Help Anh em vào báo danh giải poker Vietnam Champion Private Freeroll nào

ek, có sảnh 10 J Q K A tự dưng mọc thêm con K nữa thua củ lủ mất 7tr. hi sinh luôn

Thế nào rồi? Trận đấu sắp kết thúc chưa?

đi ở 14. bài có KK nó có 10,10 con cuối ra con 10

giải lao lần 2 , đang hạng 4, thằng ku số 48 nói nhiều quá, ko biết có phải ng trong 4rum ko ?

Hình như forum mình hết, nhưng ẩn dật ko báo danh. SBD 03 đang đứng 2 :p. Cảm ơn các bác đã ủng hộ. kyvu chơi chiến thuật núp lùm ghê quá

các bác trong forum mình có giải cả rồi. Hehe

Có một số bác bên pokerembassy cũng tham gia thì phải, k thấy báo danh bên này thì chắc chắn là bên đó rồi.

Tiếc quá, chủ thớt phải chầu rìa từ đầu, k được chiến đấu với anh em.:binhsua155:

Bác nào số 27 ăn mình ván All-in đó hên quá nha đành ngậm ngùi vị trí thứ 6 :(.

à chủ thớt cho hỏi, có giải nào đánh thì đc Point ko ? kiếm ít point để đổi lấy tiền BN :(

à chủ thớt cho hỏi, có giải nào đánh thì đc Point ko ? kiếm ít point để đổi lấy tiền BN :(

Point thì phải đánh cash hoặc mua vé sit and go. Muốn có bn phải kiếm đc 100point. Mình đánh thua gần 20$ mới có 10point ah. Nói chung đừng mơ tới vụ bn, ko thì sạch vốn đấy. Chia bùn kyvu thua ván đau thật. Turn $ river ra như đúng rồi.

Hôm qua anh em thu nhập thế nào? Giải hôm qua ít người chơi quá không được nhiều như mong muốn, k biết xin tổ chức thêm mấy giải nữa có được không cơ. Có gì sẽ thông báo cho anh em. Trong thời gian chờ đợi xin xỏ, các anh em cứ tạm thời chơi mấy tour free tối thứ 2 và thứ 5 hàng tuần đi nhé. Hoặc có money thì mua mấy tour Sit n Go chơi tạm. Mấy tour đó cũng ít người chơi, nằm trong khả năng kiếm giải của anh em đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week