anh em newbie ptu vào forum của mình spam bài thoải mái nào

Reactions
0
MR
0.000
chào mọi người, mình là hoanganhnguyen nhưng acc đó bị bạn thiensuvoly ban rồi, tự nhiên lục ở đâu ra được cái acc này, hjc, nếu chúc bạn mod nào ghé qua mà thấy muốn ban tôi nữa thì cứ ban nhé.
chia tay mmo vài ngày tự nhiên thấy nhớ anh em ở đây ghê, mấy hôm nay đang cố gắng làm một forum cho riêng mình nhưng phải nói là khó khăn ghê lắm. nói thật chứ ở trên mmo này chả biết ai thật lòng cả. mình chả biết gì về web nhưng cũng cố gắng đọc những bài hướng dẫn trên google để làm được cái forum này. những người mà biết về web rồi thì thấy dễ nhưng đối với mình thì thấy vô cùng khó khăn. quay lại việc nói người trên mmo này chả mấy ai thật lòng cả thì mình không ám chỉ ai hết. mình chỉ muốn nói cho cái thằng chủ hội gì đấy cứ tưởng nó tốt lành lắm, lúc nào nói chuyện với nó mình cũng rất đàng hoàng vậy mà lúc mình gặp khó khăn mà nó đã biết tạo forum mà mình hỏi nó không nói. thật! mình thấy nó khốn khiếp thế không biết. mình cũng quen biết khá nhiều giỏi về web như bác có nick phimvang.org hoặc anh vandoat nhưng tất cả anh này đều biết rất bận nhưng thằng chủ hội đó mình không ngờ nó ko hơn một con dog. một con dog keo kiệt, chưa ai hỏi mình về kiến thức mmo mà mình không chả lời nếu mình biết mình sẽ chỉ hết vậy mà ở trên mmo này mình thấy có nhiều người keo kiệt như nó.ngay cả cách verify thẻ mà nó cũng ko chỉ huống gì những cái khác. ko ngờ! nhưng mà mình cũng nhờ vậy mà mình càng cố gắng hơn và mà đã làm được
hầu hết những anh em ở đây đều còn nhỏ nhưng mình mong là anh em nên đoàn kết mà kiếm tiền ở mmo này, ko nên chia rẽ và keo kiệt với nhau rồi cuối cùng tất cả đều ko được gì
thôi đó là vài dòng tâm sự của mình. anh em muốn hiểu mình như thế nào cũng được

cám ơn anh em rất nhiều

Last edited by a moderator:
?
aó anh si.hjhj...
mình múnla2m 4r thi sao ban
ban có thể chỉ mih hem
nếu dc thì thak trc

1. Quảng cáo 4rum post bên reviewmy site nha bạn.
2. Không có mục đích quảng cáo thì đừng bỏ link 4rum lên topic này, vì vậy mình sẽ xóa nó đy.
Thân!

cái tinh thần MMO Việt Nam bây giờ nó là vậy đấy chủ thớt nói thiệt trong giới MMO thằng nào cũng như thằng nào đều có chút bản tính bẩn thỉu ( kể cả mình mặc dù ko mún nhưng cũng bị nhiễm từ tụi lớp MMO sau này mà ra :), nhìu lúc mún chia sẽ kinh nghiệm quý báu cho tụi nó lắm , nhưng nhớ lại mỗi lần giả bộ làm newbie xin hỏi chỉ giáo này nọ, MMO này rộng lớn tất nhiên là ko bek hết đc kinh nghiệm trong MMO này , bek đâu lớp MMO sau này giỏi và pro hơn thì sao nên với cái suy nghĩ vậy và mình cũng mún học hỏi thêm từ bọn họ thì ôi thôi khi pmm đc bouns 1 gáo nước lạnh tạt vào mặt mà nhờ vậy tỉnh hẳn ra :)) ) , còn chú nào mà ko có tính bẩn ấy chắc là Angel :) , giống như 4 năm trước MMO còn mới mẽ thì a e đoàn kết iu thương bek chừng nào có gì mới đều cùng nhau kiếm tiền đều chung sức chia sẽ phải nói là lúc thời kì ấy giống như là thời kì hoàng kim giống như 1 xã hội tốt đẹp ko có chiến tranh mọi người đều iu thương giúp đỡ đùm bọc lẫn nhau lắm kìa ko phải như bây giờ , nếu cho số điểm thì hồi xưa 10 điểm , giờ thì 1 điểm khác xa nhau 1 trời 1 vực :)) . Giờ thì những a e hồi xưa đa số toàn sinh hoạt đúng 1 cái 4rum MMO ngầm ở nước ngoài khoảng 40 người và phải nói người làm 4rum ấy đúng tuyệt mật và tuyệt vời hên mình đc tặng 1 nick lâu lâu vào ấy trao đỗi kiếm thêm chút cháo . Cũng giống như game VLTK hồi xưa khi mới ra mọi người chơi với nhau tình nghĩa như thế nào , những lúc bang hội lớn ghét nhau đánh nhau có lúc cả bang full online đánh nhau từ 11h khuya tới 5,6h sáng chỉ vì 1 con Boss Hoàng Kim là mọi người cũng thấy cái gì lúc mới ra thì người ta chơi với nhau tình nghĩa như thế nào , giờ mấy bạn thữ kiếm game nào bây giờ chơi tình nghĩa giống như game VLTK ngày xưa thữ xem , kiếm mỏi con mắt cũng ko có . Chẳng qua bây giờ thời đại xã hội này thằng nào khôn , thằng nào kiếm ra đc tiền thì nó kiếm thôi , mạnh thắng yếu thua , nên bác chủ thớt cũng đừng cay cú làm gì , giờ bác cũng tạo đc 1 cái 4rum rùi đó cũng đâu cần nhờ vã ai , cứ google mà thẳng tiến :)

cái tinh thần MMO Việt Nam bây giờ nó là vậy đấy chủ thớt nói thiệt trong giới MMO thằng nào cũng như thằng nào đều có chút bản tính bẩn thỉu ( kể cả mình mặc dù ko mún nhưng cũng bị nhiễm từ tụi lớp MMO sau này mà ra :), nhìu lúc mún chia sẽ kinh nghiệm quý báu cho tụi nó lắm , nhưng nhớ lại mỗi lần giả bộ làm newbie xin hỏi chỉ giáo này nọ, MMO này rộng lớn tất nhiên là ko bek hết đc kinh nghiệm trong MMO này , bek đâu lớp MMO sau này giỏi và pro hơn thì sao nên với cái suy nghĩ vậy và mình cũng mún học hỏi thêm từ bọn họ thì ôi thôi khi pmm đc bouns 1 gáo nước lạnh tạt vào mặt mà nhờ vậy tỉnh hẳn ra :)) ) , còn chú nào mà ko có tính bẩn ấy chắc là Angel :) , giống như 4 năm trước MMO còn mới mẽ thì a e đoàn kết iu thương bek chừng nào có gì mới đều cùng nhau kiếm tiền đều chung sức chia sẽ phải nói là lúc thời kì ấy giống như là thời kì hoàng kim giống như 1 xã hội tốt đẹp ko có chiến tranh mọi người đều iu thương giúp đỡ đùm bọc lẫn nhau lắm kìa ko phải như bây giờ , nếu cho số điểm thì hồi xưa 10 điểm , giờ thì 1 điểm khác xa nhau 1 trời 1 vực :)) . Giờ thì những a e hồi xưa đa số toàn sinh hoạt đúng 1 cái 4rum MMO ngầm ở nước ngoài khoảng 40 người và phải nói người làm 4rum ấy đúng tuyệt mật và tuyệt vời hên mình đc tặng 1 nick lâu lâu vào ấy trao đỗi kiếm thêm chút cháo . Cũng giống như game VLTK hồi xưa khi mới ra mọi người chơi với nhau tình nghĩa như thế nào , những lúc bang hội lớn ghét nhau đánh nhau có lúc cả bang full online đánh nhau từ 11h khuya tới 5,6h sáng chỉ vì 1 con Boss Hoàng Kim là mọi người cũng thấy cái gì lúc mới ra thì người ta chơi với nhau tình nghĩa như thế nào , giờ mấy bạn thữ kiếm game nào bây giờ chơi tình nghĩa giống như game VLTK ngày xưa thữ xem , kiếm mỏi con mắt cũng ko có . Chẳng qua bây giờ thời đại xã hội này thằng nào khôn , thằng nào kiếm ra đc tiền thì nó kiếm thôi , mạnh thắng yếu thua , nên bác chủ thớt cũng đừng cay cú làm gì , giờ bác cũng tạo đc 1 cái 4rum rùi đó cũng đâu cần nhờ vã ai , cứ google mà thẳng tiến :)
ko biết nói gì hơn
cám ơn bạn rất nhiều
chúc bạn thành công

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,547
174,831
Latest member
gamedoithuongo1

Most viewed of week