Anh em thảo luận xem clip ông này (44k tháng)

Ở VN mới mình mới thấy có thằng anh chơi GA 1 tháng hơn 100k, thân thiết lắm ông mới cho xem tận mắt thôi, chứ ko có chuyện show 1 cách thô thiện thế này đâu. Toàn các thánh đa cấp lừa gà cắt tiết, xàm lol gì ko.

bảng màu trắng đó, nếu đúng như thông số của nó đưa ra, thì cái bảng màu trắng đó phải gợn sóng lăn tăn, chứ sao nó quơ chuột qua lại, mà bên cộ trái nó hiện cao nhất chỉ là 1$ ???
lý do đơn giản là vì cái bảng đó nó ko F12 để chỉnh dc :D
Cái này chuẩn này, check 2 cái, cái estimate là $0 thì không tính rồi, nhưng số lần xem trang mà nó ko có trục tung cho cột dữ liệu đó + không hiển thị đồ thị cho nó thì đúng là hố rồi :D. Bác tinh tường vãi

Cái này chuẩn này, check 2 cái, cái estimate là $0 thì không tính rồi, nhưng số lần xem trang mà nó ko có trục tung cho cột dữ liệu đó + không hiển thị đồ thị cho nó thì đúng là hố rồi :D. Bác tinh tường vãi
à, tại chơi offers, ngày nào cũng phải ngó bảng report của NET, riết bị ám ảnh đó mà :D
thấy bảng của nó mấy chục k$, chẳng thua gì mình, mà nó thì lại chả có sóng gợn lăn tăn :D

Các thánh đừng tập trung vào thủ thuật. Cái quan trọng là NICHE ngon sẽ có nhiều tiền. Ku em mình tháng vừa rồi ăn được niche ngon, được 1k2, không phải SEO sủng gì hết trơn, mỗi ngày phang 3 cái video lên và đợi tiền về :D

Các thánh đừng tập trung vào thủ thuật. Cái quan trọng là NICHE ngon sẽ có nhiều tiền. Ku em mình tháng vừa rồi ăn được niche ngon, được 1k2, không phải SEO sủng gì hết trơn, mỗi ngày phang 3 cái video lên và đợi tiền về :D
niche là gì thế bác, ngon vãi:D

wtf , 90% k biết kiếm $ trên internet qua ytb mà lại trả lời bạn có phải 1% trong số họ , về học tính nhẩm lại dùm má ơi , r lừa người khác o_Oo_Oo_O:D:D:D

Vậy lương tháng 1 tỷ :v hơn cả fappy birh mà nhà nc ko tới hỏi thăm =)) , lương cao nhất VN , láo

bảng màu trắng đó, nếu đúng như thông số của nó đưa ra, thì cái bảng màu trắng đó phải gợn sóng lăn tăn, chứ sao nó quơ chuột qua lại, mà bên cộ trái nó hiện cao nhất chỉ là 1$ ???
lý do đơn giản là vì cái bảng đó nó ko F12 để chỉnh dc :D
vẫn không hiểu @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week