòn.về biên hòa gần lắm anh ah.về đó khám thử bị gì ko nha =))?
ps:mời mod vào làm việc.hoangdouis12 tố cáo mình mà ko có bằng chứng.

dạ em biết anh hay cắn càng rồi anh hoangdouis12 ah.anh check teamview xong,rồi anh nhờ trung gian.xong em éo có sell nữa vì quyên mất cmn pin.anh quay ra bảo em scam anh 7$ =)).bảo em sell pz bẩn trong khi anh đã check nguồn bb.vậy em hỏi anh anh có bị khùng không khi mà anh check nguồn bb xong lại bảo em đi sell pz bẩn?anh bảo anh copy mail cho chắc em cũng đã cho anh copy đúng.em cũng thấy anh cmt đại loại như "giờ này chỉ còn nguồn bb là chuẩn".anh mua,anh check,anh nhờ trung gian.em bị trục trặc ko sell được là anh report em như vậy.mời anh show proof em lừa anh 7$ ạ.anh show cái phần anh chuyển tiền cho em ý ah.em thừa biết cái tính của anh là "ko ăn được thì phá cho hôi" nên ko gd với em được thì anh quay sang report.em cũng thừa biết là chỉ có anh,ml kiệt là có nguồn bb.còn lại là nguồn bẩn cả :)).
ah.em biết anh ở sài gòn.về biên hòa gần lắm anh ah.về đó khám thử bị gì ko nha =))?
ps:mời mod vào làm việc.hoangdouis12 tố cáo mình mà ko có bằng chứng.

Con cờ hó giờ rảnk thế. ANh e ai bị nó scam thì ghé tìm nó nhé lấy lại tiền nhé, cai nick tieulongtu, acc_lay gi gi, đều là cua nó và dồng bọn chúng nó hợp tác với nhau hết đấy. Do m ép buộc t đây nhé, bằng chứng thì gặp PC50 nó tra khảo trong vòng 1h thôi, những tướng cướp lừng danh nó còn phải khai ra, nói chi là 1 thằng sv.

Info của nó, xin mạn phép chia sẻ cùng anh e bị scam và tìm nó băm nhé.

Dai học Mở thành phố hồ chí minh
97 phuong 6, quan 3, tp.hcm - Dt : 848 9300210
Trần Thanh Lương * - Mã số sinh viên : 01C652048 *
Ngày sinh : 06/07/92 *
Hệ đào tạo : Cao đẳng chính quy
Ngành học : Tin học *
Khóa học : 2010 *
Thằng này là một thằng UG có tổ chức, chúng nó hoạt dộng thành 1 nhóm chuyên ngành đâm CC và hack. Các bác mua PZ bi dis, bị dính PZ bẩn gần đây thì có thể tìm nó để hỏi thêm, vì nó là thằng chuyên fund CC và sell PZ . Nó có vài cái acc PZ BB để làm chim cò mồi sell PZ. Bác nào lười đi thì cứ alo tới trường, dọc mã số sinh viên lên là ng ta sẽ cho các bác info đến tân nhà nó luôn.
mặc dù m xài nhiu nick để pm, nhưng t vẫn nhận ra m nhé. Dạo này dính may cai PZ bẩn là do con cờ hó này pm nick sell.

Con cờ hó giờ rảnk thế. ANh e ai bị nó scam thì ghé tìm nó nhé lấy lại tiền nhé, cai nick tieulongtu, acc_lay gi gi, đều là cua nó và dồng bọn chúng nó hợp tác với nhau hết đấy. Do m ép buộc t đây nhé, bằng chứng thì gặp PC50 nó tra khảo trong vòng 1h thôi, những tướng cướp lừng danh nó còn phải khai ra, nói chi là 1 thằng sv.

Info của nó, xin mạn phép chia sẻ cùng anh e bị scam và tìm nó băm nhé.

Dai học Mở thành phố hồ chí minh
97 phuong 6, quan 3, tp.hcm - Dt : 848 9300210
Trần Thanh Lương * - Mã số sinh viên : 01C652048 *
Ngày sinh : 06/07/92 *
Hệ đào tạo : Cao đẳng chính quy
Ngành học : Tin học *
Khóa học : 2010 *
Thằng này là một thằng UG có tổ chức, chúng nó hoạt dộng thành 1 nhóm chuyên ngành đâm CC và hack. Các bác mua PZ bi dis, bị dính PZ bẩn gần đây thì có thể tìm nó để hỏi thêm, vì nó là thằng chuyên fund CC và sell PZ . Nó có vài cái acc PZ BB để làm chim cò mồi sell PZ. Bác nào lười đi thì cứ alo tới trường, dọc mã số sinh viên lên là ng ta sẽ cho các bác info đến tân nhà nó luôn.
mặc dù m xài nhiu nick để pm, nhưng t vẫn nhận ra m nhé. Dạo này dính may cai PZ bẩn là do con cờ hó này pm nick sell.

he he nó có team đấy các bác ạ!!! có làm gì thì làm cả chùm lun cho nó hết gốc nha các bác!!! tránh để hậu họa về sau!!! :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

he he nó có team đấy các bác ạ!!! có làm gì thì làm cả chùm lun cho nó hết gốc nha các bác!!! tránh để hậu họa về sau!!! :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

chỉ 1 dứa bị tóm sẽ khai ra 1 chùm. việc này mấy bác PC50 chuyên nghiệp lắm.

chỉ 1 dứa bị tóm sẽ khai ra 1 chùm. việc này mấy bác PC50 chuyên nghiệp lắm.

:m190: liên lạc được với PC50 chưa ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week