Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
sao mình kick 2 cái quảng cáo thôi mà nó cứ báo là kich hơn là sao nhỉ thớt

sao mình kick 2 cái quảng cáo thôi mà nó cứ báo là kich hơn là sao nhỉ thớt

bạn làm đúng theo clip "hướng dẫn xem 2 quảng cáo" của mình nha

Dành cho những bạn bi nó warning click hơn 2 Ads...các bạn đợi khoảng 1p-1p30s như lúc mình xem Ads..vì trong lúc đó nó vẫn tính mà đang xem mặc dù là mình ko click hay chỉ click có 1 Ads..mình đã thử nhìu lần và nhận thấy như vậy..nếu bị warning cứ trở về Home..chờ-1p or 1p30s thì lại xem Ads tiếp bt :) Góp chút ý kiến cá nhân :D

đã reg cho thớt :) mong thớt tận tình giúp đỡ ID: Leminh

Không biết sao chỗ mình nó lag kinh khủng, sáng giờ không làm được. Mạng đang xài cáp quang
Hay là site nó thấy kiếm nhiều nên giới hạn nhỉ :))

Site load rất ổn mà bạn
Mạng của bạn có vấn đề rồi

Dành cho những bạn bi nó warning click hơn 2 Ads...các bạn đợi khoảng 1p-1p30s như lúc mình xem Ads..vì trong lúc đó nó vẫn tính mà đang xem mặc dù là mình ko click hay chỉ click có 1 Ads..mình đã thử nhìu lần và nhận thấy như vậy..nếu bị warning cứ trở về Home..chờ-1p or 1p30s thì lại xem Ads tiếp bt :) Góp chút ý kiến cá nhân :D

Cái này mình có viết ở FAQ rồi
Sau khi xem xong hết ads, các bạn log out ra. vào lại là xem lại bt :)

Không biết sao chỗ mình nó lag kinh khủng, sáng giờ không làm được. Mạng đang xài cáp quang
Hay là site nó thấy kiếm nhiều nên giới hạn nhỉ :))
Bác vnpt ah, em hum qua veri xong thì trang load ko nổi lun. Bỏ ra xem WC, sáng dậy sớm làm thì vẫn thế load trang nó cứ quay quay hoài:confused:

Do mạng mấy bác lag chứ mình làm bt mà.2 ads đều đều. :D

Bác vnpt ah, em hum qua veri xong thì trang load ko nổi lun. Bỏ ra xem WC, sáng dậy sớm làm thì vẫn thế load trang nó cứ quay quay hoài:confused:

Mình VNPT cáp quang load chưa đến 1s bạn nhé :D

Mình cáp quang của FPT. tạo acc ở mạng vnpt 165k thì chạy vèo vèo. Bị site chơi đểu rồi

mỗi ngày trung bình dc bao nhiêu point vậy mọi người? :)

mỗi ngày trung bình dc bao nhiêu point vậy mọi người? :)

FAQ – Câu hỏi thường gặp:

Q: Tôi có thể kiếm bao nhiêu $ một ngày với Anu?

A: Kiếm bao nhiêu một ngày là tuỳ thuộc vào bạn. Bạn làm nhiều ăn nhiều, làm ít ăn ít. Nếu chăm chỉ và chiến solo(một mình) thì 1 ngày các bạn có thể kiếm từ 5-10$/days

Q: Tại sao tôi chỉ xem được 1 quảng cáo? Khi tôi xem 2 quảng cáo thì lại xuất hiện lỗi?

A: Các bạn hãy logout ra, sau đó đăng nhập lại và làm ơn… Làm đúng những gì clip trên mình đã nói, đừng làm khác, làm sai kỹ thuật sẽ dẫn đến lỗi

Q: Một ngày tôi có thể xem bao nhiêu quảng cáo/ click ?

A: Số click/quảng cáo một ngày là vô hạn, nên các bạn thoải mái chiến nhé

FAQ – Câu hỏi thường gặp:

Q: Tôi có thể kiếm bao nhiêu $ một ngày với Anu?

A: Kiếm bao nhiêu một ngày là tuỳ thuộc vào bạn. Bạn làm nhiều ăn nhiều, làm ít ăn ít. Nếu chăm chỉ và chiến solo(một mình) thì 1 ngày các bạn có thể kiếm từ 5-10$/days

Q: Tại sao tôi chỉ xem được 1 quảng cáo? Khi tôi xem 2 quảng cáo thì lại xuất hiện lỗi?

A: Các bạn hãy logout ra, sau đó đăng nhập lại và làm ơn… Làm đúng những gì clip trên mình đã nói, đừng làm khác, làm sai kỹ thuật sẽ dẫn đến lỗi

Q: Một ngày tôi có thể xem bao nhiêu quảng cáo/ click ?

A: Số click/quảng cáo một ngày là vô hạn, nên các bạn thoải mái chiến nhé
cái này thì biết rồi? ý hỏi các bạn mạng lag,erro các kiểu thì trung bình ngày dc nhiu point ? =)) đời ko như mơ

Vừa nhập captra xong ấn enter đã thấy thông báo lỗi xem nhiều hơn 2 quảng cáo, trong khi vừa mới login chưa xem đc quảng cáo nào trước đó

Vừa nhập captra xong ấn enter đã thấy thông báo lỗi xem nhiều hơn 2 quảng cáo, trong khi vừa mới login chưa xem đc quảng cáo nào trước đó

Thử lại đi bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week