anh em offer vào chơi :)>-

gomcash ko làm với tớ cậu.
Thank cho tính nhiệt tình cũa bác Cupic:binhsua96: Có 1 thời gian bác ý hướng dẫn mình mà do bận chuyện gia đình nên ko theo đến cùng được:binhsua72: tiếc thật, giờ hình như bác cupic bõ offer rồi:(

đời lúc lên voi uu1c xuống milu hôm nay thì cùi bắp hôm sau có người kêu pro hôm khác nữa có người kêu bình thường. mình thích dùng từ cùi bắp hơn (mình là 1 trong số đó =)))

pro thường ẩn mình , mình bít vài người : anmivn , ...love (ẩn) , stevenkhoa

Còn super pro là ko ai biết cả, 1 người bí ẩn chỉ thích đọc các bài viết, ko comment, ko thích chia sẽ, ko thích nói nhiều, chỉ thích nạp kiến thức và làm việc 1 cách âm thầm :">

Còn super pro là ko ai biết cả, 1 người bí ẩn chỉ thích đọc các bài viết, ko comment, ko thích chia sẽ, ko thích nói nhiều, chỉ thích nạp kiến thức và làm việc 1 cách âm thầm :">
hay tên này nói đúng ở thủ đức phải ko bữa nào uống cafe :p
thế bác nhận đệ hay hướng dẩn em chơi ko.hướn dẫn sơ sơ thui

hết rảnh rồi bác ơi thà 2 tháng trc còn đc giờ đang làm cho ngân hàng maritime chạy chỉ tiêu khác hàng mà muốn đuối bữa nào cũng xỉn béc nhè

bác chỉ em chơi với.cho hỏi lão gomcash làm với bác hả

Gomcash với cupic làm với nhau. Lần đầu có người phán như vậy. Chắc bác này là ma mới thì phải :binhsua08:

---------- Post added at 03:15 PM ---------- Previous post was at 03:12 PM ----------

Chuẩn lắm này. Pro thường ẩn thân và nguyên tắc của họ là: NO SHARE, những người được nêu trên theo em là họ chỉ giỏi + tìm tòi thui chứ từ PRO thì chả biết như thế nào mới được.......... Có lẽ là đạt đến mức độ cao nhất nhỉ :binhsua08:

ôi pro quá xá pro cho xin chữ kí nào....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week