• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

anh em hãy cảnh giác

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
Tôi cũng cùng cảnh với cậu nhưng mất ít. Nhưng ức chế cái là đòi chất vấn cái thằng đưa linh cho mình. nó còn chửi mình ngu. não phẳng. Lại còn lập topic cho mọi người vào chửi mình nữa chứ. Mình chỉ muốn mọi người cảnh giác thôi. Chứ tiền mất rồi đòi thế quái nào đc. Mấy thằng đó chửi mình còn tinh vi. Rồi có ngày chúng nó dính đòn.

ozin29

Banned
Reactions
146
MR
0.000
vì distube báo hack bằng cái mail của AP bị hack mà chắc nó phát hiện ra distube nên nó hack luôn cái mail đó, giờ AP có gửi thư báo về thì cũng vào mail đó, giờ nó chỉ cần viết cái ticket là hiểu lầm rồi không có gì là xong rồi @@

---------- Post added at 09:24 PM ---------- Previous post was at 09:22 PM ----------

chắc là nó đây @@ ! never cài TV vào nha anh em
cai TV do la phan mem viet ra virus do no co the khong che may tinh cua nguoi khac an cap du lieu lun minh tung tham khao va bik ve no

---------- Post added at 09:24 PM ---------- Previous post was at 09:17 PM ----------

loi khuyen cho cac bac nao muon tham khao va viet virus thi nen ra wan net ma thuc tap va viet ra xong luu len blog or USB neu ko co ngay mat ca tri lan chay

ng0c4nh

Newbie
Reactions
143
MR
0.000
ghê thât. giờ nhiều UG không lằm ăn được gì way sang chơi dân mình. Nản. Thanks bác cái coi như chia bùn :)

:binhsua17:

vohoang1984

Banned
Reactions
40
MR
0.000
bài học có giá quá .....

ap bác có veryfy ko ???? nếu có thì chúc mừng bác ....có thể nó addfun từ ngân hàng vào ap

===> lúc đó họa đến nhà bác...:binhsua39:

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
260$, @@ chia buon nhé
dung gmail cung oke ma
TV cung nguy hiem

bài học có giá quá .....

ap bác có veryfy ko ???? nếu có thì chúc mừng bác ....có thể nó addfun từ ngân hàng vào ap

===> lúc đó họa đến nhà bác...:binhsua39:
mình đã huỷ visa đó rồi :( đó là visa debit, thẻ ghi nợ quốc tế xài trước trả sau ! không huỷ die thật đó

anh em thank cho bạn ấy 1 cái xem như chia pùn....

---------- Post added at 08:57 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

mình đã huỷ visa đó rồi đó là visa debit, thẻ ghi nợ quốc tế xài trước trả sau ! không huỷ die thật đó

ok vậy thì đỡ khổ

hic, TeamView rất lợi, nhưng đôi khi rất hại. mình khuyên bạn nên down bản Portable lên thôi, khi tắt thì tất cả của nó cũng tắt. và chỉ nên xài bản Vesion cũ, nếu bên kia cài phiên bản mới, thì bạn send cái version cũ của bạn qua *** nó luôn. Thế là trùng Version, là xài được thôi.
Nhưng mình thắc mắc, khi sử dụng TV thì cần có sự cho phép bên bạn, và màn hình sẽ có sự thay đỗi tí chút, dù Ram mạnh hay yếu đều có hiện tượng này mà. Mình thấy khó hiểu sao một người check được Log IP, mà sao lại bất cẩn trong việc không nhận ra TV ngầm được ta. hic.
Chia buồn cùng bạn, 1 con số khá là đáng quan tâm.
Sory Admin: ụ má mấy thằng *** ăn cức ăn cướp của người ta, mày ăn bằng số tiền đó sẽ bị ói máu mà chết, xe cáng ngoài đường banh thấy xác pháo, *** má mấy thằng ăn cướp, scam. Tụi mày tự khắc sẽ bị Trời Chu Đất Diệt, đả con éo có lỗ đít....

may ten UG dua doi y ma, co hieu luat ug la gi dau, :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week