Help Anh em chiến JSS-Tripler và UltraXProject đặc biệt lưu ý!!!Thông tin quan trọng!!!

Hôm trc đọc thấy có ai đó nói acc nhận 10$ free sau 60 ngày mà k mua pos mới thì bị lock acc, tưởng thật hóa ra là tung tin nhảm =.=

Vậy a ấy là ai..............

cảm ơn bạn vì những thông tin hữu ích,về UXP đang dịch tài liệu về matrix cho anh em nghiên cứu chiến thằng này

tin đồn lung tung chẳng biết đâu mà lần, thôi chờ 60 ngày vậy

Ố ồ,giờ mới thấy đại gia Vũng tàu vào 'sinh hoạt' với anh em....

híc híc bây giờ là 8h45 pm ngày 24/2 ko thể login vào JSS được ( đã thử nhiều lần xuất hiện lỗi Không thể kết nối với dữ liệu của server ).Chắc là vứa thay máy chủ mới nên vẫn bị lag, mình là người mới đang định đầu tư nhưng 1 lần định đầu tư lại nhìn thấy sự cố như thế này mình lại thấy hãi quá trời hic hic. Anh em cho biết ý kiến với, nên đầu tư bây giờ hay chờ nó restart nhỉ ? :binhsua162:

híc híc bây giờ là 8h45 pm ngày 24/2 ko thể login vào JSS được ( đã thử nhiều lần xuất hiện lỗi Không thể kết nối với dữ liệu của server ).Chắc là vứa thay máy chủ mới nên vẫn bị lag, mình là người mới đang định đầu tư nhưng 1 lần định đầu tư lại nhìn thấy sự cố như thế này mình lại thấy hãi quá trời hic hic. Anh em cho biết ý kiến với, nên đầu tư bây giờ hay chờ nó restart nhỉ ? :binhsua162:

ko có ref nhiều với vốn lớn,thì tốt nhất cứ chờ nó restart đi bạn
Mà tiện thể UXP hôm nay chưa thấy trả lãi nhỉ.
Anh em vào thảo luận nào

Vẫn vào bình thừong đc mà cậu ???

ko có ref nhiều với vốn lớn,thì tốt nhất cứ chờ nó restart đi bạn
Mà tiện thể UXP hôm nay chưa thấy trả lãi nhỉ.
Anh em vào thảo luận nào
Haizz.JSS With từ sáng giờ giờ chưa thấy mặt mũi $ đâu.Chắc phải sáng mai mới có.Thất hẹn reback ngại quá.hức hức

vậy đăng ký thật nhiều acc free trên IP và các máy tính khác nhau thì khi đc 75 ngày tất cả có 15$ lúc đó add vào 5$ có rút ra đc 20$ ko?

Hiện tại đã vào được bình thường nhé cậu.Ngon chun rồi.Máu là chiến thôi.Nếu run và sợ rủi ro thì cứ đợi nó Restart xong chiến mạnh là oki!

vậy đăng ký thật nhiều acc free trên IP và các máy tính khác nhau thì khi đc 75 ngày tất cả có 15$ lúc đó add vào 5$ có rút ra đc 20$ ko?
Đến ngày thứ 60 blance của bác có 12$,nó sẽ trừ 10$ free của bác còn lại 2$ thôi.Ko rút được đâu bác ạ
Nếu bác Dep vào 18$ rồi rút ra 20$ thì số tiền rút ra của bác sẽ pending forever.:)

Đến ngày thứ 60 blance của bác có 12$,nó sẽ trừ 10$ free của bác còn lại 2$ thôi.Ko rút được đâu bác ạ
Nếu bác Dep vào 18$ rồi rút ra 20$ thì số tiền rút ra của bác sẽ pending forever.:)

Thế có ngĩa là đầu tư vào mới rút dc, còn chơi free thì rút ko dc chăng???

Thế có ngĩa là đầu tư vào mới rút dc, còn chơi free thì rút ko dc chăng???
Bác cứ tính thì rõ.Đủ 20$ mới rút được.
1 pos của bác sống 75 ngày.Đến ngày thứ 60 nó lấy lại 10$ free cho lúc đầu.Như vậy bác còn 2$.
Pos frê đó còn sống 15 ngày nữa cho bác 3$ nữa.Như vậy sau 75 ngày bác có 5$ sinh ra từ 10$ free đó.5$ trong blance thì không thể rút được.
Trừ khi bác tuyển được Reg,và họ Dep vào thì bác có thêm blance,lên đến 20$ thì bác rút được :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week