Anh em vào xem mod đóng topic có đúng ko

Status
Not open for further replies.

TranPhu

Banned
Reactions
35
MR
0.000
Last edited by a moderator:
vấn đề của chủ thớt với mod sai đúng kô biết nhưng kô có proof post mục ptc là sai con gì :)
Nếu chưa thuộc hết rule thì sao làm mod đc :)

Thưa bạn, mình mới là T-Mod, tức là còn đang thử việc, và quyền hạn của mình chỉ dừng ở box newsite, ở box khác mình sai bị xử lý như mọi người. Thứ hai, topic này nói về việc mình xừ lý bài trong box đúng hay sai, không liên quan đến bài của mình ở box khác, lần này mình làm hoàn toàn đúng, bạn vào thì mong bạn đọc kỹ rồi hãy phán xét mình

Upvote 0
vấn đề của chủ thớt với mod sai đúng kô biết nhưng kô có proof post mục ptc là sai con gì :)
Nếu chưa thuộc hết rule thì sao làm mod đc :)

Bạn nói hơi kì, đâu ép mod phải thuộc hết rule hả bạn? Giờ mà hỏi mình rule gambling hay HIYP thì mình cũng chẳng biết

Upvote 0
Buồn, quá buồn, dính cái topic này đau kinh, mình có sai tí nào đâu :(
Anh em góp ý thôi chứ làm gì bạn đâu :)
Làm theo rule là đúng nhưng nhiều lúc đừng cứng rắn quá !!
Chúc bạn thành mod 'honest' ở mmo4vn :)

---------- Post added at 09:58 PM ---------- Previous post was at 09:57 PM ----------

Bạn nói hơi kì, đâu ép mod phải thuộc hết rule hả bạn? Giờ mà hỏi mình rule gambling hay HIYP thì mình cũng chẳng biết
thế thì đọc lại đi nhé :)
bạn ý bị sai rule ở chính topic bạn ý post bài !!! :)

Upvote 0
thôi xin lời cuối là close cái topic này, mong anh em ủng hộ, ai sai đều bị xử lý rồi, để lại chả ai có lợi cả :(

Upvote 0
thế thì đọc lại đi nhé :)
bạn ý bị sai rule ở chính topic bạn ý post bài !!! :)

Đúng là topic ấy sai rule, nhưng àm ở box PTC, còn bạn ấy làm trial mod ở bên newsite :m146:. Bài post sai của bạn ấy thì bị xử lí như những mem bình thường thôi. Bạn cũng nên đọc kĩ đy
Nếu chưa thuộc hết rule thì sao làm mod đc

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90