Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
mọi người bửa h dc nhiêu point rồi ? post lên cho anh em thi đua 10k point nào =))

"
Has completado todos los pasos, ahora debes esperar a que Anuntiomatic Verifique tu identidad y tu cuenta" là gì hả @guildgold9 :)
Là bạn đăng CMND thành công r đó, h ngồi chờ nó duyệt ver thôi.

@guildgold9 mình vẫn có 1 vấn đề thắc mắc hồi trước tới h. Khi bạn nói chỉ cần làm tháng đầu tiên 10k bono, còn sau đó thì muốn kiếm thêm nữa thì làm thêm. Như vậy khi mình làm đủ 10k bono tháng đầu tiên, thì kể từ tháng thứ 2 3 4 5... trở đi, mình ko cần làm vẫn pay được số tiền tương ứng 10k đó sao. Hay là phải click tiếp tính tiền lại từ đầu.
Mong chủ theard giải tỏa khuất mắc cho mình :)

Là bạn đăng CMND thành công r đó, h ngồi chờ nó duyệt ver thôi.

@guildgold9 mình vẫn có 1 vấn đề thắc mắc hồi trước tới h. Khi bạn nói chỉ cần làm tháng đầu tiên 10k bono, còn sau đó thì muốn kiếm thêm nữa thì làm thêm. Như vậy khi mình làm đủ 10k bono tháng đầu tiên, thì kể từ tháng thứ 2 3 4 5... trở đi, mình ko cần làm vẫn pay được số tiền tương ứng 10k đó sao. Hay là phải click tiếp tính tiền lại từ đầu.
Mong chủ theard giải tỏa khuất mắc cho mình :)
theo thằng Anu nó nói là chỉ cần đạt 10k thì nó sẽ pay dựa vào tỉ giá 1 bono = 0.007 hiện tại.khi pay thì 10k đó sẽ ko bị trừ và vẫn nằm trong tài khoản.tháng típ theo nó sẽ pay típ mà ko phải làm gì....nói nghe khó tin nhưng cứ chơi đi.nó pay vài lần là vui rồi :D

theo thằng Anu nó nói là chỉ cần đạt 10k thì nó sẽ pay dựa vào tỉ giá 1 bono = 0.007 hiện tại.khi pay thì 10k đó sẽ ko bị trừ và vẫn nằm trong tài khoản.tháng típ theo nó sẽ pay típ mà ko phải làm gì....nói nghe khó tin nhưng cứ chơi đi.nó pay vài lần là vui rồi :D

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
HOWWWWWWWWWW? Cần một lời giải thích
:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

đợi có proof thì mới chịu làm hay sao.tập làm đi.coi như tập gõ captcha =))

đợi có proof thì mới chịu làm hay sao.tập làm đi.coi như tập gõ captcha =))

Cũng bị mấy cái vụ bà điên bà khùng nhiều rồi nên đang chờ proof và giải thích khuất mắt của thớt bác ợ. 10k 1 tháng, 1 ngày hơn 5 tiếng liên tục trong 30 ngày. Thế cũng phải chờ đợi cái gì cho nó tin chút mà hao công tổn sức bác ợ, ko dám liều :D

Cũng bị mấy cái vụ bà điên bà khùng nhiều rồi nên đang chờ proof và giải thích khuất mắt của thớt bác ợ. 10k 1 tháng, 1 ngày hơn 5 tiếng liên tục trong 30 ngày. Thế cũng phải chờ đợi cái gì cho nó tin chút mà hao công tổn sức bác ợ, ko dám liều :D
5h chưa chắc tháng đủ 10k đâu mình làm mình biết :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week