Anh Em Nhường Nhau Mà Chơi

Chau

Newbie
Reactions
21
MR
0.000
Tình hình là mình chỉ chơi tour trong PS, mấy hôm nay có tham gia vào thể loại fifty50, nhưng mà thấy anh em cứ đua nhau mà đăng ký, trong khi số lượng bàn thì có giới hạn, anh em đủ số lượng bàn rồi thì nhường cho mấy anh em khác chơi,mình thấy 1 bạn đã đăng ký 5 lượt tức khoảng 20 bàn, mà vẫn tiếp tục đăng ký, không hiểu đánh làm sao mà kinh thế, kiếm tiền thì cũng rất cần, nhưng Vn mình thì nhường nhau mà chơi, đôi lời tâm sự, tiền kiếm đc nhiều thì rất thoải mái, nhưng phải biết người khác cũng cần, hi vọng anh em ngày càng ăn nên làm ra :cool:

đăng ký tẹt đi kiểu gì chả đến lượt mình, lo gì bác. không chỉ chuyển sang chơi thể loại 18 player ấy, mình thấy cũng hay mà

Tình hình là mình chỉ chơi tour trong PS, mấy hôm nay có tham gia vào thể loại fifty50, nhưng mà thấy anh em cứ đua nhau mà đăng ký, trong khi số lượng bàn thì có giới hạn, anh em đủ số lượng bàn rồi thì nhường cho mấy anh em khác chơi,mình thấy 1 bạn đã đăng ký 5 lượt tức khoảng 20 bàn, mà vẫn tiếp tục đăng ký, không hiểu đánh làm sao mà kinh thế, kiếm tiền thì cũng rất cần, nhưng Vn mình thì nhường nhau mà chơi, đôi lời tâm sự, tiền kiếm đc nhiều thì rất thoải mái, nhưng phải biết người khác cũng cần, hi vọng anh em ngày càng ăn nên làm ra :cool:

Đây là 1 phần lí do mà mình không tiếp tục giới thiệu thêm về poker, người chơi ngày càng đông, đánh thắng đã khó lại còn phải chăm chăm ks bàn của nhau nữa :))

Đây là 1 phần lí do mà mình không tiếp tục giới thiệu thêm về poker, người chơi ngày càng đông, đánh thắng đã khó lại còn phải chăm chăm ks bàn của nhau nữa :))
bác giới thiệu thêm thì thêm gà cho bác chăn chứ :p đâu phải ai mới chơi cũng thành pro

Fifty50 hả bác :D mình cũng mới chuyển nhà sang PS đây
phát hiện bác qua nhà hàng xóm nhé :D
mà 888 pm kiểu j bác nhỉ, thấy bác pm mà ko trả lời trả vốn j đc
nãy h thấy 3 cái AA thua rồi :confused: ảo quá

phát hiện bác qua nhà hàng xóm nhé :D
mà 888 pm kiểu j bác nhỉ, thấy bác pm mà ko trả lời trả vốn j đc
nãy h thấy 3 cái AA thua rồi :confused: ảo quá
đó h mình chơi ở 888 mà, hồi đó cũng giống bác bây h, ăn đc tour free nên ở lại 888 lun :D
Tại downsing quá nên mới chuyển nửa tài sản qua PS để đổi gió :D AA thua là do đang còn trong hậu downsing :D Lúc Flop bắt đầu chia là 888 ko cho mình chat, chắc nó sợ lộ bài :p

đó h mình chơi ở 888 mà, hồi đó cũng giống bác bây h, ăn đc tour free nên ở lại 888 lun :D
Tại downsing quá nên mới chuyển nửa tài sản qua PS để đổi gió :D AA thua là do đang còn trong hậu downsing :D Lúc Flop bắt đầu chia là 888 ko cho mình chat, chắc nó sợ lộ bài :p
dao này mình kiếm sàn khác chơi, PS làm quá, đi ton 2 nick gần 2k5$, h thì đang móm hóng ngọn gió mới đây :D

Công nhận :)) . Mình mà chơi tầm chiều chiều thì đến phòng 7$ đôi khi cũng không có mà chơi . Bị ks riết giờ nhớ hết tên mấy bác VN rồi :)). tienvagai, pokernuoicon,zlove, tanphuc...

đăng ký cái gì thế bác

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week