Bounty anh em ai làm bounty vào giúp với

Bitcointalk mà khóa post thì không gỡ được đâu bạn. Nếu khóa 1 tuần thì bạn bỏ 1 tuần không báo cáo. Còn khóa 60 ngày thì tốt nhất nên tìm acc khác mà làm nhé. Những chiến dịch nào đang làm dỡ mà báo cáo qua form thì cứ tiếp tục.

Bitcointalk mà khóa post thì không gỡ được đâu bạn. Nếu khóa 1 tuần thì bạn bỏ 1 tuần không báo cáo. Còn khóa 60 ngày thì tốt nhất nên tìm acc khác mà làm nhé. Những chiến dịch nào đang làm dỡ mà báo cáo qua form thì cứ tiếp tục.
làm sao để biết nó khóa 1 tuần hay 2 tháng vậy bác, tài khoản e bị như này thì là nó ban luôn nick hay là khóa thời hạn vậy

gửi có mấy trăm shatoshi mà bạn dùng sàn coinex mà gửi sàn đó phí cực thấp:D

ý em là gửi vào địa chỉ btc của nó gửi ấy anh để mở tài khoản thứ 2 ấy
À lâu nay anh không tạo acc mới nên cũng không nắm rõ vấn đề này. Để các bạn khác có tạo acc mới vào comment xem sao nhé.

gửi vào là nó mở liền ak bác:D chúng nó hay vãi:D do mấy bác reg spam quá nhiều nên nó cấm ip vn post ip vn:p

Bác post kiểu gì mà để tụi nó ban thế :popo_sweat: À nếu IP của bác bị diện vào thành phần "tà ác" thì send nó mới mở, còn ban vĩnh viễn + xóa all post thì khỏi cứu vãn gì nha.

Bác post kiểu gì mà để tụi nó ban thế :popo_sweat: À nếu IP của bác bị diện vào thành phần "tà ác" thì send nó mới mở, còn ban vĩnh viễn + xóa all post thì khỏi cứu vãn gì nha.
e muốn tăng post để lên jrmember để làm đc bounty kia, thế là e copy bài đứa khác chỉnh sửa chút thê là toi luôn bác à, lần đầu chơi nên ko biết đc nó gắt thế này. bác nào có btc lẻ chuyển giúp e với e gửi vcb đc ko :(

e muốn tăng post để lên jrmember để làm đc bounty kia, thế là e copy bài đứa khác chỉnh sửa chút thê là toi luôn bác à, lần đầu chơi nên ko biết đc nó gắt thế này. bác nào có btc lẻ chuyển giúp e với e gửi vcb đc ko :(

dại quá bác, bác cứ post bình thường thôi, 1-2 dòng là dc r`, tụi mod k rảnh mà tìm đâu nhưng sẽ có đứa khác report, mình toàn để acc cho đủ 1 tháng r` cày 1 tuần 30 post cho xong

dại quá bác, bác cứ post bình thường thôi, 1-2 dòng là dc r`, tụi mod k rảnh mà tìm đâu nhưng sẽ có đứa khác report, mình toàn để acc cho đủ 1 tháng r` cày 1 tuần 30 post cho xong
e mới dùng nên ko nghĩ là gắt vậy :( bác còn 500 satoshi ko giúp e với e trả vcb hay thẻ cũng đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,900
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week