• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

anh em hãy cảnh giác

nnld218

Hero
Reactions
369
MR
0.077
bác nào có phần mềm tìm và diệt keylog , spywaze kô ? kô thì có cách nào để xóa keylog trong máy cũng đc ?:binhsua04:

sad_winter

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
ý mình là bạn lên mạng search teamwiev rat có cái soft đó nó nhìn thấy màn hình bạn trong quá trình teamwiev á ?
tự động send ID pass teamwiev trong quá trình teamwiev của bạn,bạn lên mạng search teamwiev RAT đi,có video với soft bạn thử coi có phải bị dính cái đó k ?

triplex090

Hero
Reactions
711
MR
0.028
ý mình là bạn lên mạng search teamwiev rat có cái soft đó nó nhìn thấy màn hình bạn trong quá trình teamwiev á ?
tự động send ID pass teamwiev trong quá trình teamwiev của bạn,bạn lên mạng search teamwiev RAT đi,có video với soft bạn thử coi có phải bị dính cái đó k ?
@@ mí bác trên này nói về nó tớ mới đi kiếm thông tin, ai ngu mà down zìa mà xài cái đó làm j ? đi hại ng` khác ak

ligelord

Junior
Reactions
139
MR
0.000
Chia buồn cùng bác, thế giới này hacker lên ngôi. Nhưng dù sao cũng là bài học cho mọi người, em toàn copy với paste nên ko bít có bị hỏi thăm ko nhỉ :binhsua27:

hi,ai cũng nghĩ như bạn thì tốt quá rồi!
BIk để mà tránh chứ bạn ^^~
chúc may mắn !
tại em chưa bao giờ nghĩ đi hack ng` khác @@ nên cũng ko tìm hiểu mấy cái này haizzz ! giá ta xấu xa 1 chút là đc ùi ^^

---------- Post added at 02:57 AM ---------- Previous post was at 02:46 AM ----------

Vừa quét = bkav ghẻ, được 3 con trojan trong TV, hơi hãi :binhsua72:
vãi hà ! chẳng lẽ giờ mình nên quay lại với anh quảng nổ ư

Reactions
578
MR
0.742
Vừa quét = bkav ghẻ, được 3 con trojan trong TV, hơi hãi :binhsua72:

---------- Post added at 01:05 AM ---------- Previous post was at 12:57 AM ----------

vãi hà ! chẳng lẽ giờ mình nên quay lại với anh quảng nổ ư

Chẳng biết nữa bác ạ, con trojan này nó âm thầm lưu và gửi thông tin đi, chứ nó không cắn vào máy nên nhiều phần mềm diệt virus không phát hiện ra được, chẳng biết độ nguy hiểm của con này, em check và thay all pass đã, hiểm thật :binhsua52:

vannamlqd

Senior
Reactions
133
MR
0.000
Lúc tối đọc cái topic này vào process cũng có cái teamview_sẻvice, cái này chắc nó chạy từ khi cái TV vào, vì ko hay để ý bao giờ, vội vàng remote mà ko kịp vào log xem có những cái j + thêm phản hồi với trang chủ là: "Có kẻ sử dụng team view để ăn cắp thông tin cá nhân" :|

Mà các bạn cho hỏi có cái soft nào nó lưu lại tất cả các hoạt động trên máy mình mỗi khi cho người khác dùng. VD: như vào web nào, folder nào, file txt nào ko nhỉ...vv.vv...., nói chung là lưu lại hết. Có thì chỉ mình phát :binhsua04:

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
Trong quá trình TeamView(TV) mà đi ra ngoài là chết rồi .
Lúc trước Will có TV 1 girl đang làm ref cho Will . Mới đầu xin ảnh e nó cho .
Sau đó e nó thấy Will vào thư mục ABC XYZ của e nó , e nó liền tắt bảo thôi k cho nữa :)) hóa ra con gái cũng có giữ mấy tấm hình "mát" ở laptop của mình =))
:)) bác Will cũng bệu lắm :))

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Sau đó e nó thấy Will vào thư mục ABC XYZ của e nó , e nó liền tắt bảo thôi k cho nữa :)) hóa ra con gái cũng có giữ mấy tấm hình "mát" ở laptop của mình =))

ra thế à :)) =))

trymse

Senior
Reactions
337
MR
0.001
"ngây thơ trong sáng" :m000:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,436
Latest member
rakhoivipcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week