Journey animax1991 - Con đường Forex - Đơn giản mà không cầu kỳ

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,383
MR
1,223.823
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cập nhật tuần này:
  • 1 lệnh thua mỗi lệnh 1R
  • 0 có lệnh thắng
  • 2 lệnh đang chạy
  • Tổng: Thua 1 R
  • Balance hiện tại: Như hình

2 lệnh đang chạy:

Cập nhật tuần này:
  • 2 có lệnh thắng: 1 lệnh 6.5 R và 1 lệnh 3 R
  • Tổng: Win 8.5 R

Công cuộc Forex sau 1 năm đã có chuyển biến mới, đã hòa vốn và bắt đầu có lãi :popo_bye:. Vốn ban đầu là $50.

Lệnh có lợi nhuận cao nhất trong 1 năm giao dịch Forex đầu tiên:
1649423360120-png.196757

Attachments

92.2 KB · Views: 86
Last edited:

Max

Junior
Pre-verified
Reactions
151
MR
1.188
Chat with me via Yahoo Messenger
Cập nhật tuần này:
  • 2 có lệnh thắng: 1 lệnh 6.5 R và 1 lệnh 3 R
  • Tổng: Win 8.5 R
View attachment 196791

Công cuộc Forex sau 1 năm đã có chuyển biến mới, đã hòa vốn và bắt đầu có lãi :popo_bye:. Vốn ban đầu là $50.

Lệnh có lợi nhuận cao nhất trong 1 năm giao dịch Forex đầu tiên:
1649423360120-png.196757
Chúc mừng Mod nhé, trade ổn định có nghề thi mấy quỹ lớn là ngon luôn.

Chúc mừng Mod nhé, trade ổn định có nghề thi mấy quỹ lớn là ngon luôn.
Thanks bạn, mình chỉ mới vừa thoát lổ và huế vốn thui. Để đánh mấy quỹ lớn phải lợi nhuận ổn định và đều đặn. Cũng là 1 trong những hướng đi trong tương lai của mình, nhưng chắc hơi xa. :popo_big_smile:

Trước mắt mục tiêu của mình vẫn là không được lổ và tồn tại đc với Forex.

Dạo này thị trường chứng khoán cũng biến động thật sự, 1 phần vì covid phần sau cũng vì ô FLC. Mình cũng đang đầu tư dài hạn vào cổ phiếu VNA với mấy cổ phiếu thuộc nhóm đầu tư công. Để lâu nào rảnh vào check chứ bận quá ko chơi lướt sóng được ^^

Dạo này thị trường chứng khoán cũng biến động thật sự, 1 phần vì covid phần sau cũng vì ô FLC. Mình cũng đang đầu tư dài hạn vào cổ phiếu VNA với mấy cổ phiếu thuộc nhóm đầu tư công. Để lâu nào rảnh vào check chứ bận quá ko chơi lướt sóng được ^^
Bây giờ cổ sạch hay cổ bẩn đều bị ảnh hưởng. VNA mình có 2.000 , nhưng nó ko đáng lo, lên chậm thôi , nó vẫn dc coi là cổ vững.

đúng rồi cổ phiếu nhà nước thì luôn bền và nếu tăng thì tăng chậm và bền trừ khi có biến động thị trường cực mạnh như covid thôi. Chơi lâu dài thì ok, đợt trc cũng tham ôm FLC vào ham ko bán đợt A Quyết đi 1 cái nó giảm thôi rồi, nghĩ lại tiếc vãi

đúng rồi cổ phiếu nhà nước thì luôn bền và nếu tăng thì tăng chậm và bền trừ khi có biến động thị trường cực mạnh như covid thôi. Chơi lâu dài thì ok, đợt trc cũng tham ôm FLC vào ham ko bán đợt A Quyết đi 1 cái nó giảm thôi rồi, nghĩ lại tiếc vãi
có tin giờ có con mình lỗ 28% vẫn để ko, đăng nào cũng mất, thôi đành nuôi theo năm và chơi con khác vậy, tầm này cổ lướt có giá trị chính là phân đạm đó, Ngành điện tử viễn thông thì mình ko dám chắc nó đu cao thế nào. nói chung chơi có cái thú mà cũng có cái ú.... ớ luôn

Mình có thử chơi mà toàn lỗ thì phải làm sao? à còn chứng khoán nựa, rong kinh hoài. Buồn quá đi
Ôi chứng đợt này đang downtrend bạn ơi :(. Vô lỗ là phải rồi. Mình bữa giờ cũng có theo dõi chứng mà chưa vào đấy, vì chưa đáy :popo_angry:

Ôi chứng đợt này đang downtrend bạn ơi :(. Vô lỗ là phải rồi. Mình bữa giờ cũng có theo dõi chứng mà chưa vào đấy, vì chưa đáy :popo_angry:
bạn sáng suốt đó, đừng vào tầm này, bao F0 bay màu rùi. chờ cho thị trường ổn định, bạn đi từ đáy đi lên , đảm bảo ngon lành

bạn sáng suốt đó, đừng vào tầm này, bao F0 bay màu rùi. chờ cho thị trường ổn định, bạn đi từ đáy đi lên , đảm bảo ngon lành
cám ơn bạn về lời khen. Mình chỉ biết hiện tại không nên vào thui, chưa biết khi nào là đáy. Nên chỉ quan sát. Có tín hiệu up trend là chụp liền :popo_bye:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week