Anh em cho hỏi cái 3g của viettel?

ae cho hỏi? sử dụng dcom 3G việt teo loại mà xem phim , dow load toẹt bộ thì 1 tháng hết khoảng bn tiền. Cái gói cước này thì đăng ký kiểu j?
p/s: đang tính mua 1 cái. Ai tư vấn giúp cái nhỉ

ae cho hỏi? sử dụng dcom 3G việt teo loại mà xem phim , dow load toẹt bộ thì 1 tháng hết khoảng bn tiền. Cái gói cước này thì đăng ký kiểu j?
p/s: đang tính mua 1 cái. Ai tư vấn giúp cái nhỉ
loại này ko cần dki down bao nhiêu giả bấy nhiêu.chả có loại nào download tẹt bô cả

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 10:06 PM ----------

mình mua ngoài của hàng vt đúng giá 663k mà, còn giá rẻ hơn thì mình chưa biết
thiếu gì chỗ rẻ hơn chị nhưng toàn trên mạng thôi

loại này ko cần dki down bao nhiêu giả bấy nhiêu.chả có loại nào download tẹt bô cả

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 10:06 PM ----------

thiếu gì chỗ rẻ hơn chị nhưng toàn trên mạng thôi
èo thật à. Thế thì chán nhề:binhsua162:

èo thật à. Thế thì chán nhề:binhsua162:
ngày trc có gói freeload 4k/ngày nhưng h hết r

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

Hehe anh đùa chú tí thôi ,Mà biết đâu chú có nhu cầu thì sao .
sim vina e đang dùng đẹp rồi nên ko cần sim đẹp nữa:binhsua166:a mua luôn sim cho e ấy gì.thôi a mua mobifone nhé

còn có 10 ngày nữa thôi a ạ.mà mua bjo đki thì sag tháng là hết r còn đâu.a để sang tháng hãy đki.e nhịn mấy ngày cũng đc.mà a ship bằng gì vậy?

uh` lúc đó anh gửi chú ít cùng su hào nhé ,hehe nhà anh gia trị nhất thứ đó..:binhsua146::binhsua146:

ngày trc có gói freeload 4k/ngày nhưng h hết r

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

sim vina e đang dùng đẹp rồi nên ko cần sim đẹp nữa:binhsua166:a mua luôn sim cho e ấy gì.thôi a mua mobifone nhé
thế cái gói cước j 120k/ 1 tháng thì thế nào hả bác

a cứ gửi thử đi,miễn nó nhận cái sim của e là đc.thế gửi lsao đây nhỉ?khó nghĩ quá

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

thế cái gói cước j 120k/ 1 tháng thì thế nào hả bác
bạn dùng hết 120k trong tk thì tốc độ về 2g chỉ lướt web,đọc báo thôi.soạn DKTD gửi 191

a cứ gửi thử đi,miễn nó nhận cái sim của e là đc.thế gửi lsao đây nhỉ?khó nghĩ quá

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

bạn dùng hết 120k trong tk thì tốc độ về 2g chỉ lướt web,đọc báo thôi.soạn DKTD gửi 191
èo thế này vẫn phải dùng mạng ADSL vậy.
đang định người dùng ADSL chuyển sang dùng dcom 3g . Nhưng lại muốn xem phim download nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week