Anh em kiếm ăn trên fiverr cho em hỏi chút :D

muromvn

Senior
Reactions
109
MR
0.030
1)Làm sao để tạo sức hút cho người khác đặt hàng mình nhỉ>
2)Muốn cho bài mình lên đầu thì nó dựa vào yếu tố gì vậy các bác?
3)Các bác cho em xin vài cái diễn đàn hay group face chuyên về fiverr với.?
4)Cho mình hỏi là làm sao để có đc cái như này nhỉ:

THANKS CÁC BÁC NHIỀU

Gộp lại cả all step + ảnh ===> tóm lại bạn phải chịu khó kiếm order để lên level 1 ....... rồi sau đó mới có được đầy đủ các thứ bạn hỏi . Vì thế nên mới có vụ mua acc level 1 , 2 ...

Upvote 0
nếu dịch vụ của bạn tốt nhất trong các dịch vụ thì hữu xạ tư nhiên hương thôi, mình đã từng có tới vài account level 2 . Nhưng bây giờ lên dĩa all rồi :))

Upvote 0
được như cái hình thì phải thuộc top level mới được add nhiều thứ như thế...và dịch vụ người ta đưa ra thu hút được người mua và thực sự tốt thì được đánh giá cao...càng cao thì luôn ở trang chính...

Upvote 0
cũng định nhảy sang e này, nghe nói mấy pro làm ăn được lắm, đừng quan trọng level, clone tự buy cũng được :|

Upvote 0
Em lên đó làm dịch vụ về youtube là ngon...em nên cày từ từ lên chứ đừng mua account...vì có khi họ đã get card PO rồi...hoặc account lâu không dùng không được Fiverr đánh giá cao và sẽ không get được card PO

cũng định nhảy sang e này, nghe nói mấy pro làm ăn được lắm, đừng quan trọng level, clone tự buy cũng được :|

Upvote 0
Mình có cái acc lv1 ko xài cần mình sell rẻ cho nhé togo_no1

Upvote 0
1)Làm sao để tạo sức hút cho người khác đặt hàng mình nhỉ: fake acc tạo rating, đó là cách duy và nhanh nhất cho acc mới, hai là có sample bằng video hoặc ảnh minh họa chi tiết
2)Muốn cho bài mình lên đầu thì nó dựa vào yếu tố gì vậy các bác? Lên đầu trong top search của nó thì mua featured gig hoặc theo số lượng positive feedback

4)Cho mình hỏi là làm sao để có đc cái như này nhỉ: acc mới thường bị giới hạn extra trong $10, muốn thêm service phụ hoặc giá cao hơn cần có thời gian hoạt động và vẫn là feedback.

Upvote 0
1. có những group chuyên exchange review cho nhau...mỗi ngày cần bao nhiêu thì post lên...tìm người rồi mua qua mua lại. sau đó đăng review. đánh giá tốt...
2. làm SEO. quảng cáo trên fb, twitter. mà cũng quan trọng nhất là gigs của mình phải thật sự và uy tín người ta mới mua.
3. càng nhiều người mua càng nhanh lên level.

1)Làm sao để tạo sức hút cho người khác đặt hàng mình nhỉ: fake acc tạo rating, đó là cách duy và nhanh nhất cho acc mới, hai là có sample bằng video hoặc ảnh minh họa chi tiết
2)Muốn cho bài mình lên đầu thì nó dựa vào yếu tố gì vậy các bác? Lên đầu trong top search của nó thì mua featured gig hoặc theo số lượng positive feedback

4)Cho mình hỏi là làm sao để có đc cái như này nhỉ: acc mới thường bị giới hạn extra trong $10, muốn thêm service phụ hoặc giá cao hơn cần có thời gian hoạt động và vẫn là feedback.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week