Anh Em MMO Vào Giúp Mình Tý. Help me

Làm gì có phần mềm nào convert từ pdf ---> word . Chỉ có word ----> pdf được thôi

Làm gì có phần mềm nào convert từ pdf ---> word . Chỉ có word ----> pdf được thôi

=.= thím này bữa share tut 800$ đây mà h phán như thánh vậy @@!

Đương nhiên là không thể convert ra Word được rồi , bản chất đầu tiên của nó là chứ , nhưng sau đó thì biến thành hình ảnh rồi , giờ là pdf thì làm sao chuyển lại được ?

up lên nào, mọi người vào giúp em phát, tại em dùng office 2003, không có cái để gõ mấy cái công thức, không biết phải cài thêm cái gì
bạn cài full luôn thì mới có các công thức bạn nhé. nhớ chọn custom rồi check hết thì mới có :)

Đương nhiên là không thể convert ra Word được rồi , bản chất đầu tiên của nó là chứ , nhưng sau đó thì biến thành hình ảnh rồi , giờ là pdf thì làm sao chuyển lại được ?

chuyển thì tất nhiên là chuyển đc nhưng chuyển xong lộn xôn, hỏng lình, linh tinh... tôi thử nhiều rồi

Lại 1 bác phán như thánh.
Dùng Foxit Reader (đọc pdf) mở file này lên. Chọn từ Menu Tool -> Select Text.
Chọn từ đầu đến cuối. Sau đó copy. Mở word Paste vào.

Anh vừa làm theo chú chỉ dẫn . Kết quả là : :m133::m133::m133::m133::m133::m133::m133:

Đã convert thành công File pdf sang được định dạng Text . Mặc dù vẫn phải dùng tay chỉnh một chút nếu File nguồn là Font Tiếng Việt có dấu , đang suy nghĩ cách khắc phục.

:binhsua149: Đã nói xong rồi cơ mà @@!
Đang chờ bn nhưng chưa thấy :binhsua117:
Thank bác và bác SellPP nha. PP đang không vào đc, tí em hậu tạ nhé, coi như là chút tiền tin nhắn:binhsua95:. Thanks bác SellPP nhé, bác ấy không chịu nhận hậu tạ,ngại chít :binhsua95:

bạn có thể thuê người làm lại báo cáo mà, đã từng sửa báo cáo thạc sỹ cho 1 men cơ khí,
thấy mấy ông đi dạy, đi làm thì làm gì có time mà làm chứ.( có làm cũng không được )

Sau bác không thử làm đi ? Làm được thì nói được , còn ngược lại thì giơ tay ....

Thank bác và bác SellPP nha. PP đang không vào đc, tí em hậu tạ nhé, coi như là chút tiền tin nhắn:binhsua95:. Thanks bác SellPP nhé, bác ấy không chịu nhận hậu tạ,ngại chít :binhsua95:

:binhsua95: thôi để tớ nhận giùm luôn cho đỡ ngại... @@!

Oki. Đã xong, cũng hậu tạ rồi nhé :binhsua95:
Thanks mọi người đã giúp đỡ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,542
174,823
Latest member
caophu128

Most viewed of week

Most viewed of week