Help Anh em chơi SeoPrint cẩn thận.. Mình vừa bị xóa 4 acc.... :((

vominhtat

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Tình hình là vừa rồi mình có xem về việc SeoPrint có những thảm họa về việc ban nick những ai cheat nick gì đó... Mấy hôm giờ mình chơi lâu rồi, không sao hết...Không ngờ vừa được mấy chủ Ref thông báo.. Giờ bị luôn...
Chắc do mình sử dụng nhiều email trùng trùng nhau nên mới bị, anh em nên cẩn thận hơn khi ref nick, CHỈ NÊN ĐĂNG KÝ BẰNG TÊN TIẾNG ANH VÀ EMAIL KHÁC NHAU, ĐỪNG CÓ LIÊN QUAN NHAU THÌ TỐT NHẤT....
Đại loại mình sử dụng Email :
vominhtat1191, vominhtat12, vominhtat13... và thế là xong..
Mặc dù vẫn sữ dụng các tài khoản Ngân Hàng khác nhau, xóa Ip,fake trình duyệt , Fake IP rất kỹ càng....
View attachment 21559

Giờ muốn kiếm tý tiền xài tết mà cũng khó nữa, chán gê...ĐÃ NGHÈO CÒN GẶP EO :binhsua04:

đại tiện ở đây cho mình hỏi. Mình xài FPT thấy thỉnh thoảng nó tự động đổi IP. mình cứ đăng ký nick khác đc không nhỉ?

Attachments

37.3 KB · Views: 30
Last edited by a moderator:
đại tiện ở đây cho mình hỏi. Mình xài FPT thấy thỉnh thoảng nó tự động đổi IP. mình cứ đăng ký nick khác đc không nhỉ?

Cái này là cậu làm bên WMmail mà phải không? tắt modem mở lại là nó change IP thôi chứ có gì đâu mà, đăng ký nick khác được nhưng đừng trùng với IP cũ

PS: Chia buồn với benminhtat nhé

Mấy thằng lợn chủ job nó cứ đóng dấu Xác nhận PROXY máy chủ! là teo rồi chỉ chờ admin vào ktra là đi :binhsua17:

Tình hình là vừa rồi mình có xem về việc SeoPrint có những thảm họa về việc ban nick những ai cheat nick gì đó... Mấy hôm giờ mình chơi lâu rồi, không sao hết...Không ngờ vừa được mấy chủ Ref thông báo.. Giờ bị luôn...
Chắc do mình sử dụng nhiều email trùng trùng nhau nên mới bị, anh em nên cẩn thận hơn khi ref nick, CHỈ NÊN ĐĂNG KÝ BẰNG TÊN TIẾNG ANH VÀ EMAIL KHÁC NHAU, ĐỪNG CÓ LIÊN QUAN NHAU THÌ TỐT NHẤT....
Đại loại mình sử dụng Email :
vominhtat1191, vominhtat12, vominhtat13... và thế là xong..
Mặc dù vẫn sữ dụng các tài khoản Ngân Hàng khác nhau, xóa Ip,fake trình duyệt , Fake IP rất kỹ càng....
View attachment 21559

Giờ muốn kiếm tý tiền xài tết mà cũng khó nữa, chán gê...ĐÃ NGHÈO CÒN GẶP EO :binhsua04:
Ak. Bác này thấy để avata giống nhau đã nào,chủ job chả report Admin.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week