Spotlight Anh em chơi poker vì vui hay vì tiền

xvutruongx

Junior
Reactions
181
MR
0.000
Google Plus
Follow me on Google Plus
Lâu lâu làm cái nghiên cứu vui vui cho anh em giải trí sau những ván poker căng thẳng. Và câu hỏi hôm nay là : Anh em chơi poker vì vui hay vì tiền
Anh em cùng tám nào

hôm nào vui thì đánh tour hôm nào vì tiền thì đánh 1 table
Thế tỉ lệ thắng của bác là bao nhiêu. được 60% không. Em thì cứ ì ạch 10 ván thắng thua 50-50

Cả 2 cơ mà kiếm tiền là chủ yếu , đánh bên 888 chơi double or nothing 3$ .10 game thua 2-3 game nói chung ngày cũng đủ cà phê
ặc, vậy bác chơi tỉ lệ thắng là 80%. Thật là dữ dội

vì tiền chứ vui vẻ gì, vui thì chơi game giải trí sướng hơn
Nhiều bác hâm mộ những ván poker đỉnh cao nên lấy đó làm mục tiêu. Cũng ít số anh em chơi vì đam mê o_Oo_Oo_O

Anh em có nghĩ poker là mỏ tiền thực sự không

tỷ lệ thể loại mình hay đánh là 63%,còn đánh tour ăn đúng 1 lần còn lại toàn thua
bác đánh thể loại gì thế? Cái vụ tour thì đồng ý với bác, cứ win đc 1 tour là mấy tour sau toàn thua. Giai đoạn đầu thì cho bài đẹp đẹp, bắt đầu từ giai đoạn giữa thì cầm bài đẹp cách mấy thì 5 lá trên bàn nhìn là muốn đập màn hình :mad: nhất là ở river

Có nhé. Không nói đến kiếm nhiều. Nhưng để kiếm chút ít, không lỗ thì không khó đâu. ;)
Đồng ý với bác, đánh kha khá với biết quản lý bankroll thì khó mà lỗ đc:D Nhưng bỏ ra chiều thời gian mà ko kiếm đc đồng nào thì cũng ức chế:D

Không ngờ nhiều anh em cũng tâm huyết trò này thiệt

bác đánh thể loại gì thế? Cái vụ tour thì đồng ý với bác, cứ win đc 1 tour là mấy tour sau toàn thua. Giai đoạn đầu thì cho bài đẹp đẹp, bắt đầu từ giai đoạn giữa thì cầm bài đẹp cách mấy thì 5 lá trên bàn nhìn là muốn đập màn hình :mad: nhất là ở river
Mình đánh fifty 50 ấy,rãnh cũng có đánh head up

Mình không dám đùa với tiền nên không coi chơi poker là chơi cho vui. Nhiều lúc không vui được đâu bác, méo cả mặt ra ấy chứ.

thực ra kiếm 5-10$ a day poker là cực dễ vấn đề bạn có kiềm chế đc lòng tham k thôi :D

thực ra kiếm 5-10$ a day poker là cực dễ vấn đề bạn có kiềm chế đc lòng tham k thôi :D
dễ vậy sao bác, em thắng dc cỡ 2$ là thua liên tiếp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week