Anh em cho hỏi khi nào off mem ngoài Bắc vậy ?

danviphn

Banned
Reactions
536
MR
0.000
Tình hình là thấy các bạn mem miền trong off hết cả rồi, chưa thấy mem ngoài bắc mình off gặp gỡ nhau. Các bạn vào cho ý kiến đi ạ, sắp vào năm học mới rồi

Chủ nhật ngày 25 tháng 9 bạn ạ.

Mình và 1 số mem có lên kế hoạch trước rồi nhưng chưa thống nhất được địa điểm. Kế hoạch là tập trung vào khoảng 9h sáng tại cafe Nắng trên đường Nguyễn Chí Thanh, sau đó đến trưa đi ăn (cái này chưa biết là ở đâu). Chiếu đi hát đến khoảng 4 5h thì tiếp tục đi ăn tối và sau đó là cafe tối hoặc đồ nướng v.v...

Upvote 0
Chủ nhật ngày 25 tháng 9 bạn ạ.

Mình và 1 số mem có lên kế hoạch trước rồi nhưng chưa thống nhất được địa điểm. Kế hoạch là tập trung vào khoảng 9h sáng tại cafe Nắng trên đường Nguyễn Chí Thanh, sau đó đến trưa đi ăn (cái này chưa biết là ở đâu). Chiếu đi hát đến khoảng 4 5h thì tiếp tục đi ăn tối và sau đó là cafe tối hoặc đồ nướng v.v...
Ghê thật off 1 lần nguyên ngày luôn miền nam off toàn tối 5 6 giồ chiều cafe ăn uống về thôi , miền bắc máu thật :>

Upvote 0
Chị Luny cố gắng thu xếp nhé ;)) có gì bàn vs em một tiếng ;)) ăn thì KFC hoặc Lotteria đi , tối đi hát Karaoke , ai k đủ tiền thì ng khác bù vào nhé =)))

Upvote 0
khoảng hết tuần sau mem ngoài bắc sẽ làm 1 sticky off để mọi người biết và tham gia , hi vọng mọi người ủng hộ đông đủ

Upvote 0
off miền bắc thì chắc là ở hn rồi, không thấy có mod nào lên tiếng chủ trì nhỉ?

Upvote 0
sao ko off vào chủ nhật nhỉ. off vào thứ 2 ko đi đc rồi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back