Ask Anh mob yêu cầu gửi chụp ảnh mình cầm passport

cheat nhiều quá hay sao thế
cũng cheat như điên chứ tốt lành cái éo gì đâu, mở miệng ra là dạy học....pro quá thì nghĩ-khỏe, lên forum làm giề......đọc bài cảm thấy không trả lời cho thớt thì lướt qua. are you ok?

lại 1 người nữa giống như tôi ! Gửi xong photo ID bắt gọi điện nói tiếng Pháp nữa thế thì chịu :))

cũng cheat như điên chứ tốt lành cái éo gì đâu, mở miệng ra là dạy học....pro quá thì nghĩ-khỏe, lên forum làm giề......đọc bài cảm thấy không trả lời cho thớt thì lướt qua. are you ok?
Ý tôi đang hỏi làm nhiều quá nó để ý ròi bị hỏi hay quá trình reg nó hỏi, chứ ai chả cheat cậu, người vn mà cậu éo hiểu ý à, hay thím là khựa từ mob qua nên hiểu đc chữ có chữ ko, phắc, cậu nói như muốn cắn vào mông mình vậy hả cậu haha

Last edited:
Ý tôi đang hỏi làm nhiều quá nó để ý ròi bị hỏi hay quá trình reg nó hỏi, chứ ai chả cheat cậu, người vn mà cậu éo hiểu ý à, hay thím là khựa từ mob qua nên hiểu đc chữ có chữ ko, phắc, cậu nói như muốn cắn vào mông mình vậy hả cậu haha
bác mâm nào cũng có mặt, toàn vào vai phản diện thôi..... =)) Sợ hết $ của bọn net ah=))

lo cho ae forum quá. cả một bầu trời nhân cách là đây. I đỵt like :rolleyes:

miếng bánh nhiều người ăn đến lúc cũng sạch thôi . chất lượng off cuả nó ngày càng tệ thì nó phải thắt chặt thôi . Sóng gió thì lúc nào chả có , ai đủ bản lãnh thì sông ,hoặc đi đường khác ko thì chết ... Qui luật rồi nên đành chấp nhận

miếng bánh nhiều người ăn đến lúc cũng sạch thôi . chất lượng off cuả nó ngày càng tệ thì nó phải thắt chặt thôi . Sóng gió thì lúc nào chả có , ai đủ bản lãnh thì sông ,hoặc đi đường khác ko thì chết ... Qui luật rồi nên đành chấp nhận

Nói hay vl, like phát :)

xin lỗi nhé...cheat thì đừng kêu...mình không cheat nên nói thế...còn loại của mầy thì về nói chuyện bố với bố mầy đấy...tuổi gì mà xưng bố với tao con cờ hó...

Bố đây chúa ghét cái kiểu vào là nói Toàn Cheat với Vãi Cheat.
Trong MMO này thằng nào chả thế, Đừng tỏ ra Đạo đức giả. :eek::eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week