Ask Anh em offer giúp mình vỚi!

nhansinh

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình làm con ADC-Deliveries on Time dến bước 3 thì nó báo tin tức bạn đăng ký chúng tôi không thể nhập dữ liệu gì đó.ai biết làm con này giúp mình với.cảm ơn mọi người.

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
site đó admin cấm làm để phục hồi rồi mà. chấm dứt làm dài hạn ai làm ko có trả tiền :-s. => câu6 làm thì chia buồn với cậu =))

site đó admin cấm làm để phục hồi rồi mà. chấm dứt làm dài hạn ai làm ko có trả tiền . => câu6 làm thì chia buồn với cậu
admin bảo đã fix xong lỗi rồi và bảo làm tiếp mà nhỉ?mình thấy admin hứa bồi thường 0.25$/mail nên nghĩ .....nên làm tiếp.híc.:binhsua04: hỏi kim cái đã.

Site PRIME vẫn làm bình thường nhé! nhưng hạn chế thôi admin nó lằng nhằng nên mình nhận site mới cho làm rùi mà
hic tại site mới có nhiều con dowload quá, mà mấy mình bị gì ấy cài đặt ko đc nên muốn làm site không có offer dowload.hu hu:sick

depkotien

Newbie
Reactions
178
MR
0.000
hic ko hiểu sao có con game house mà em dowload về rùi , chạy bằng sandboxie rùi mà xong nó cứ chạy mãi , chạy mãi ko thấy site hiện ra cho mình điền info huhu , giờ làm thế nào nhỉ :binhsua12::binhsua11::binhsua10::binhsua09::binhsua08:

Làm đến bước 3 rùi ngóm.Có lúc mình làm đến bước 4 rùi lại quay về bước 3.Dạng con như này lead cao hay ăn lắm.
mình cũng vậy à?dạng này đảm bảo led cao, mà lị con 0.4 nữa chứ.:binhsua09:

---------- Post added at 10:58 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

hic ko hiểu sao có con game house mà em dowload về rùi , chạy bằng sandboxie rùi mà xong nó cứ chạy mãi , chạy mãi ko thấy site hiện ra cho mình điền info huhu , giờ làm thế nào nhỉ
con game house là dạng dowload về dùng thử bạn à.bạn cài đặt đến bước nó hiện lên cho bạn chơi thử, bạn tắt đi là đc rồi nhé.

ngocanhgtvt

Banned
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình làm con ADC-Deliveries on Time dến bước 3 thì nó báo tin tức bạn đăng ký chúng tôi không thể nhập dữ liệu gì đó.ai biết làm con này giúp mình với.cảm ơn mọi người.
Cậu làm tới bước đó là ok rồi đó. Cứ chờ khi Admin báo cre rồi nhận $ nhé cậu:binhsua53:. Bên mình cũng có offer đó! Có đc phát thank từ chủ thớt ko ta:binhsua52:

Cậu làm tới bước đó là ok rồi đó. Cứ chờ khi Admin báo cre rồi nhận $ nhé cậu. Bên mình cũng có offer đó! Có đc phát thank từ chủ thớt ko ta
sao lại ko nhể, mà qua topic bên cậu thanks mình cái nào, upppp rồi chờ thank mãi.:binhsua48:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom