Anh em cho hỏi thấu chi tự động là gì nhỉ?

lanhuong11

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào cả nhả
Em đang kinh doanh giày online, mỗi lần đi lấy hàng ở cửa khẩu không dám mang quá nhiều tiền, mà nhiều khi thấy hàng đẹp không đủ tiền để lấy.
Nghe nói các NH có cái dịch vụ thấu chi tự động, cho phép người dùng rút quá số tiền có trong tài khoản mà không cần tài sản đảm bảo hay thế chấp gì, đã có anh chị nào dùng dịch vụ này chưa ạ?
Bác nào biết cho em thêm thông tin với nhé.

Tức là bạn sẽ vay trước ngân hàng 1 khoản tiền ấy mà, bạn muốn sử dụng dịch vụ này thì nên tìm hiểu các điều kiện áp dụng của các NH và các tiện ích ấy

bạn hay đi lấy hàng như thế cũng nên dùng dịch vụ ấy, chứ đi xa lấy hàng mà cầm nhìu tiền di nguy hiểm lắm

Bạn phải chứng minh được thu nhập hàng tháng là thối thiểu là 5tr ( đây là với Tech còn mấy cái NH kia mình ko rõ lắm)

Bạn phải chứng minh được thu nhập hàng tháng là thối thiểu là 5tr ( đây là với Tech còn mấy cái NH kia mình ko rõ lắm)
Không cần đâu bạn ơi, mình đang dùng Tech nè, không cần chứng mình gì cả, mà mỗi lần rút dc tối đa là 100 tr cơ đấy.

Chào cả nhả
Em đang kinh doanh giày online, mỗi lần đi lấy hàng ở cửa khẩu không dám mang quá nhiều tiền, mà nhiều khi thấy hàng đẹp không đủ tiền để lấy.
Nghe nói các NH có cái dịch vụ thấu chi tự động, cho phép người dùng rút quá số tiền có trong tài khoản mà không cần tài sản đảm bảo hay thế chấp gì, đã có anh chị nào dùng dịch vụ này chưa ạ?
Bác nào biết cho em thêm thông tin với nhé.
Đúng rùi, nhưng phải chứng minh được năng lực tài chính của bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom