ANh Em vào ôn lại kỹ niệm xưa nào :D

nếu ra server mới bản Công thành chiến thì anh em MMO chơi chung 1 server đi, và quyết tâm ko để VNG hút máu nữa

p/s: thời trẻ trâu đã bị hút máu ko ít

minh nghe noi la giua thang 5 se ra phien ban test. Phien ban test se co 1 so thay doi so voi ban CTC . Va se co phai thu 11 la Hoa Son.
Test xong thi dau thang 6 se open.

ai chơi hú em với! hồi đó em nhỏ quá chỉ đc nhìn sơ chứ ko dc chơi :D

minh nghe noi la giua thang 5 se ra phien ban test. Phien ban test se co 1 so thay doi so voi ban CTC . Va se co phai thu 11 la Hoa Son.
Test xong thi dau thang 6 se open.
văng! nó đó bác! có phái hoa sơn :D mà k biết ngủ hành tương khắc nó hệ nào =]]

phật sơn 10 năm trước nhớ hồi săn cầu sung dừa đủ xoài quá :D bán đc mấy triệu mua đc chiếc xe dap
tui săn cầu sung vừa đũ xoài lòi con mắt mùa tết lên dx cấp 69! tới thời An Bang mới ra! săn mùa noel dx dây chuyền an bang ktc 20! bán 1tr6 :D

1 thời cúp học thêm phiêu bạc giang hồ đây mà :rolleyes:
mình cũng khoái phiên bản này thôi nhất là event tết làm mâm ngủ quả

Nhớ hồi đó có quen 1 bé chủ tiệm net ngoan kinh khủng,tui chơi game ko khi nào phải nạp card cả còn đòi hỏi người ta nạp nhiều thẻ để mình đua top :(,lúc đầu chỉ là lợi dùng nhưng sau đó yêu luôn hồi nào ko biết! :oops:

Nhớ hồi đó có quen 1 bé chủ tiệm net ngoan kinh khủng,tui chơi game ko khi nào phải nạp card cả còn đòi hỏi người ta nạp nhiều thẻ để mình đua top :(,lúc đầu chỉ là lợi dùng nhưng sau đó yêu luôn hồi nào ko biết! :oops:
à à thiệt là thích quá đi =]]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week