Ask Anh em vào lì xì ít lộc, vừa cháy sạch ngay mùng 5

MinhHa01

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Em bế quan khoảng nửa tháng trước Tết là y như rằng khi quay lại bị lụt nghề ngay. Vừa mới cháy hết 10 củ tiền lì xì (lớn rồi nhưng ba má còn làm ăn) vô thằng Gold. Sơ hở tí là em cứ vào lệnh quen tay như thằng EURUSD mà quên pip của thằng Gold nhảy giật gân hơn nhiều thế là dính liên tục 3 cái sl ko gỡ. Không biết phải đánh mùng 5 hay không (thấy bảo ngta nói mùng 5 Tết kiêng kị gì đó) mà xui quá các bác, giờ trong túi còn đúng 3 củ đang tính quay về với cặp EURUSD thần thánh kiếm tí bạc ăn Tết. Bác nào lì xì em ít lộc lấy hên đầu năm đi :(

Mở lôc đầu xuân mà chơi mồng 5 đen là phải. Hôm nay mồng 6 là đẹp nhất tháng giêng này đó. Quất thôi bác. :D.

Quất thì dễ rồi, chỉ sợ cháy thêm cái nữa, giờ chủ yếu đang nằm chờ thị trường với cả kiếm cái bonus ngon ngon làm một cú hoành tráng double triple tk đó bác :D

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.343
Lúc thắng thì gái gú từa lưa, khi thua thì đòi nhận lộc, chơi thế thì nên chơi với Dế :p:p:p:p

0822

Senior
Reactions
694
MR
0.139
lì xì cho thím nè :p

mình vừa ra nó bắt gd trên 3 củ mới đc. nạp có 1m2 k đc
buổi sáng nạp vài trăm k lẻ cũng được lì xì cậu, còn về chiều lượng phong bao còn lại ít lên bọn vcb nó giới hạn mức lì xì cho khách. nhọ cho cậu.lần sau lên đi sớm nhé.

mmohpvn

Hero
Verified
Reactions
658
MR
0.000
Chia buồn với bạn, trước có lúc mình còn đầu tư vào PAMM, PAMM chạy đc 3 tháng tài khoản tăng vèo vèo x2,x3, thế mà vừa mới đổ vào khoảng 2k$ dc vài bữa cháy mình lỗ mất hơn 1 nửa. Từ đầy bỏ luôn chơi forex

Bác chơi PAMM ở trang nào thế

rvdmarkets.com :(. Mình bỏ forex rồi, vì forex mà mình mất cả đống tiền, kinh nghiệm xương máu, làm gì cũng phải thật bình tĩnh :(

Em thấy có bọn Nga có nhiều công ty có thể chơi PAMM được mà. Thường thì chơi PAMM chỉ lãi trong khoảng 10-20% tháng. 1 năm được 150% là may mắn rồi

Chứ PAMM kiểu bác không hiểu là thế nào.

Có bọn fx-trend hay a-forex đó. Thấy nhiều người chơi PAMM ở site đó lắm.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week