Help Anh EM Vào Đây Đọc Và Cẩn Thận nếu ko muốn mất $ oan

mấy bro cài sờ cu rity cho cao cấp đi chăng nữa mà dùng máy ko cẩn thận thì coi chừng bị chém. Cho nên tốt nhất dùng máy cho cẩn thận là đc.

cài anh cả KIS có lisence thêm 1 anh doctor antispyware , muốn chắc nữa thì cài thêm bộ gõ keyscramblre chống keylog nữa là ổn , cỡ đó thì có mấy thèn trùm về hack mới hack nổi thôi

bạn tin có keylog tự code qua được 40 chương trình antivirus ko???? .LOL.avira mẹ j`=)). chỉ cần bỏ ra vài chục $ mua lisence thôi:))

mình không biết, mình gà mà, nhưng mà chắc là có thể, vậy nếu bạn giỏi vậy thì thử cho mình biết pm nào chống keylog tốt nhất ko

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:28 PM ----------

Tớ cũng bị mất 40$ với anh FS vì có thằng hack và chuyển pass (nhưng đã giải quyết được). Hiện tại anh FSn cũng đang bị nhưng chưa giải quyết được.

Hôm nọ mình sợ nên đổi pass yahoo rồi không biết mình quên hay cũng bị trôm mất rồi. Mình nhớ là sau khi đổi thì vẫn vào được 1 -2 lần gì đó, nhưng sau đó thì thì cố nhớ mà chịu.

bạn này tớ biết, chưa lấy lại đựoc fsn à, phí nhỉ

hiện tại tuần trước tui bị 1 thằng vo giáo dục change pass và cuỗm mất 120$

WMZ nó là: Z229685898764

tui kiến nghị anh em như sau
1. ko down file lạ trên mạng , có down thì quét virus trước khi open
2. không nên vào mail của mình nếu không cần thiết

cẫn thận nha mọi người
Giang Hồ Hiểm Ác:binhsua53:
bố thí 120$ cho nó vì ko lấy lại được :binhsua117:

Không hiểu bạn mất ở FS hay FSn Fsn mà mất chắc bạn mất luôn mail quá.

Hjx đọc cái này giật mình mới nhớ hôm bữa mở gmail ra thấy tự nhiện trong mail có cái tin reset passpord,hjx ko biết ai mà làm thì ko làm toàn làm ba cái trò này,ko biết có biết pass gmail mình ko mà vào reset cái yahoo mình:

Note: anh em làm việc online nên cẩn thận nhé,mình bó tay với những người này rồi,may mà chưa bị mất gì cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week