Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Thớt cố ko xin unban để ko phải support mất công thôi. Ref của thớt cứ làm, thớt cứ ngồi hưởng. Site pay hay chưa, đã scam chưa cũng chẳng buồn thông báo (muốn thông báo thì thiếu gì cách). Haizz, lần sau cạch.

Vâng và đã đem con bỏ chợ, đã ref cho thớt ko đòi hỏi gì cả. Nhưng mà làm ăn thế này thì quá tồi, thớt giờ hưởng ngon. 1 Người 1 tháng làm đc 10k bono thì thớt cũng đc 2k bono -> 10 người như vầy thôi là đc 20k ~ 20$ rồi, chưa kể ref lên tới hàng trăm :D

Nói chung là nếu có scam thì vẫn ăn được mấy tháng đầu. nhưng ref thì click mỏi tay mới đủ để pay, còn thớt thì chỉ vài ngày là đủ pay. Tức thớt vẫn ăn được sau đó khi ref click đủ pay thì site scam :v

Cái gì thế mấy bác các bác ko xem video là thằng thớt nó bảo là ko ref cho nó cũng được mà . Với lại trang này bắt phải có ref

Cái gì thế mấy bác các bác ko xem video là thằng thớt nó bảo là ko ref cho nó cũng được mà . Với lại trang này bắt phải có ref
Cái đó là trách nhiệm bạn ạ, thớt cũng kiếm được bono khủng nhờ các ref click chăm chỉ, cũng chẳng ai cần refback gì cả. Đơn giản là vậy, có gì thì cũng thông báo với mọi người 1 2 câu, chứ lúc tuyển ref thì hăng hái lắm, giờ thì không thèm 1 câu nói. Pay hay chưa cũng chẳng confirm, haiz

Đề nghị mod banned acc của thằng thớt giúp ae
Ngày xưa ta cũng nói mod rồi mà các mod không chịu =)), mọi người cùng nhau report nó là nó bị ban thôi :D
Nút report ở dưới bài viết đó

Cái đó là trách nhiệm bạn ạ, thớt cũng kiếm được bono khủng nhờ các ref click chăm chỉ, cũng chẳng ai cần refback gì cả. Đơn giản là vậy, có gì thì cũng thông báo với mọi người 1 2 câu, chứ lúc tuyển ref thì hăng hái lắm, giờ thì không thèm 1 câu nói. Pay hay chưa cũng chẳng confirm, haiz
CÓ LÍ ĐẤY :D

Đây là cái quy trình mà mình hay thấy nhất luôn.

Coi lại đi hết ban rồi

trang này bị sao mà giờ auto ko lên bono nữa ta.

Thớt cố ko xin unban để ko phải support mất công thôi. Ref của thớt cứ làm, thớt cứ ngồi hưởng. Site pay hay chưa, đã scam chưa cũng chẳng buồn thông báo (muốn thông báo thì thiếu gì cách). Haizz, lần sau cạch.

Vâng và đã đem con bỏ chợ, đã ref cho thớt ko đòi hỏi gì cả. Nhưng mà làm ăn thế này thì quá tồi, thớt giờ hưởng ngon. 1 Người 1 tháng làm đc 10k bono thì thớt cũng đc 2k bono -> 10 người như vầy thôi là đc 20k ~ 20$ rồi, chưa kể ref lên tới hàng trăm :D

Nói chung là nếu có scam thì vẫn ăn được mấy tháng đầu. nhưng ref thì click mỏi tay mới đủ để pay, còn thớt thì chỉ vài ngày là đủ pay. Tức thớt vẫn ăn được sau đó khi ref click đủ pay thì site scam :v

ae rãnh ko zo phá site thằng thớt trả thù với em :cool:

Đề nghị mod banned acc của thằng thớt giúp ae

Đây là cái quy trình mà mình hay thấy nhất luôn.

Ừ rồi. T đây. T nói cho các cậu từ PAGE 126 biết nhé. T bị BANNED 7 ngày nên ko vào topic reply đc nhé.
Rồi cái gì mà " Thớt cố ko xin unban để ko phải support mất công thôi". Này nhé, nếu bị BAN mà ai cũng xin đc, thì đừng có RULE này rule nọ nữa. Nói phải suy nghĩ, nhé
Rồi cái gì mà " banned acc của thằng thớt giúp ae" ==> T làm gì mà bị BAN, t lừa ai à? Cẩn thận lời nói đấy
Ừ. Còn cái cuối là " TRÁCH NHIỆM"... Đúng rồi, 2 chữ TRÁCH NHIỆM to quá cơ. Vâng, từ khi site này mới đc mang về VN, chưa có proof VN, thì mấy bố cứ " proof đâu proof đâu"... Mấy cậu ạ, mấy cậu dốt vừa thôi, ngày trước khi chưa có PROOF. 1 mình T phải click 1 ngày gần 14 tiếng, bỏ hết tất cả mọi công việc để cố gắng có cái proof, để chứng minh nó pay, rồi công sức làm clip hướng dẫn, để làm gì? Chẳng lẽ chỉ để CÂU REF ? Xin lỗi đời chứ, đây thừa sức chiến 1 mình, nhận tiền hàng tháng rate vẫn ngon như bt, Thế tại sao T còn share ra? Hài, vì t ko có cái suy nghĩ thiển cận và ích kỷ như các cậu. Ngay bây giờ nhé, tình trạng thất nghiệp ở VN ngày càng nhiều, nhiều người bây giờ, chỉ MUỐN có CÔNG VIỆC để làm, để đỡ tủi nhục, đỡ cảm thấy mình BẤT TÀI, VÔ DỤNG. Nhé
Ừ thế cái topic này, cái #1 này. Có thông báo là " Site đã scam rồi nhé" à ? Hay sao mà các cậu cứ làm loạn lên vậy?
Thế các c biết sao t ko vào đây update ko? Vì các cậu đấy. Các cậu làm cho t có cảm giác, các cậu là CON chứ không phải là NGƯỜI nữa. Người thì có não, và biết suy nghĩ, nhé. Chứ không phải HÙA THEO. Thấy người ta sơ hở là cắn, nhé.
Cuối cùng, về vấn đề PAY hay KHÔNG thì nói luôn. Các cậu hỏi thế vì 90% các cậu dùng TOOLs AUTO, ok? Nếu nói vẫn PAY, các bố lại chạy AUTO tiếp chứ gì? T chả lạ :)
Ngay từ cái clip đầu tiên, t đã cấm không đc sử dụng bất kỳ tools nào. Bây giờ các bố cứ bán, cứ share tút vì 1 MỤC ĐÍCH CÁ NHÂN. Chứ mấy bố đâu thể biết rằng, đang phá hoại site, bảo sao 1 site MMO về VN ko sống quá vài tháng?
Thế cái bọn nước ngoài, nó ngu quá hay sao mà lại ko biết dùng TÚT ? Các cậu suy nghĩ lại đi trước khi phát biểu 1 ý kiến nào nhé.

Còn T nói luôn, trong những ngày qua, không 1 ngày nào mà t không support mem trên YOUTUBE, FB và đặc biệt là trên Blog của t nhé. Cho nên đừng có cậu nào nói t ko support, ko update, nhé.

thớt đã trở lại, mà 'T' trong bài viết của thớt là gì vậy.Khi viết nhớ thêm hình mặt cười vào cho thân cmn thiện nhá.Giống zậy nè :p với lại,thớt tạo topic ở đây rồi thì nên support để ae yên tâm,tăng uy tín nhá

Last edited:
Cậu support trên trang mà ko support trên này thì cậu phải thông báo một câu chứ, có phải ai cũng vô trang cậu mà ngồi mà đọc đâu
Thế lúc bị ban thì vào đây = ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week